1
ทะเบียนเกียรติบัตรครูผู้สอน(เรียงตามรายการแข่งขัน)
(เฉพาะผลการแข่งขันที่นักเรียนที่ได้รางวัลเหรียญทองชนะเลิศ - เหรียญทองแดง)
งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนเครือข่ายอำเภอเทพา ประจำปี 2559

ทะเบียนเลขที่ ชื่อครู ชื่อโรงเรียน เครือข่าย รายการแข่งขัน ผลการแข่งขัน
นร.ได้ลำดับที่
1205
นางสาวสุไรยา ใบมะอู โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1206
นางนัฐสิมา ดาเหล็น โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1207
นายมุฮัมมัด หมัดหมัน โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
4
1208
นางมะลินี หนูมาก โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
5
1209
นางมาซิเร๊าะ ซา โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1210
นางฉลองรัตน์ วรรณจันทร์ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
6
1211
นางปาริฉัตร จันทสุวรรณโณ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
6
1212
นางสาวประสบพร สามแก้ว โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
7
1213
นางสาวอรวรรณ เจ๊ะแว โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ุ9
1214
นายปัญญา คงคต โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
10
1215
นางสาวรัตติภรณ์ ทองยอด เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
7
1216
นางสาวซาปียะ ดาราแม โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
10
1217
นายอุเส็น นิสัน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
12
1218
นางฮาซาน๊ะ หัดหนิ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม sci14-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1219
นายเกรียงศักดิ์ สาและ โรงเรียนบ้านสวรรค์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1220
นางสาวเพียงเพ็ญ สุขพิพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1221
นางสาวจิรัตญา พรหมสมปาน โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1223
นางจรุพร ทองหนูรุ่ง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
4
1224
นางนิตยา ชูอาษา โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1225
นางสาวศรีอายู มูหนะ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1226
นางอามีเน๊าะ ขำเจริญ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร sci11-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
1227
นายดาโอะ โตะทา โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร sci11-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
1228
นางสุไรยา สนิ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1229
นางฉลองรัตน์ วรรณจันทร์ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1230
นางจสุพร ทองหนูรุ่ง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1231
นายอุเส็น นิสัน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1232
นางสาวเรวดี ชูลิวรรฬี โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
11
1233
นายยศกร หมวกดำ โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1234
นายธนพล มะโนเรศ โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1235
นางสาวหัสนีซา สุรพล โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1236
นายไพรัตน์ สุวรรณโก โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1237
ว่าที่ร้อยตรีอภิชาติ สุวรรณรัตน์ โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1238
นางสุวิมล หีมงอย โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1239
นางศิรัญญา เหล็มปาน โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1240
นายยุทธพงศ์ มณีรัตน์ โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
4
1241
นายพรไพร ไชยศรีขวัญ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1242
นางนัฐลดา เรืองปาน โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1243
นายสวาท โร๊ะศรี โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1244
นางรุซัยรีย์ ดุนี โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
2
1245
นายธรรมนพ เล็งเจริญ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
3
1246
นางธีรมาส สุวรรณชาติ โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
4
1248
นายยุทธพงค์ มณีรัตน์ โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
5
1249
นายสมัคร อ่อนปลอด โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
4
1250
นายธรรมนพ เล็งเจริญ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
4
1251
นายบาสิทธิ์ ยะลา โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
1252
นางสาวสุไรยา ใบมะอู โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
-
1253
นางสาวหัสนีซา สุรพล โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
-
1254
นายสมัคร อ่อนปลอด โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
5
1255
นางรุซัยนีย์ ดุนี โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
-
1256
นายธรรมนพ เล็งเจริญ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
5
1257
นางฉลองรัตน์ วรรณจันทร์ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
-
1258
นางศิรัญญา เหล็มปาน โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
6
1259
นายสุจินต์ แสงประสิทธิ์ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
-
1260
นายปัญญา คงคต โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
-
1261
นางสาวซาปียะ ดาราแม โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
-
1262
ว่าที่ร้อยตรีอภิชาติ สุวรรณรัตน์ โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
7
1263
นางสุวิมล หีมงอย โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
7
1264
นางนัฐลดา เรืองปาน โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
-
1265
นายสวาท โร๊ะศรี โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
-
1266
นางสาวรุษณี สีเต็ม โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1267
นางนัฐสิมา ดาเหล็น โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
-
1268
นางศิรัญญา เหล็มปาน โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
4
1269
นางสาวฮาดียา ล่าเต๊ะ โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
-
1270
นางสาวรัตติภรณ์ ทองยอด โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
-
1271
นางสาวรุสณีย์ อนันทบริพงค์ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
-
1272
นายสมพร แก้วซัง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
-
1273
นางนิตยา ชูอาสา โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
-
1274
นายอุเส็น นิสัน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
-
1275
นางวันวิสา พรหมสุวรรณ์ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
-
1276
นางสาวฐายวดี สังข์อ้น โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
3
1277
นางสาวเสาดะ สันเจริญ โรงเรียนบ้านแซะ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
-
1278
นายสถาพร จุฬามณี โรงเรียนบ้านแซะ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
-
1279
นายพรไพร ไชยศรีขวัญ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
3
1280
นางนิตยา ชูอาษา โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1281
นางสาวศรีอายู มูหนะ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1282
นายอับดุล อีซอ โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
1283
นางสาวสารินันท์ อูมาสะ โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
1284
นางสาวพรรณวดี นวลทอง โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
1285
นายอภิชาติ หมานหมาด โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1286
นางสาวดารัตน์ หมานหมาด โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1287
นายอิสมะแอ เหมหมัด โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1288
นางมินา อาญาพิทักษ์ โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1289
นางอาภรณ์ จันเพ็ชรสี โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1290
นายอภิเดช เหล็มและ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
4
1291
นางนฤมล หัสบดี โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
4
1292
นายพงศ์ศักดิ์ จันทสุบรรณ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
4
1293
นางพิรุฬลักษณ์ หม่อมท่า โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
5
1294
นางจันทิวา พร้อมญาติ โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
5
1295
นายลิขิต สนิ โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
6
1296
นางจรูญรัตน์ ดนยะแหละ โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
6
1297
นายศักรินทร์ ยาเล๊าะ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
7
1298
นางฉลองรัตน์ วรรณจันทร์ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
8
1299
นางปาริฉัตร จันทสุวรรณโณ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
8
1300
นางรุ่งระวี อาญาพิทักษ์ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
8
1301
นายพงศธร นุ้ยสมัน โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
1302
นางสาวสุวิมล ทองคำหอม โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
1303
นางนฤมล หัสบดี โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
2
1304
นายพงศ์ศักดิ์ จันทสุบรรณ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
2
1305
นายอภิเดช เหล็มและ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
2
1306
นายนิรันดร์ เหล็มโส๊ะ โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
3
1307
นางนิตยา แก้วน้อย โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
3
1308
นางสุพรรณี อายิ โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
3
1309
คุณครูอารีย์ สมานอารีย์ โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
4
1310
คุณครูจุฑา ทองตราชู โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
4
1311
นายยงยืน พงษ์พันธ์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
5
1312
นายเปาซี โจทย์สัน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
6
1313
นางลลนา อิแอ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
6
1314
นายสมประสงค์ คงสีแก้ว โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
7
1315
นางกรุณา พร้อมญาติ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
8
1316
นางสาววราทิพย์ บุญศรี โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
8
1317
นางมาซิเร๊าะ ซา โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
8
1318
นางฉวีวรรณ บุญธรรม โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1319
นายอิสมาแอ แสมเน็ง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1320
นายอุเส็น นิสัน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1321
นายธรรมนพ เล็งเจริญ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1322
นายชิด เทพสุวรรณ์ โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
1323
นางอุราวดี หมื่นเพชร โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
1324
นางสาวณัฏฐนันทน์ เอียดเพชร โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
1325
เด็กหญิงอรวรรณ ดวงสุวรรณ โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
1326
เด็กหญิงสีตีนูรดียานา ล่าหีบ โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
1327
เด็กหญิงสุทธิตา หมันเจริญ โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
1328
นางสาวสุมาลี เห็ดหัด โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
1329
นางสาวสุกัลยา หัดสหมัด โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
1330
นายไพรัตน์ สุวรรณโก โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1331
นางสาวนิตยา ลาเต๊ะ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
1332
นางจตุพร ทองหนูรุ่ง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
5
1333
นางสาวฐายวดี สังข์อ้น โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
8
1334
นายฮุเส็น นิสัน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
1335
นางสาวจันทรัสม์ ไหมจ้าย โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1336
นางสาวพิชา เซ่งล่าย โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1337
นายบาสิทธิ์ ยะลา โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
1338
นางนัฐวดี ทองใบเพ็ชร โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
2
1339
นางจันทิวา พร้อมญาติ โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
2
1340
นางนัฐสิมา ดาเหล็น โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1341
นางมณี เทพสุวรรณ์ โรงเรียนวัดปริก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
2
1342
นางสาวยุพิน สุขะบุญพันธ์ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1343
นางศรีประภา พรหมอ่อน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
1344
นางสาวนันท์นภัส กีรติกรนันท์ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
5
1345
นางอรทัย นิธิธนพัฒน์ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
5
1346
นางปีกแพร กองพูนพัฒน์ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
7
1347
นางสาวเรวดี ชูลิวรรฬี โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ึ7
1348
นายสมประสงค์ คงสีแก้ว โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
8
1349
นายพรไพร ไชยศรีขวัญ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
1350
นางสุภาพร เชาวแพทย์ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
3
1351
นางสาวจาริณี พลเรือง โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
3
1352
นางวิไล ตระกูลกลกิจ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai05-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
1353
นางสาวชาลิชา เพ็งรักษ์ โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
8
1354
นางสาวอนิสรา จิตรประวัติ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
1355
นางปีกแพร กอพูนพัฒน์ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
1356
นางกัณต์ภัชญ์ เหมะตะศิลป์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
10
1357
นายจันทโรจน์ กี้ติ๊ก โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม thai05-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
2
1358
นางสาวสุภาภรณ์ หลี โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
5
1359
นางสาวรุ่งระภี ธนูศร โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
5
1360
นางรุ่งระวี อาญาพิทักษ์ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
6
1361
นางปาริฉัตร จันทสุวรรณโณ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
6
1362
นางอรุณี รัตนจำนงค์ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม thai05-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
3
1363
นางวรรณี ราชแก้ว โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai05-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
4
1364
นางสุวพัชร แสงอรุณ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
7
1365
นางเสงี่ยม กฤตสัมพันธ์ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
7
1366
นางสาวอาอีเสาะ มูละ โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai05-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
5
1367
นางอาทิตยา เดอะ โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
11
1368
นางปิยะรัตน์ แก้วรงค์ โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
8
1369
นางปาณิศา หลังชาย โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม thai05-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
6
1370
นางนงเยาว์ ยอดแก้ว โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
12
1371
นางสมจิต อ่อนแก้ว โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai05-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
6
1372
นางสาวจันทร์จิรา จันหมะกสิต โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai05-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
ุ6
1373
นางลัดดา อักษรทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
14
1374
นางชลธิชา ฤทธิศักดิ์ โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
9
1375
นางสาวชลิตา บูดา โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
15
1376
นางนฤมล หับดี โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
16
1377
นางสมใจ ส้องเสง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
17
1378
นางสาวสุขนิจ เส็มหมาด โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
18
1379
นางสาวจันทรัสม์ ไหมจ้าย โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม thai11-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1380
นางสาวสุภาภรณ์ หลี โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai11-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1381
นางสาวนันท์นภัส กิรติกรนันท์ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม thai11-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1382
นางสุภาพิตร จีนหมวกดำ โรงเรียนวัดปริก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai11-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
1383
นางรุ่งทิพย์ สุวรรณรัตน์ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai11-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
5
1384
นางจินดา เทพสุวรรณ์ โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
10
1385
นางสาวจันทรรัสม์ ไหมจ้าย โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1386
นางสาวฝาตีหม๊ะ หัสหมัด โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
11
1387
นางจินตกานต์ นิธิเจริญวงศ์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai18-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-3 ประเภทเดี่ยวว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
1
1388
นางแก้วใจ แสงอรุณ โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
2
1389
นางสาวสารินันท์ อูมาสะ โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai11-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
6
1390
นางปัทมา ผดุง โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
3
1391
นางสาวกนกวรรณ สุระสังวาลย์ โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
12
1392
นางปาริฉัตร จันทสุวรรณโณ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม thai18-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
2
1393
นางสาวนิภาพร ทองได้หนู โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
12
1394
นางกัญญา เภาประดิษฐ์ โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
13
1395
นางสะรีย๊ะ เสมอภพ โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
13
1396
นางวนิดา สังรี โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
1397
นางแก้วใจ แสงอรุณ โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai11-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ึึ
1398
นางสาวมัชฌิมา ปลื้มใจ โรงเรียนบ้านพรุชิง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
13
1399
นางศรีประภา พรหมอ่อน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai18-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
2
1400
นางเครือวรรณ คำสั่งข์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai11-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
8
1401
นางสาวสารินันท์ อูมาสะ โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
15
1402
นายอับดุล อีซอ โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
15
1403
นางเยาวเรศ ก่อเกื้อ โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai18-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
4
1404
นางสาวเสาวลักษณ์ หัสการดี โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
15
1405
นางเสาวลักษณ์ ใบมิเด็น โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
15
1406
นางประยูร บุญจริง โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1407
นางศรีประภา พรหมอ่อน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
2
1408
ยส โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
2
1409
นางสุวิมล หีมงอย โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
3
1410
นางพิรุฬห์ลักษณ์ หม่อมท่า โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
4
1411
นางปิยะรัตน์ แก้วรงค์ โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
5
1412
นางอารี ติเอียดย่อ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
1413
นางสาวจันทรัสม์ ไหมจ้าย โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1414
เด็กหญิงอุษามณี แซ่เตียว โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
5
1415
นายภักดี แก้วเจริญ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1416
นางชลธิชา ฤทธิศักดิ์ โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
1417
นางรอฮานี เดเระมะ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
6
1418
นางวนิดา จิตสุนันท์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
5
1419
นางปริชาติ ใหม่คง โรงเรียนบ้านแซะ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
6
1420
นางเสาวรส พิลากรณ์ โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
7
1421
นางสาวรุสณีย์ อนันทบริพงค์ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
7
1422
นางแก้วใจ แสงอรุณ โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
7
1423
นางปณิตา แก้วจังหวัด โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
1424
นางรุ่งทิพย์ สุวรรณรัตน์ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
1425
นายพงศธร นุ้ยสมัน โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
9
1426
นางประยูร บุญจริง โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
8
1427
นางนงเยาว์ ยอดแก้ว โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
10
1428
นางนงเยาว์ มากชูชิต โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
9
1429
นางสุวพัชร แสงอรุณ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ุ6
1430
นางสาวสุกัญญา เหล็มสะ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
10
1431
นางสาวสุภาภรณ์ หลี โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
10
1432
นายวิทยา จิตต์รัตน์ โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
7
1433
นางสาวสุภาภรณ์ หลี โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
2
1434
นางรุ่งระภี ธนูศร โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
2
1435
นางสายจิตร์ หมื่นสะชุม โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
8
1436
นางจินดา เทพสุวรรณ์ โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
11
1437
นางสาวมาลี เหมหมัด โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
11
1438
นางสาวสุขนิจ เส็มหมาด โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
11
1439
นางกัญญา เภาประดิษฐ์ โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
12
1440
นางกูรูหานี ขวัญเพชร โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
11
1441
นางปณิตา แก้วจังหวัด โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
9
1442
นางสาวอนิสรา จิตรประวัติ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
13
1443
นางนิตยา แก้วน้อย โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
10
1444
นางสาวอนิสรา จิตรประวัติ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
3
1445
นางอรุณี เพชรกาศ โรงเรียนบ้านควนหมาก เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
10
1446
นางชญาภา วรรณพฤกษ์ โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
11
1447
นางปาริชาติ ชูสุวรรณ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
12
1448
นางพวงน้อย เหล่าประชาวิทย์ โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
16
1449
นางนัฐวดี ทองใบเพ็ชร โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai16-กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่-กลอนสี่ ( 4 บท) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
1450
นางปณิตา แก้วจังหวัด โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai16-กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่-กลอนสี่ ( 4 บท) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1451
นางสาวสุภาภรณ์ หลี โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
13
1452
นางสาวเรวดี ชูลิวรรฬี โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
17
1453
นางรุ่งทิพย์ สุวรรณรัตน์ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai16-กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่-กลอนสี่ ( 4 บท) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1454
นางสาวมนธิรา แสนบัลลังก์เพชร โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
14
1455
นางปาริฉัตร จันทสุวรรณโณ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
18
1456
นางนงเยาว์ มากชูชิต โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai16-กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่-กลอนสี่ ( 4 บท) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
3
1457
นางสาวสารินันท์ อูมาสะ โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
15
1458
นางสาวอังสนา อาฆง โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
19
1459
นางนงเยาว์ มากชูชิต โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
16
1460
นางประยูร บุญจริง โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
17
1461
นางสาวเรวดี ชูลิวรรฬี โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai13-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
1
1462
นางนฤมล หัสบดี โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
20
1463
นางสาวจันทรัสม์ ไหมจ้าย โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
4
1464
นางสาวสมใจ พุทธซ้อน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
22
1465
นางกัญญา เภาประดิษฐ์ โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
18
1466
นางรุ่งทิพย์ สุวรรณรัตน์ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai13-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
2
1467
นางเขมวันต์ สำเภาทอง โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
22
1468
นางนงเยาว์ มากชูชิต โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
5
1469
นางเสาวลักษณ์ ใบมิเด็น โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
23
1470
นางสุวรรณี ทองนวลจันทร์ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม thai13-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
3
1471
นางสาวชริษา ประสิทธิสร โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
24
1472
นางจิราพร หมาดบากา โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
19
1473
นางสาวสุกัญญา เหล็มสะ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
20
1474
นายสมประสงค์ คงสีแก้ว โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
25
1475
นางสาวกุไรฟะฮ์ รับประยูร โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม thai04-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
1
1476
นางปาริชาติ ชูสุวรรณ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai04-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
2
1477
นางสาวมัชฌิมา ปลื้มใจ โรงเรียนบ้านพรุชิง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
21
1478
นางสาวชมัยพร ท่อนทอง โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai04-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
3
1479
นายอิศเรส สูโรโรจน์ โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai04-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
3
1480
นางปริชาติ ใหม่คง โรงเรียนบ้านแซะ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม thai04-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
4
1481
นางสาวอนิสรา จิตรปะวัติ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
22
1482
นางปณิตา แก้วจังหวัด โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai04-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
4
1483
นางแก้วใจ แสงอรุณ โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ุ6
1484
นางปาณิศา หลังชาย โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม thai08-เรียงร้อยถ้อยความ ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1485
นางชลธิชา ฤทธิศักดิ์ โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
23
1486
นางสาวจันทร์จิรา จันหมะกสิต โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai08-เรียงร้อยถ้อยความ ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1487
นางอรุณี รัตนจำนงค์ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม thai08-เรียงร้อยถ้อยความ ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1488
นางปาริฉัตร จันทสุวรรณโณ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
24
1489
นางวรรณี ราชแก้ว โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai08-เรียงร้อยถ้อยความ ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
4
1490
นางสาวจันทร์จิรา จันหมะกสิต โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai03-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1491
นางปาณิศา หลังชาย โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม thai03-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1492
นางวรรณี ราชแก้ว โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai03-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1493
นางเขมวันต์ สำเภาทอง โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai03-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
4
1494
นางสาวอังสนา สีตะพงศ์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai03-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
5
1495
นางวิไล ตระกูลกลกิจ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai03-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
6
1496
นางอรุณี รัตนจำนงค์ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม thai03-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
7
1497
นางนิตย์ จันทร์นวล โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ wo07-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1498
นางนงลักษณ์ หะยีหวัง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ wo07-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1499
นางวรารัตน์ ศรีวัชรวงศ์ โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wo07-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
2
1500
นางเกศนีย์ บุตรรักษ์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ wo07-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
3
1501
นางจันจิรา แก้วรุ่งเรือง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wo07-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
2
1502
นาวสาวจันจิรา หมุดหวัน โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ wo07-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
3
1503
นางสาวเกศสุดา สาคะรินทร์ โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ma01-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
1
1504
นางพรเพ็ญ แก้วเกาะสะบ้า โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ma01-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
2
1505
นางสาวยุพิน สุขะบุญพันธ์ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ma01-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
3
1506
นายยงยุทธ หลงมีหนา โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ma01-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
4
1507
นางนงลักษณ์ หะยีหวัง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ma09-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
1
1508
นางสาวเรวดี ชูลิวรรฬี โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ma08-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
1
1509
นางนงลักษณ์ หะยีหวัง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ma08-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
2
1510
นางสาวกนกวรรณ สุระสังวาลย์ โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ma09-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
2
1511
นางสาวขนิษฐา แดงเปีย โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ma08-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
3
1512
นายฉลอง ศรีไตรรัตน์ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ma09-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
3
1513
นายพิทักษ์ แก้วประเสริฐ โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
1514
นางชัชชญา น้อยผา โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
3
1515
นายบุญนำ หมีนยะลา โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
4
1516
นายปรเมศวร์ ธนูศร โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
4
1517
นางสาวนภัสกร สุภาพงศ์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
5
1518
นายพิทักษ์ แก้วประเสริฐ โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
3
1519
นางสาวสุริยะ อนันทบริพงค์ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1520
นางภัทราวดี ราชรองวังนุชิต โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
5
1521
นางสาวจิตราวดี หลงโดย โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
5
1522
นางสาวสมใจ พุทธซ้อน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1523
นายปรเมศวร์ ธนูศร โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
4
1524
นางสาวพัฎชรี สุขจรุ่ง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
4
1525
นางสาวนภัสกร สุภาพงศ์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
2
1526
นางสาววันเพ็ญ บ่อเตย โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1527
นายรูสลัม บ่อเตย โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1528
นางวิภารัตน์ หลีมะพรรณ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
2
1529
นางเสาด๊ะ บินบอสอ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
2
1530
นายเกรียงไกร ขะเดหัส โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1531
นางสาวรอฮานี แวบากา โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1532
นางสาวชนดา นาคศรี โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
4
1533
นายประพงศ์ ธรรมทินโณ โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
4
1534
นางอาทิตยา เดอะ โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
5
1535
นางนิจิตร สุโนคบุตร โรงเรียนบ้านพรุตู เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wod27-การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
1536
นางสาวจุฑามาศ จันทร์เจียม โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wod27-การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1537
นางมยุรี ล่าเต๊ะ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ wod27-การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1538
นางวนิษา ชูโชติ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ wod27-การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1539
นางสาวจันทรัสม์ ไหมจ้าย โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1540
นางวันเพ็ญ ศรีสว่าง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1541
นางฉลองรัตน์ วรรณจันทร์ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1542
นางสุไรยา สนิ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1543
พยอม อาญาพิทักษ์ โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
1544
นางสาวซูกี สีทอง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1545
หัสยานันท์ หมันเหร็น โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
1546
นางสาวรัตติภรณ์ ทองยอด โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1547
นางนภาภัส ลอยทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1548
พยอม อาญาพิทักษ์ โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
1549
นายเวค ถิ่นเรืองสิน โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1550
หัสยานันท์ หมันเหร็น โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
1551
นางเพ็ญพรรณ เต็มตระกูล โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1552
นางสาวปัณสุกาญจน์ ณัฐฐาพรวรากุล โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
5
1553
นางสาวชนดา นาคศรี โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1554
นางสาวกุไรฟะฮ์ รับประยูร โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
5
1555
นางนุจรีย์ เพ็ชรจรูญ โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
1
1556
นางสาวกนกวรรณ สุระสังวาลย์ โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
1
1557
นางปาณภัทร อินทรศรีสุข โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
2
1558
นางวันวิสา พรหมสุวรรณ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
2
1559
นางสาววลัยเพ็ญ ไฝเสน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ma03-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
1
1560
นางพิณฑา สุขศรีทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
2
1561
นางสาวสุวิมล ทองคำหอม โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ma03-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
2
1562
นางสาวสาวิตรี เศรษฐีแสง โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
6
1563
นางสาวปราณ๊ ตันจะโข โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
2
1564
นางเขมวันต์ สำเภาทอง โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
6
1565
นางรอบิหย๊ะ ราชชำรอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
2
1566
นางวนิดา สังรี โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
3
1567
นางอาภรณ์ บุราณ โรงเรียนบ้านควนหมาก เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
7
1568
นางสาวศิริรัตน์ หน่อศรี โรงเรียนบ้านควนหมาก เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
7
1569
นางนงเยาว์ สงทับ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
4
1570
นางปานจิตร จันทร์เนียม โรงเรียนบ้านควนหมาก เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
7
1571
นางวนิษา ชูโชติ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
4
1572
นางภัทรียา หะยีหวัง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
8
1573
นายอับดุลเล๊าะ วาจิ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
8
1574
นางพิณฑา สุขศรีทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
9
1575
นางสาวประกายใจ คงพูน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
10
1576
นางสาวศิรินันท์ สัจพันธ์ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
10
1577
นายประสิน อนันตประเสริฐ โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1578
นางพัชรินทร์ ลาโมะ โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1579
นางสาวชมัยพร ท่อนทอง โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1580
นางสาวกนกวรรณ สุระสังวาลย์ โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1581
นางวาณีย์ มาชาตรี โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1582
นายเจริญ เมฆฉาย โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1583
นางจินตนา เกื้อก่อยอด โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1584
นางละไม อ่อนปลอด โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1585
อาอิเซาะ ซาหีมซา โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
1586
สุไรดะ ไชยเพช โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
1587
นางทรงยศ ราญฎร โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
5
1588
นายสมพร แก้วซัง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
5
1589
นายฉลอง ศรีไตรรัตน์ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ma02-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
1590
นายสมชาย มณีโชติ โรงเรียนบ้านตาแปด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
6
1591
นางภัทราวดี ราชรองวังนุชิต โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ma11-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
1
1592
นางสาวขนิษฐา แดงเปีย โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ma02-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
2
1593
นางสาววลัยเพ็ญ ไฝเสน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ma11-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
2
1594
นางสาวสายกมล พัทบุรี โรงเรียนบ้านแซะ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
7
1595
นางเตือนใจ คำตัน โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
5
1596
นางสาวเสาดะ สันเจริญ โรงเรียนบ้านแซะ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
7
1597
นางนงลักษณ์ หะยีหวัง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ma02-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
3
1598
นายสถาพร จุฬามณี โรงเรียนบ้านแซะ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
7
1599
นางอาทิตยา นิคมรัตน์ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
8
1600
นางปิยะรัตน์ แก้วรวค์ โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
6
1601
นางแวฬาร์ตีฟัส หมีนยะลา โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
8
1602
นางภัทรียา หะยีหวัง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
9
1603
นายอับดุลเล๊าะ วาจิ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
9
1604
นางสาวอุไร เส็มหย้ง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ma11-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
3
1605
นางรุ่งระวี อาญาพิทักษ์ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
10
1606
นางสาวกุไรฟะฮ์ รับประยูร โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
7
1607
นางปาริฉัตร จันทสุวรรณโณ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
10
1608
นางสาวจันทรัสม์ ไหมจ้าย โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
1609
นางวันเพ็ญ ศรีสว่าง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
1610
นางสาวจันจิรา หมุดหวัน โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1611
นางสาวอาทิตยา จรูญทอง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
8
1612
นางสาวฝาตีหม๊ะ หัสหมัด โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ma03-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
2
1613
นางเกศนีย์ บุตรรักษ์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1614
นายวิมล จีนหมวกดำ โรงเรียนวัดปริก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
9
1615
นางสาวสาวินี แซ่เล่า โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1616
นางประยูร บุญจริง โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1617
นางเนตรนภา ถาวรสุวรรณ โรงเรียนบ้านโคกพยอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
10
1618
นางบุตรสดี หะมะ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
1619
นายหะหมะ ยุโส๊ะ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
1620
นางสุระไอนี อุมา โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
11
1621
พยอม อาญาพิทักษ์ โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
5
1622
นางสาวนูรีหย๊ะ จันทรุ่งโรจน์ โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
11
1623
หัสยานันท์ หมันเหร็น โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
5
1624
นางพิณฑา สุขศรีทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
6
1625
นางสาวปราณี ตันจะโข โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
6
1626
นางสาวนูรีหย๊ะ จันทรุ่งโรจน์ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
12
1627
นางรอบิหย๊ะ ราชชำรอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
6
1628
นางไมตรีจิต ศรีไตรรัตน์ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
13
1629
นายไกรสร เจ๊ะโส๊ะ โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
7
1630
นางอรสา เพ็ชรฆาต โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
14
1631
นางสาวสุพรรณี ดาโอ๊ะ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
15
1632
นางอาภรณ์ จันเพ็ชรสี โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
16
1633
นางสาวพลอยฝน จิวัฒนาชวลิตกุล โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
17
1634
นางปีกแพร กอพูนพัฒน์ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
18
1635
ครูนัฐลดา เรืองปาน โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
19
1636
นางอภิสรา เนื่องสุวรรณ โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
20
1637
นายเวค ถิ่นเรืองสิน โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
1638
นางนภาภัส ลอยทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
1639
นางสาวหวันโสภา มีเถาะ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1640
นางสาวสุพรรณี ดาโอ๊ะ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1641
นางจันทิวา พร้อมญาติ โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1642
นางพิรุฬห์ลักษณ์ หม่อนท่่า โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1643
นางวนิดา ติเอียดย่อ โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
4
1644
นางสาวอารุณี ทินกร ณ อยุธยา โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
4
1645
นางวสาวกนกกช วัชรวรานนท์ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
1646
ว่าที่ร้อยโทธนกฤต แก้วอุไทย โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1647
นางกันต์ณภัชญ์ เหมะตะศิลป์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ุ6
1648
นางสาวหับเส๊าะ แตมะ โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
7
1649
นางสาวนิภาพร ทองได้หนู โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
8
1650
นางสาวสาวิตรี แซ่เล่า โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
9
1651
นายปรเมศวร์ ธนูศร โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
10
1652
นายธวัชชัย นุ้ยสีรุ่ง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
10
1653
นางสิรินาฎ หะยีเด โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1654
นายบุญนำ หมีนยะลา โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1655
นางจันทิวา พร้อมญาติ โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
1656
นายอับดุลเล๊าะห์ ลันเด โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
4
1657
นางนัฐวดี ทองใบเพ็ชร โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
1658
นางสาวนิภาพร ทองได้หนู โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1659
นางสาวอนันตญา น้อยสำลี โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
5
1660
นางสาวกนกวรรณ สุระสังวาลย์ โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1661
นายฮาซัน ปุเตะ โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
6
1662
นางสาวศิริรัตน์ ศสีธร โรงเรียนบ้านพรุชิง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1663
นางสาวขนิษฐา แดงเปีย โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
6
1664
นางสาวขนิษฐา ผอมนะ โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
6
1665
นายวีรศักดิ์ กฤษณาพันธ์ โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
1666
นายอับดุลเล๊าะ วาจิ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
5
1667
นางสาวสาวิตรี แซ่เล่า โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
5
1668
นางสาวอนันตญา น้อยสำลี โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
6
1669
นางสาวกุไรฟะฮ์ รับประยูร โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
7
1670
นางสาวจิตราวดี หลงโดย โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
7
1671
นางสาวพนิดา ศรีเส้ง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
7
1672
นายอับดุลเล๊าะห์ ลันเด โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
8
1673
นายพิทักษ์ แก้วประเสริฐ โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
8
1674
นางสาวประกายใจ คงพูน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
9
1675
นางสาวรูซนีย๊ะ มะโระ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
9
1676
นางสาวนภัสกร สุภาพงศ์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
9
1677
นางพิมพ์ชยา ฐานุพงศ์มณี โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silB43-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
1678
นางสาวกนกวรรณ สุระสังวาลย์ โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB43-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1679
นางอภิสรา เนื่องสุวรรณ โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB47-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1680
นายฉลอง ศรีไตรรัตน์ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB47-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
4
1681
นางเสาวนิตย์ อุทัยพันธ์ุ โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB47-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
5
1682
นางสุระไอนี อุมา โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silB47-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
6
1683
นางสาวกุไรฟะฮ์ รับประยูร โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB47-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
7
1684
นางสาวนูรีหย๊ะ จันทรุ่งโรจน์ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB47-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
8
1685
นางสาวสุภารัตน์ อัคคะเมธี โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB51-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1686
นางสาวกุไรฟะฮ์ รับประยูร โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB51-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1687
นางอาภรณ์ จันเพ็ชรสี โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB51-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1688
นางสาวปลายรุ่ง พุทสมสู โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB51-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
4
1689
นางธัญลักษณ์ พร้อมมูล โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB51-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
5
1690
นางสาววิภาศิริ จินเอียด โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silB51-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
6
1691
นายอิสเฮาะห์ สาเร๊ะ โรงเรียนบ้านพรุชิง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1692
นายวิโรจน์ หีมชุม โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
1
1693
นายประพงศ์ ธรรมทินโณ โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
2
1694
นายนิกร พรมสู โรงเรียนบ้านควนหมาก เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
2
1695
นางอมรรัตน์ สวนจันทร์ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1696
นายเปาซี โจทย์สัน โรงเรียนบ้านควนหมาก เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
4
1697
นางสาวรุสณีย์ อนันทบริพงศ์ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
2
1698
นางรัตนา เลรักหมาน โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
3
1699
นายวีรศักดิ์ กฤษณาพันธ์ โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1700
นางอมรรัตน์ สวนจันทร์ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA01-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1701
นายสุจินต์ แสงประสิทธิ์ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA01-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1702
นายวีรศักดิ์ กฤษณาพันธ์ โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
1703
นายธวัชชัย นุ้ยสีรุ่ง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
2
1704
นางสาวเกษราภรณ์ แก้วของแก้ว โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA01-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1705
นางฮาสะน๊ะ ยะพะ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
3
1706
นางรอฮานี เดเระมะ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
5
1707
นางสาวนันท์นภัส กิรติกรนันท์ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
4
1708
นางสุพรรณี อายิ โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
6
1709
นางสมสมร นิภิรมย์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
16
1710
นายอิสมาแอ แสมเน็ง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ึ7
1711
นายสุรินทร์ ไชยทอง โรงเรียนบ้านพรุชิง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
5
1712
นางเสาวรส พิลากรณ์ โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
17
1713
นายวีรศักดิ์ เดเระมะ โรงเรียนบ้านตาแปด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
18
1714
สุไรด๊ะ ไชยเพช โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
8
1715
นางสาวหับเส๊าะ แตมะ โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA01-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
4
1716
นายอิสมาแอ แสมแน็ง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA01-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
5
1717
นางสาวนันณภัชสรณ์ วรรณจันทร์ โรงเรียนบ้านโคกพยอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
19
1718
นายมนตรี หมานสนิท โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
20
1719
นางสาวรสรินทร์ แก้วบรรดาล โรงเรียนบ้านควนหมาก เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
9
1720
นายวิลาศ แก้วทิพย์มณี โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
21
1721
นางละไม อ่อนปลอด โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
22
1722
สุไรด๊ะ ไชยเพช โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA01-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
6
1723
นางสาวอนุธิดา รักวงษ์ โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
23
1724
นางสาวสาวินี แซ่เล่า โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
10
1725
นางนัฐวดี ทองใบเพ็ชร โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
24
1726
นางสาวชนดา นาคศรี โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA01-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
7
1727
นางฟาอีซ๊ะ อาแซดอยิ โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
25
1728
นางเครือวรรณ คำสังข์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silB38-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
1729
นางสาววันเพ็ญ บ่อเตย โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
11
1730
นางสาวสุจิตรา แก้วได้ขุน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
26
1731
นางสุระไอนี อุมา โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
6
1732
นางอนันตญา น้อยสำลี โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
12
1733
นางสาวจาริณี พลเรือง โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
27
1734
นางจินตนา เกื้อก่อยอด โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
7
1735
นางอรสา เพ็ชรฆาต โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
28
1736
นางยุวรี แลบา โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
13
1737
นางสาวกนกวรรณ สุระสังวาลย์ โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB38-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1738
นายอดุล มะสมาน โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
29
1739
นางเนตรนภา ถาวรสวรรณ โรงเรียนบ้านโคกพยอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB38-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1740
นางสาวพลอยฝน จิวัฒนาชวลิตกุล โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB38-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
4
1741
นางจันทิวา พร้อมญาติ โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
28
1742
นางสุระไอนี อุมา โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silB38-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
5
1743
นายเที่ยง อินทองชุม โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
8
1744
นางสาวเรวดี ชูลิวรรฬี โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
14
1745
นายหะหมะ ยุโส๊ะ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
27
1746
นางอรสา เพ็ชรฆาต โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
9
1747
นางปาริฉัตร จันทสุวรรณโณ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
15
1748
นางสาวสูรี ขะเดหรี โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
10
1749
นางสาวพลอยฝน จิวัฒนาชวลิตกุล เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB42-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
1750
นายสมพร แก้วซัง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
11
1751
นางสาวสุไรด๊ะ ไชยเพช โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
4
1752
นายไพรศาล เกื้อขะเหร็ม โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ุ6
1753
นางเตือนใจ คำตัน โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1754
นางสาวสุภารัตน์ อัคคะเมธี โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB42-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1755
นายซาอูดี ยะฝาด เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silD02-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางสติปัญญา) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
1756
นางสาวนภัสกร สุภาพงษ์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1757
นางอาภรณ์ จันเพ็ชรสี โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB42-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1758
นางสาวกุไรฟะฮ์ รับประยูร โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB42-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
1759
นางสาวอุไร เส็มหย้ง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silB42-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
5
1760
นางสาวกนกวรรณ สุระสังวาลย์ โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1761
นายไพศาล มูณี โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ hpe04-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
1
1762
นางสาวจุรีรัตน์ ตันพิเศษ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
12
1763
นางสาวภัตมา แหลหมัน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silD02-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางสติปัญญา) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1764
นางไมตรีจิต ศรีไตรรัตน์ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
1765
นางสาววลัยเพ็ญ ไฝเสน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร hpe04-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
2
1766
นางสุวพัชร แสงอรุณ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silC02-การแข่งขันรำวงมาตรฐาน (สาระนาฏศิลป์ ) ม.1-3 ประเภททีม 8-10 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
1767
นางสาวอาทิตยา จรูญทอง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
5
1768
นางพิมพ์ชยา ฐานุพงศ์มณี โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ hpe04-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
3
1769
นางสาวกุไรฟะฮ์ รับประยูร โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
6
1770
นางสาวรุุษณี สีเต็ม โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร hpe04-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
2
1771
นายวิมล จีนหมวกดำ โรงเรียนวัดปริก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
7
1772
นางปิยรัตน์ แก้วรงค์ โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
8
1773
นางจินตนา เกื้อก่อยอด โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
9
1774
นางอาภรณ์ จันเพ็ชรสี โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
10
1775
นางสาวพลอยฝน จิวัฒนาชวลิตกุล โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
11
1777
นายประสิน อนันตประเสริฐ โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
12
1778
นายไพศาล มูณี โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA06-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
3
1779
คุณครูนัฐลดา เรืองปาน โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
13
1781
นางสาวสุพรรณี ดาโอ๊ะ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
14
1782
นางสาวซาลูมา ไชยยอด โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA06-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1784
นางสาวนูรีหย๊ะ จันทรุ่งโรจน์ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
15
1785
นางสาวภัตมา แหลหมัน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA06-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
1786
นางสุระไอนี อุมา โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
16
1789
นางเนตรนภา ถาวรสุวรรณ โรงเรียนบ้านโคกพยอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
17
1792
นางมินา อาญาพิทักษ์ โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silD01-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการได้ยิน) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
4
1793
นายสมพร แก้วซัง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA02-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1794
นางมลฤทัย มณีโชติ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1795
นางจินตนา เกื้อก่อยอด โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA02-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1796
นางวันดี วุฒิประดิษฐ์ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1797
นายสุจินต์ แสงประสิทธิ์ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA02-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1798
นางสาวมยุเรศ รัตนารมย์ โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1799
นายธวัชชัย นุ้ยสีรุ้ง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA02-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
4
1800
นางสาวฐิตินันท์ ขุนรอด โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1801
นางสาวหับเส๊าะ แตมะ โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA02-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
5
1802
นางสาวกุลระวี แก้วกระจ่าง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA02-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
6
1803
นางสาวชนดา นาคศรี โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA02-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ึ7
1804
นางรุ่งระวี อาญาพิทักษ์ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1805
นางสาวอภิฤดี ติเอียดย่อ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1806
นางกิจจา จันทภาโส โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1807
นางสาวอนงค์นาฎ เกื้อก่อแก้ว โรงเรียนวัดปริก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
17
1808
นางสาวอภิฤดี ติเอียดย่อ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1809
นางมณี เทพสุวรรณ์ โรงเรียนวัดปริก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
17
1810
นางนฤมล ส่งเสริมสุข โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
18
1811
นางซานีตา เจะจาโรจน์ โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
2
1812
นางสาวกัลยาณี แลหาด โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
5
1813
นางสาวฐิฏิมาศ คงได้สิทธิ์ โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
19
1814
นางสาวเพชรลัดดา สุพรรณศิริ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
3
1815
นางวาสนา พรหมนิมิตร โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
6
1816
นางอรชร แก้วมาก โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
19
1817
นางทัศนีย์ ตาเละ โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
1818
นางสุพรรษา เกตุรัตน์ โรงเรียนบ้านควนหมาก เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
20
1819
นางณริน แก้วมณี โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
5
1820
นางจินตนา เจะดือเระ โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
21
1821
นางสาวอาภัสรา อาญาพิทักษ์ โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
6
1822
นางสาวดาราวรรณ นุ่มพุ่ม โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ึึ
1823
นางสาวมยุรี หมัดหมาน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ึึ
1824
นางประทีป เมฆฉาย โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
8
1825
นางปติมา สันนะกิจ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ึ7
1826
นางสาวหาสนี สาเม๊าะ โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
8
1827
นางชัญญาภรณ์ โมลิโต โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ท2
1828
นางอามีนา งูหลี โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
9
1829
นางวันดี วุฒิประดิษฐ์ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
8
1830
นางสาวฟารีด๊ะ สอเฮาะ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
9
1831
นางสาววิไลพร สะสิสัจจัง โรงเรียนบ้านแซะ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
10
1832
นางสาวสายกมล พัทบุรี โรงเรียนบ้านแซะ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
10
1833
นางสมพิศ ไชยพยัญ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
8
1834
นางสาวมลธารัตน์ ชูอินทร์ โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
2
1835
นางยุพา ทองนวลจันทร์ โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
11
1836
นางสุวรรณี ทองนวลจันทร์ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
3
1837
นางวีณารัตน์ ปูขาว โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
11
1838
นางกิ่งกาญจน์ ศิริเสถียร โรงเรียนบ้านตาแปด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
12
1839
นางอาทิตยา นิคมรัตน์ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
7
1840
นางสาวมยุเรศ รัตนารมย์ โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
9
1841
นางสาวฐิตินันท์ ขุนรอด โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
9
1842
นางสาวสุดารัตน์ หวังแฉะ โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
13
1843
นางนิตยา แก้วน้อย โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
13
1844
นางสมจิตร มุณีศรี โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
10
1845
นางสุวรรณา คงมณี โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
14
1846
นางสาวสูรี ขะเดหรี โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
14
1847
นางระเบียบ เจาะเอาะ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
10
1848
นางสุวรรณา คงมณี โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
10
1849
นางสาวดาราวรรณุ นุ่มพุ่ม โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
12
1850
นางสาวมยุรี หมัดหมาน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
12
1851
นางอาอีฉ๊ะ หมาดเส็น โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
13
1852
นางสาวพัฏชรี สุขจรุ่ง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
13
1853
นางสาวว่านแพร บุญเต็ม โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
14
1854
นางประยูร บุญจริง โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
14
1855
นางสาวรออานี เป๊าะมา โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
14
1856
นางตวงรัตน์ มุดาหาร โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
16
1857
นายมูฮัมหมัด หมัดหมัน โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
16
1858
นายสหรัช ถาวรสุทธิ์ โรงเรียนบ้านโคกพยอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
22
1859
นางอัมพันธ์ สรประสิทธิ์ โรงเรียนบ้านโคกพยอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
22
1860
นางสาวปริยาภา สุขี โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
22
1861
นางสาวอาภรณ์ ชูการ โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
22
1862
นางรุ่งระวี อาญาพิทักษ์ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
24
1863
นางสาวอภิฤดี ติเอียดย่อ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
24
1864
นางจรวย เพชรสุวรรณ โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
25
1865
นางสาวรานีย์ ศรีสวัสดิ์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
26
1866
นางสาวซันตี นิสัน โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
26
1867
นางสาวดุษฎี โส๊ะหมัด โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
27
1868
นายอารีย์ สมานอารี โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
29
1869
สุรัตน์ดา แก้วเกาะสะบ้า โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
29
1870
นางยุพา ทองนวลจันทร์ โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
30
1871
นางวีณารัตน์ ปูขาว โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
30
1872
นางอามีนา งูหลี โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
30
1873
นางสาวฟารีด๊ะ สอเฮาะ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
30
1874
นายฮานูวา ยุโสะ โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
12
1875
นางสาวอนิสรา จิตรประวัติ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1876
นางอามีเน๊าะ ขำเจริญ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1877
นางสาวสูรี สาและ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1878
นางวรรณี ราชแก้ว โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai12-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1879
นายซาอูดี ยะฝาด โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wod23-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1880
นางสาวอนันตญา น้อยสำลี โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wod23-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1881
นายมุฮัมมัด หมัดหมัน โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wod23-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1882
นางสาวสุริยะ อนันทบริพงค์ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1883
นางสาวสมใจ พุทธซ้อน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1884
นางสาวสุภารัตน์ อัคคะเมธี โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1885
นางพัชรินทร์ ลาโมะ โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
1886
นางนาตยา ไชยกูล โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
1887
นางวาณีย์ มาชาตรี โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1888
นางสาวจันทร์จิรา จันหมะกสิต โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1889
นางสาววลัยเพ็ญ ไฝเสน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1890
นางวรรณี ราชแก้ว โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1891
นายสมพร แก้วซัง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1892
นางพัทธนันท์ เดชาวุฒิกุล โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1893
นายจำเริญ งามเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1894
นางวิภารัตน์ หลีมะพรรณ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1895
นายวัฒนชัย สาลี โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1896
นางสาวสูรี ขะเดหรี โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
2
1897
นายดาโอะ โตะทา โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
2
1898
นางสาวพิชา เซ่งล่าย โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1899
นางจันจิรา แก้วรุ่งเรือง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1900
นายสุจินต์ แสงประสิทธิ์ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1901
นางสาวสรัญญา เจะจาโรจน์ โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silD09-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-3 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1902
นางฉลองรัตน์ วรรณจันทร์ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1903
นางนิตยา เรืองแก้ว โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thiD14-การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ชั้น ป.1-6 (เรียนร่วมสาระภาษาไทย-บกพร่องทางร่างกาย) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1904
นางนิตยา เรืองแก้ว โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silD14-การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางร่างกาย) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1905
นายวีรศักดิ์ กฤษณาพันธ์ โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
4
1906
นางสาวสุภารัตน์ อัคคะเมธี โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1907
นางสาวสมใจ พุทธซ้อน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1908
นางสาวสุริยะ อนันทบริพงค์ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1909
นางสุธีรา หนูคล้าย โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1910
นางวรรณี ราชแก้ว โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai17-กวีเยาชนคนรุ่นใหม่ -กาพย์ยานี 11 ( 8 บท) ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1911
นายแสบ หนูแจ่ม โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
5
1912
นางภิญโญ จิตต์รัตน์ โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
5
1913
นางไมตรีจิต ศรีไตรรัตน์ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร sci12-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1914
นางสาวศิรินันท์ สัจพันธ์ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร sci12-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1916
นายฮานูวา ยุโสะ โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
6
1917
นายเวค ถิ่นเรืองสิน โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wo04-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1918
นางสุพรรณ๊ อายิ โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
6
1919
นางนภาภัส ลอยทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wo04-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1920
นางสาววลัยเพ็ญ ไฝเสน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ma13-การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1921
นายหะหมะ ยุโส๊ะ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
7
1922
นายมนตรี หมานสนิท โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
7
1923
นางสาวชนดา นาคศรี โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
8
1924
นางสาวกุลระวี แก้วกระจ่าง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
14
1925
นางวิไลวรรณ กิตติคุณ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1926
นางสาวกนกวรรณ สุระสังวาลย์ โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
13
1927
นางปัทมา ผดุง โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
15
1928
นายอัฏวัฒน์ หมาดเส็น โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA16-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1929
นางอาอีฉ๊ะ หมาดเส็น โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA16-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1930
นางสาววลัยเพ็ญ ไฝเสน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ma07-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1931
นางสุวพัชร แสงอรุณ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA13-การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1932
นายอุสมาน มีนา โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
16
1933
นางนภาภัส ลอยทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wo17-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ม.1-3 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1934
นายโกศล ปุนทะมณี โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
17
1935
นายเวค ถิ่นเรืองสิน โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wo17-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ม.1-3 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1936
นางพิมพ์ชยา ฐานุพงศ์มณี โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
18
1937
นางสาวจาริณี พลเรือง โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
18
1938
นางสาวกนกวรรณ สุระสังวาลย์ โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1939
นายอับดุลรอหะ บากา โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism01 -อาซานระดับมัธยมศึกษา รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1940
นางสาวเรวดี ชูลิวรรฬิ โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1941
นางปราณี แก้วซัง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1942
นายฟารุค เหมหมัด โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism01 -อาซานระดับมัธยมศึกษา รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
2
1943
นางสาวฮัสน๊ะ หัดขะเจ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism01 -อาซานระดับมัธยมศึกษา รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1944
นางสาวจุฑามาศ จันทร์เจียม โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1945
นายซุลกีฟลี ลาเต๊ะ โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism01 -อาซานระดับมัธยมศึกษา รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
1946
นางอาสะหน๊ะ มิน โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
17
1947
นางกรกมล ไชยมณี โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1948
นางสาววันเพ็ญ บ่อเตย โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1949
นางสาวศิริลาวัลย์ ศันสนะวิศิษฎ์ โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
1950
นายอิสมาแอ เหมหมัด โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism01 -อาซานระดับมัธยมศึกษา รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
5
1951
นายรูสลัม บ่อเตย โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1952
นางเขมวันต์ สำเภาทอง โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
19
1953
นายแสบ หนูแจ่ม เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
14
1954
นางภิญโญ จิตต์รัตน์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
14
1955
นางสาวจุฑามาศ จันทร์เจียม โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ท2
1956
นางวรรณี ราชแก้ว โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1957
นายเชาวฤทธิ์ คงเรือง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
15
1958
นางสาวนภัสกร สุภาพงษ์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
8
1959
นางจินตนา เกื้อก่อยอด เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
16
1960
นางวนิดา สังรี โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
17
1961
นางสาวพรศรี วงศ์ไกร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1962
นางสาวปลายรุ่ง พุทสมสู โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1963
นางสมพิศ ไชยพยัญ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1964
นางจินตนา เกื้อก่อยอด โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
2
1965
นางสาวรุสณีย์ อนันทบริพงค์ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
1966
นางสาวรับขวัญ สะตือบา โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
23
1967
นางสาวซูกี สีทอง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
1968
นางสาวชนดา นาคศรี เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
17
1969
นายธีรวัฒน์ ประสาทเขตต์การ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1970
นางสาวเจนจิรา กาลอ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
1971
นางสะรีย๊ะ เสมอภพ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
18
1972
นางจันทิวา พร้อมญาติ โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
5
1973
นางสาวสรี ขะเดหรี โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
2
1974
นางวิรุฬลักษณ์ หม่อมท่า โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
5
1975
นางรอฮานี เดเระมะ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
2
1976
นางสาวจาริณี พลเรือง โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
6
1977
นางสุภาพร เชาวแพทย์ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
6
1978
นายฮานูวา ยุโสะ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
19
1979
นางบุตรสดี หะมะ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
7
1980
นางสาวสุไรยา ใบมะอู โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
7
1981
นางสาวอาภัสรา อาญาพิทักษ์ โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
8
1982
นางสาวกุลระวี แก้วกระจ่าง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
9
1983
นางสาวสุไรด๊ะ ไชยเพช โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
9
1984
นางอารี ติเอียดย่อ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
10
1985
นายสมพร แก้วซัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1986
นางสุไรยา สนิ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
10
1987
นายอดุล มะสมาน โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
11
1988
นางสาวนัฐลดา เรืองปาน โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
5
1989
นางสุนีย์ ทองใบเพ็ชร โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
12
1990
นายสมพร แก้วซัง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1991
นางปีกแพร กอพูนพัฒน์ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ท2
1992
นางอารี สีสุวรรณ์ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
1993
นางสายกมล พัทบุรี โรงเรียนบ้านแซะ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
13
1994
นางสุระไอนี อุมา โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
13
1995
นายอนุชา พุมเสน โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
7
1996
นางสาวเสาดะ สันเจริญ โรงเรียนบ้านแซะ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
13
1997
นายวิมล จีนหมวกดำ โรงเรียนวัดปริก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
13
1998
นางประยูร บุญจริง โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
10
1999
นางมรรยาท มณีนวล โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2000
นางปิยะรัตน์ แก้วรงค์ โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
19
2001
นางสาวกุไรฟะฮ์ รับประยูร โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
21
2002
นางวรรณี ราชแก้ว โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai15-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2003
นายนิพิฐพนธ์ ทัพพ์ชัยศิริ โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
24
2004
นางสาวรุษณี สีเต็ม โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2005
นางสาวกนกวรรณ สุระสังวาลย์ โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
2006
นางสาวรุษณี สีเต็ม โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wo15-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
2007
นางสาววลัยเพ็ญ ไฝเสน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wo15-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
2008
นางสาวนูรีหย๊ะ จันทรุ่งโรจน์ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
11
2009
นางอภิสรา เนื่องสุวรรณ โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
8
2010
นางนภาภัส ลอยทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wo15-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2011
นายเวค ถิ่นเรืองสิน โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wo15-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2012
นางไมตรีจิต ศรีไตรรัตน์ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
11
2013
นางสาวปราณี ตันจะโข โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2014
นายประสิน อนันตประเสริฐ โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
19
2015
นางพิณฑา สุขศรีทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2016
นางวรรณี ราชแก้ว โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2017
นางสาวสุขนิจ เส็มหมาด โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
15
2018
นางสาวรุษณี สีเต็ม โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2019
นายบุญเลิศ พรมสูง โรงเรียนบ้านแซะ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
2020
นางสาวรุษณี สีเต็ม โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc21-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2021
นายภักดี แก้วเจริญ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
5
2022
นางสาวภัตมา แหลหมัน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2023
นางสาววนิดา จิตสุนันท์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2025
นายแสบ หนูแจ่ม โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
6
2026
นางภิญโญ จิตต์รัตน์ โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
6
2027
นางสาวพนิดา ยะนายเดิม โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
7
2028
นายสุจินต์ แสงประสิทธิ์ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
8
2029
นางฉลองรัตน์ วรรณจันทร์ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
8
2030
นายฮานูวา ยุโสะ โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
9
2031
นางสุพรรณี อายิ โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
9
2032
นางสาวชนดา นาคศรี โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
10
2033
นายหะหมะ ยุโส๊ะ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
5
2034
นายมนตรี หมานสนิท โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
5
2035
นางวรรณี สู่สมแก้ว โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
4
2036
นางสาวฮัสน๊ะ หัดขะเจ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2037
นายอาบาดีย์ แวโพ โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
7
2038
นางสาวเจนจิรา กาลอ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
2
2039
นางสาวมัรยานีย์ สอและ โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
7
2040
นางรอเมาะ เดเระมะ โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
8
2041
นายฮารัซ สุหลง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
8
2042
นายอดุลย์ หลงมีหนา โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
2043
นางหทัยกาญจน์ พิรุณ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2044
นางฮาสะน๊ะ เจะเละ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
2
2045
นางรัตนา เกื้อขำ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2046
นางสาววลัยเพ็ญ ไฝเสน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
2047
นางสาวประกายใจ คงพูน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wo06-กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2048
นางสาวปลายรุ่ง พุทสมสู โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wo06-กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2049
นางสาวรุษณี สีเต็ม โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
2050
นางจินตนา เจะดือเระะ โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
2051
นางสาวปลายรุ่ง พุทสมสู โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wo05-พานพุ่มสักการะ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2052
นางสาวประกายใจ คงพูน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร wo05-พานพุ่มสักการะ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2053
อาอิเซาะ ซาหีมซา โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
8
2054
นางดรุณี เสนาจิตต์ โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
2055
นางสาวจันทร์จิรา จันหมะกสิต โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร thai12-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2056
นายอัดนันท์ สิริเต๊ะ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
2057
หัสยานันท์ หมันเหร็น โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
8
2058
นายดาโอะ โตะทา โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
2059
นางสาวปลายรุ่ง พุทสมสู โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB44-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
2060
นางนูรีซัน ดามัน โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
2061
นางสาวญะมีละฮ หีมบวช โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
8
2062
นางนูรีซัน ดามัน โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
2063
นายฟารุค เหมหมัด โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
5
2065
นางสาวอุไร เส็มหย้ง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
6
2066
นายธรรมนพ เล็งเจริญ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2067
นางสาวนูรฮัลนาน ล่าบุรี โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
6
2068
นางสาวปริศนา แหลหมัน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
6
2069
นายฟารุค เหมหมัด โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
2070
นางสาวจันจิรา หมุดหวัน โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
2071
นางไมตรีจิต ศรีไตรรัตน์ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
7
2072
นางสาวนูรฮัลนาน ล่าบูรี โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2073
นางจันทิวา พร้อมญาติ โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2074
นางสาวปารีสา แหลหมัน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2075
นางสาววิภาศิริ จินเอียด โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
9
2076
นางสาวเรวดี ชูลิวรรฬี โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
2
2077
นางสาวโซรยา แวสอเฮาะ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
3
2078
นางนัฐสิมา ดาเหล็น โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
2079
นางสาวพิชญาพร เกื้อก่อบุญ โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
5
2080
นางสาวพนิดา ยะนายเดิม โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
6
2081
นางสุระไอนี อุมา โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
7
2082
นางสาวนูรีย๊ะ ดนอารี โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
8
2083
นายอาบาดีย์ แวโพ โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2084
นายสหรัช ถาวรสุทธิ์ โรงเรียนบ้านโคกพยอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
9
2085
นางสาวมัรยานีย์ สอและ โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2086
นางสาวสุภารัตน์ อัคคะเมธี โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
2087
นางสาวบิลกีส หะยีเต๊ะ โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2088
นางสาวอัจฉรา เดาะหวัง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2089
นางสาวฮัสน๊ะ หัดขะเจ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2090
นายอนุชา พุมเสน โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
2091
นายอัดนันท์ สิริเต๊ะ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
2
2093
นายดาโอะ โตะทา โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
2
2094
นางสาวหัสน๊ะ หัดขะเจ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
2095
นางสาวกุไรฟะฮ์ รับประยูร โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
2096
นางสาวพาดลีนา สาเมาะ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silB43-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
2097
นายอดุลย์ หลงมีหนา โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
8
2098
นางสาวพรลภัส คงสม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
5
2099
นางสาวฮุสนา หมะประสิทธิ์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silB43-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2100
นายอับดุลเล๊าะห์ ลันเด โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
9
2101
นางวิภา หะยีเตะ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
2102
นางวรารัตน์ ศรีวัชรวงศ์ โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB43-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
3
2103
นางวงศ์ดาว เดเระมะ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
2104
นางสุไรยา สนิ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
2105
นางอารี ติเอียดย่อ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
2106
นางมลิวรรณ บุญจริง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB43-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
4
2107
นางสาวนูรีหย๊ะ จันทรุ่งโรจน์ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB43-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
5
2108
นางรอเมาะ เดเระมะ โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
5
2109
นายฮารัซ สุหลง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
5
2110
นายอับดุลเล๊าะห์ ลันเด โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
9
2111
นายอำมาตย์ แวมามุ โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
10
2112
นายอัดนันท์ สิริเต๊ะ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
5
2113
นายทวี สีชมภู โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
8
2114
นายดาโอะ โตะทา โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
5
2115
นายไพศาล มูณี โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2116
นายภักดี แก้วเจริญ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2117
นายอดุลย์ หลงมีหนา โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
2118
นางสุไรยา สนิ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
6
2119
นางอารี ติเอียดย่อ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
6
2120
นางสาวฮุสนา หมะประสิทธิ์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2121
นางสุไรยา สนิ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
9
2122
นางอารี ติเอียดย่อ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
9
2123
นางสาวกนกวรรณ สุระสังวาลย์ โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
2124
นางสุระไอนี อุมา โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2125
นางไมตรีจิต ศรีไตรรัตน์ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
3
2126
นายอาบาดีย์ แวโพ โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
5
2127
นางจิตนา เจะดือเระ โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2128
นางสาวมัรยานีย์ สอและ โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
5
2129
นางสาวสุไรดา การี โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
9
2130
นางสาวจันจิรา หมุดหวัน โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2131
นางสาวนูรฮัลนาน ล่าบุรี โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
16
2132
นางปีกแพร กอพูนพัฒน์ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
4
2133
นางสาวปริสา แหลหมัน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
16
2134
นายอาบาดีย์ แวโพ โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
2135
นางสาวมัรยานีย์ สอและ โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
2136
นางสาวนูรฮัลนาน ล่าบุรี โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
5
2137
นายอิสมาแอ เหมหมัด โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ึ7
2138
นายศรายุทธ เขตเทพา โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ึ7
2139
นางสาวปริสา แหลหมัน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
5
2140
นายนิพิฐพนธ์ ทัพพ์ชัยศิริ โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
8
2141
นายอิสมะแอ เหมหมัด โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
11
2142
นายศรายุทธ เขตเทพา โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
11
2143
นายอับดุลเล๊าะห์ ลันเด โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
16
2144
นางสาวทิพาพร ชะอุ่ม โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
5
2145
นางวิภา หะยีเตะ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
2146
นางสาวฮายาตี ดอร์เลาะห์ โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
12
2147
นางสุไรยา สนิ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
6
2148
นางวงศ์ดาว เดเระมะ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
2149
นายฟารุค เหมหมัด โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
12
2150
นางอภิสรา เนื่องสุวรรณ โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
6
2151
นายจิระเดช มะ โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
14
2152
อาอิเซาะ ซาหีมซา โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
18
2153
หัสยานันท์ หมันเหร็น โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
18
2154
อับดุลรอหะ บากา โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism14 -ท่องจำอัลกุรอานระดับมัธยมศึกษา (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
2155
นางภิญโญ จิตต์รัตน์ โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2156
นายทรงยศ ราญฎร โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
9
2157
นางสาวหัสน๊ะ หัดขะเจ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism14 -ท่องจำอัลกุรอานระดับมัธยมศึกษา (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2158
นางยุวรี แลบา โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2159
นายซุลกีฟลี ลาเต๊ะ โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism14 -ท่องจำอัลกุรอานระดับมัธยมศึกษา (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
2160
นางนูรีซัน ดามัน โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
5
2161
นางนูรีซัน ดามัน โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
5
2162
นางนูรัยยา มะมูแร โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
12
2163
นายฟารุค เหมหมัด โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
5
2164
นายอนุชา พุมเสน โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
74
2165
นางสาวบิลกีส หะยีเต๊ะ โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
12
2166
นางสาวเจนจิรา กาลอ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
2167
นางวิภา หะยีเตะ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
6
2168
นางสาวพรศรี วงศ์ไกร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
2
2169
นายอดุลย์ หลงมีหนา โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
6
2170
นางสาวฮัสน๊ะ หัดขะเจ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2171
นางสาวสุกัญญา เหล็มสะ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
6
2172
นางสมพิศ ไชยพยัญ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
2
2173
นายอับดุลรอหะ บากา โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
5
2174
นางนูรีซัน ดามัน โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2175
นางสุไรยา สนิ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
3
2176
นางอารี ติเอียดย่อ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
3
2177
นางสาวฮายาตี ดอร์เลาะห์ โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2179
นายอำมาตย์ แวมามุ โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
20
2180
นางวณิชชา นินวน โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
4
2181
นางสุกัลยา หัดสหมัด โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
4
2182
นางสาวศิริลาวัลย์ ศันสนะวิศิษฏ์ โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
5
2183
นายอิสมะแอ เหมหมัด โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2184
นางจินตนา เกื้อก่อยอด โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
11
2185
นางชุติกาญจน์ รุ่งเรือง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
5
2186
นายอดุลย์ หลงมีนา โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2187
นางสาวนิภาพร ทองได้หนู โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
6
2188
นายอดุลย์ หลงมีหนา โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
2
2189
นางสาวกนกวรรณ สุระสังวาลย์ โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
6
2190
นายอับดุลรอหะ บากา โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2191
นายศรายุทธ เขตเทพา โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
2
2192
นายฮาโหรน หมานหมีน โรงเรียนบ้านตาแปด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
20
2193
นางรอบิหย๊ะ ราชชำรอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
19
2194
นายอาบาดีย์ แวโพ โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
2195
นางสาวหัสน๊ะ หัดขะเจ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
2196
นางสาวฮัสน๊ะ หัดขะเจ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
2197
นายฮาซัน ปุเตะ โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
15
2198
นายอัดนันท์ สิริเต๊ะ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
6
2199
นายจิระเดช มะ โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
2200
นางสุพรรณี อายิ โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
15
2201
นายดาโอะ โตะทา โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
6
2202
นางสาวฮัสน๊ะ หัดขะเจ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
8
2203
นางวงศ์ดาว เดเระมะ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
11
2204
นายอัดนันท์ สิริเต๊ะ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
5
2205
นางสุไรยา สนิ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
12
2206
นางปรียาภรณ์ จันทร์ละเอียด โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ soc19-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2207
นายฟารุค เหมหมัด โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
6
2208
นางมลิวรรณ บุญจริง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม soc19-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
2
2209
นายฮาซัน ปุเตะ โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
5
2210
นายอัดนันท์ สิริเต๊ะ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
6
2211
นายปูกอรี กาแบ โรงเรียนบ้านพรุชิง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
22
2212
นายฮาซัน ปุเตะ โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
7
2213
นางภิญโญ จิตต์รัตน์ โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc19-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
3
2214
นางสุนีย์ ทองใบเพ็ชร โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc19-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
2215
นายปูกอรี กาแบ โรงเรียนบ้านพรุชิง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
13
2216
นายอำมาตย์ แวมามุ โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
7
2217
นายซุลกีฟลี ลาเต๊ะ โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
2218
อาอิเซาะ ซาหีมซา โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
8
2219
นางฟานาซีเราะห์ เล๊าะโส๊ะ โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
2220
นายอิสมาแอ เหมหมัด โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
8
2221
นายจิระเดช มะ โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
8
2222
นายสรายุทธ เขตเทพา โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
8
2223
นายอิสมาแอ เหมหมัด โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2224
นายกอเดร์ สาแลหมัน โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc19-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
5
2225
นายอำมาตย์ แวมามุ โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
9
2226
นายศรายุทธ เขตเทพา โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2227
นางเสาด๊ะ บินบอสอ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
13
2228
นายปูกอรี กาแบ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
9
2229
นางสาวโซรยา แวสอเฮาะ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ soc19-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
6
2230
นางจินตนา เจะดือเระ โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
14
2231
นางสาวจันจิรา หมุดหวัน โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
14
2232
นายมุฮัมมัด หมัดหมัน โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
16
2233
นายซุลกีฟลี ลาเต๊ะ โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
15
2234
นายปูกอรี กาแบ โรงเรียนบ้านพรุชิง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
9
2235
นายฮาโหรน หมานหมีน โรงเรียนบ้านตาแปด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
17
2236
อาอิเซาะ ซาหีมซา โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
10
2237
นายอับดุลเล๊าะห์ สันเด โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
11
2238
นายสุกรี เจ๊ะเต๊ะ โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
10
2239
นางจินตนา เจะดือเระะ โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
11
2240
นายอับดุลเล๊าะห์ ลันดา โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
9
2241
นางสาวจันจิรา หมุดหวัน โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
11
2242
นายอุสมาน มีนา โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
10
2243
นายสุกรี เจ๊ะเต๊ะ โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
14
2244
นายฟารุค เหมหมัด โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
12
2245
นายอุสมาน มีนา โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
14
2246
นายฮาโหรน หมานหมีน โรงเรียนบ้านตาแปด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
13
2247
นายมูฮัม หมัดหมัน โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
16
2248
นางรอบิหย๊ะ ราชชำรอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
15
2249
นายสมพร แก้วซัง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2250
นางพัทธนันท์ เดชาวุฒิกุล โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2251
นางสาวหัสน๊ะ หัดขะเจ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เลือกค่ะ รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2252
นางวงศ์ดาว เดเระมะ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
13
2253
นายซุลกีฟลี ลาเต๊ะ โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism13 -ท่องจำอัลกุรอานระดับมัธยมศึกษา (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
2254
นางสาวสูรี ขะเดหรี โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
2
2255
นางสาวหัสน๊ะ หัดขะเจ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2256
นายดาโอะ โตะทา โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
2
2257
นายอับดุลรอหะ บากา โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ism13 -ท่องจำอัลกุรอานระดับมัธยมศึกษา (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2258
นายสุจินต์ แสงประสิทธิ์ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
2259
นางสาวฮัสน๊ะ หัดขะเจ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
2
2260
นายฉลองรัตน์ วรรณจันทร์ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
2261
นายวีรศักดิ์ กฤษณาพันธ์ โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
4
2262
นายแสบ หนูแจ่ม โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
5
2263
นางภิญโญ จิตต์รัตน์ โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
5
2264
นายฮานูวา ยุโสะ โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
6
2265
นางสุพรรณี อายิ โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
6
2266
นายหะหมะ ยุโส๊ะ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
7
2267
นายมนตรี หมานสนิท โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
7
2268
นางสาวชนดา นาคศรี โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
8
2269
นางสาวฮายาตี ดอร์เลาะห์ โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2270
นายฟารุค เหมหมัด โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2271
นางมารยาท มณีนวล โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2272
นางหทัยกาญจน์ พิรุณ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2273
นางนูรีซัน ดามัน โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2274
นายฟารุค เหมหมัด โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2275
นางสาวฮัสน๊ะ หัดขะเจ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
2
2276
นางสาวฮัสน๊ะ หัดขะเจ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2277
นางนูรีซัน ดามัน โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2278
นายฟารุค เหมหมัด โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2279
นายจันทโรจน์ กี้ติ๊ก โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB35-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
2280
นางสาวปลายรุ่ง พุทสมสู โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB35-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2281
นายทวี สีชมภู โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB35-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
2282
นายอนุชา พุมเสน โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB35-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
4
2284
นางสุวรรณี หัดสาหมัด โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silB46-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
2285
นางสาวปิยาณี สุทธิกาญจน์ โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB46-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
2
2286
นางสาวสุภารัตน์ อัคคะเมธี โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB46-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
3
2287
นางมลิวรรณ บุญจริง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB46-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
4
2288
นางสาวพิชา เซ่งล่าย โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB46-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
5
2289
นางธัญลักษณ์ พร้อมมูล โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB46-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
6
2290
นางสาวนวลน้อย ทองขาว โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2291
นางสาวยุภารัตน์ รามันเซะ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2292
นางสาววนิดา จิตสุนันท์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2293
นางพราวภร จันทรของชุม โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2294
นางปรียาภรณ์ จันทร์ละเอียด โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2295
นายอุเส็น นิสัน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2296
นางสาวยุวิตา นิสัน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ wo08-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2297
นางสาวฮุสนา หมะประสิทธิ์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ wo08-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2298
นางสาวพาดลีนา สาเมาะ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
2299
นางสาวกนกวรรณ สุระสังวาลย์ โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2300
นางสาวนูรีหย๊ะ จันทรุ่งโรจน์ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
2301
นางมลิวรรณ บุญจริง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
4
2302
นางวรารัตน์ ศรีวัชรวงศ์ โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
5
2303
นางสาวลดาวัลย์ ไชยศรี โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
6
2304
นางสาวปลายรุ่ง พุทสมสู โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
7
2305
นางธัญลักษณ์ พร้อมมูล โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
8
2306
นายหะหมะ ยุโส๊ะ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
9
2307
นางฮาสะน๊ะ เจะเละ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
10
2308
นางสาวสาวิณี พรหมเกิด โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
11
2309
นางสาวอังสนา สีตะพงศ์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thiD18-การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ชั้น ม.1-3 (เรียนร่วมสาระภาษาไทย-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2310
นางสาวนวลน้อย ทองขาว โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ soc21-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
2311
นางสาวสาวิตรี แซ่เล่า โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ com07-การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2312
นางสาวอังสนา สีตะพงศ์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ thai17-กวีเยาชนคนรุ่นใหม่ -กาพย์ยานี 11 ( 8 บท) ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2313
นางปรียาภรณ์ จันทร์ละเอียด โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2314
นางสาวนิตยา ลาเต๊ะ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
2315
นางอรสา เพ็ชรฆาต โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
6
2316
นางสาวอนันตญา น้อยสำลี โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
4
2317
นางจรินทิพย์ คงคต โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2318
นางรุซัยนีย์ ดุนี โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
2319
นางสาวสุดารัตน์ หวังแฉะ โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
3
2320
นางนิจิตร สุโนคบุตร โรงเรียนบ้านพรุตู เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
4
2321
นางสาวสาวิตรี แซ่เล่า โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ com02-การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2322
นางสาวสาวิตรี แซ่เล่า โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ com08-การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2323
นางสาวนูรฮัลนาน ล่าบูรี โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ com08-การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2324
นางสาวนวลน้อย ทองขาว เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2325
นางพราวภร จันทรของชุม โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2326
นางสาวนูรฮัลนาน ล่าบูรี โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ com07-การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2327
นางสาวภัตมา แหลหมัน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silD01-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการได้ยิน) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
2328
นางสาวภัตมา แหลหมัน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silD09-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-3 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2329
นายไพศาล มูณี โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2330
นายธีรวัฒน์ ประสาทเขตต์การ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2331
นางสาวเจนจิรา กาลอ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2332
นางสาวสูรี ขะเดหรี โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
2
2333
นางรอฮานี เดเระมะ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
2
2334
นายสมพร แก้วซัง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
2335
นางอารี สีสุวรรณ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
2336
นางวรรณี สู่สมแก้ว โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
1
2337
นายหะหมะ ยุโส๊ะ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
2
2338
นายมนตรี หมานสนิท โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
2
2339
นายแสบ หนูแจ่ม โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
3
2340
นางภิญโญ จิตต์รัตน์ โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
3
2341
นางสาวพนิดา ยะนายเดิม โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
4
2342
นายสุจินต์ แสงประสิทธิ์ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
1
2343
นายฉลองรัตน์ วรรณจันทร์ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
1
2344
นายฮานูวา ยุโสะ โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
2
2345
นางสุพรรณี อายิ โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
2
2346
นางสาวชนดา นาคศรี โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
3
2347
นายฮานูวา ยุโสะ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ท1
2348
นายฮานูวา ยุโสะ โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ท1
2349
นางสาวโซรยา แวสอเฮาะ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
9
2350
นางสาวสุไลล่า หะยีเต๊ะ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
9
2351
นายแสบ หนูแจ่ม โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
5
2352
นางภิญโญ จิตต์รัตน์ โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
5
2353
นางสาวอนุธิดา รักวงษ์ โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
2354
นางอารี ติเอียดย่อ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
3
2355
นายสุจินต์ แสงประสิทธิ์ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
3
2356
นางฟาอีซ๊ะ อาแซดอยิ โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
7
2357
นายเชาวฤทธิ์ คงเรือง โรงเรียนบ้านตาแปด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
8
2358
นางจันทิวา พร้อมญาติ โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
2
2359
นางพิรุฬห์ลักษณ์ หม่อมท่า โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
2
2360
นางสาวจาริณี พลเรือง โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2361
นางสุภาพร เชาวแพทย์ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2362
นางสาวสาวิตรี เศรษฐีแสง โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
10
2363
นางสาวสายกมล พัทบุรี โรงเรียนบ้านแซะ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
6
2364
นางสาววิไลพร สะสิสัจจัง โรงเรียนบ้านแซะ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
6
2365
นายอิสมาแอ แสมเน็ง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
11
2366
นางสาวรับขวัญ สะตือบา โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silD14-การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางร่างกาย) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2367
นางอมรรัตน์ สวนจันทร์ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silD01-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการได้ยิน) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2368
นางสาวฮุสนา หมะประสิทธิ์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2369
นางสาวยุวิตา นิสัน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2370
นางสาวยุพิน สุขะบุญพันธ์ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2371
นางรัตนา เกื้อขำ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2372
นางหทัยกาญจน์ พิรุณ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2373
นางประภาพร นะมะณี โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
2374
นางจันจิรา แก้วรุ่งเรือง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
2375
นางประจวบ แก้วทองราช โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
2376
นางชัชชญา น้อยผา โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
2377
นางสาวเรวดี ชูลิวรรฬี โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
5
2378
นางนาถชิดา ภิญโญธนภัทร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
5
2379
นางสาวอาภรณ์ ชูการ โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
6
2380
นางสาวปริยาภา สุขขี โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
6
2381
นายพิเชษฐ์ ไชยสงคราม โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
8
2382
นายหามะ สาและ โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
8
2383
นางชัญญาภรณ์ โมลิโต โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
15
2384
นางสุนีย์ ทองใบเพ็ชร โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
8
2385
นางจินตนา เจะดือเระ โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
15
2386
นางปาติมา สันนะกิจ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ท1
2387
นางนิภา โชคอรรคนิต โรงเรียนบ้านพรุตู เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
10
2388
นางมลิวรรณ บุญจริง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
11
2389
นางสาวว่านแพร บุญเต็ม โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
17
2390
นางประยูร บุญจริง โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
17
2391
นางผอื้น ชาติวัฒนา โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
10
2392
นางสาวสุวรรณา ทองเป็นเพ็ชร โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
17
2393
นางสาวซันตี นิสัน โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
18
2394
นางสาวรานีย์ ศรีสวัสดิ์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
18
2395
นางอรชร แก้วมาก โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
19
2396
นางสาวฐิฏิมาศ คงได้สิทธิ์ โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
19
2397
นางภัชรียา เนสะแหละ โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
20
2398
นางสาวมลธารัตน์ ชูอินทร์ โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
20
2399
นางมณี เทพสุวรรณ์ โรงเรียนวัดปริก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
20
2400
นางสาวอนงค์นาฎ เกื้อก่อแก้ว โรงเรียนวัดปริก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
20
2401
นางจรวย เพชรสุวรรณ โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
21
2402
นางเปาซียะห์ สาเระ โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
21
2403
นางเยาวดี ทองไฝ โรงเรียนบ้านควนหมาก เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
21
2404
นางสาวดุษฎี โส๊ะหมัด โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
22
2405
นางอัมพันธ์ สรประสิทธิ์ โรงเรียนบ้านโคกพยอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
21
2406
นายสหรัช ถาวรสุทธิ์ โรงเรียนบ้านโคกพยอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
21
2407
นางสุรัตน์ดา แก้วเกาะสะบ้า โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
21
2408
นายอารีย์ สมานอารี โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
21
2409
นางสุณีย์ รัตนโชติ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
22
2410
นางวัชราภรณ์ กาญจนเพ็ญ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
22
2411
นางอาอีฉ๊ะ หมาดเส็น โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
22
2412
นางสาวพัฎชรี สุขจรุ่ง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
22
2413
นางสาวสุไหวดา รักพินิจ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
23
2414
นางสุทธิสา พุทธซ้อน โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
23
2415
นางสาวรอฮาณา สันสวย โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
23
2416
นางธัญญา แก้วทอง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
23
2417
นางนุจรีย์ เพ็ชรจรูญ โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
23
2418
นางมลิวรรณ บุญจริง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
6
2419
นางมรรยาท มณีนวล โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
2420
นางสาวยุพิน สุขะบุญพันธ์ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
2421
นางปลื้มใจ แสงเจริญ โรงเรียนบ้านควนหมาก เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
9
2422
นางอาภรณ์ บุราณ โรงเรียนบ้านควนหมาก เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
9
2423
นางวนิดา จิตสุนันท์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
10
2424
นางสาวภัตมา แหลมัน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
10
2425
นางนาถชิดา ภิญโญธนภัทร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
7
2426
นางประภาพร นะมะณี โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
8
2427
นางจันจิรา แก้วรุ่งเรือง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
8
2428
นางหทัยกาญจน์ พิรุณ
2429
นางรัตนา เกื้อขำ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
2
2430
นางนิภา โชคอรรคนิต โรงเรียนบ้านพรุตู เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
8
2431
นางสุนีย์ ทองใบเพ็ชร โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
2432
ว่าที่ร้อยโทธนกฤต แก้วอุไทย โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
11
2433
นางสาวอาภัสรา อาญาพิทักษ์ โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
5
2434
นายพิเชษฐ์ ไชยสงคราม โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
11
2435
นางประจวบ แก้วทองราช โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
2436
นางชัชชญา น้อยผา โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
2437
นางอรสา เพ็ชรฆาต โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
6
2438
นางสาวอนันตญา น้อยสำลี โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
4
2439
นางจรินทิพย์ พรมเอียด โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
2
2440
นางรุซัยนีย์ ดุนี โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
1
2441
นางสาวสุดารัตน์ หวังแฉะ โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
3
2442
นางนิจิตร สุโนคบุตร โรงเรียนบ้านพรุตู เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
4
2443
นางสาวพลอยฝน จิวัฒนาชวลิตกุล โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silD21-การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ม.1-3 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2444
นางสาวพลอยฝน จิวัฒนาชวลิตกุล โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB39-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2445
นายจันทโรจน์ กี้ติ๊ก โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silA13-การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2446
นายจันทโรจน์ กี้ติ๊ก โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB39-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2447
นางสาวพลอยฝน จิวัฒนาชวลิตกุล โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silD15-การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2448
นางจินตนา เกื้อก่อยอด โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB21-ขับร้องเพลงไทย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2449
นางสาวพลอยฝน จิวัฒนาชวลิตกุล โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB21-ขับร้องเพลงไทย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2450
นางจินตนา เกื้อก่อยอด โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB16-เดี่ยวขิม 7 หย่อง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2451
นายจันทโรจน์ กี้ติ๊ก โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB48-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2452
นางสาวปิยาณี สุทธิกาญจน์ โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB44-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2453
นางธัญลักษณ์ พร้อมมูล โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silB44-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2454
นางสุไรยา สนิ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silD15-การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2455
นางจุฑามาศ จันทร์เจียม โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silD15-การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
2456
นางฟาอีซ๊ะ อาแซดอยิ โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silD03-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางร่างกาย) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2457
นางอรุณี รัตนจำนงค์ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2458
นายพงศ์ศักดิ์ จันทสุบรรณ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2459
นายอภิเดช เหล็มและ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2460
นางนฤมล หัสบดี โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2461
นางสาวพนิดา ศรีเส้ง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2462
นางชัชชญา น้อยผา โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2463
นางแวฬาร์ตีฟัส หมีนยะลา โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
1
2464
นางศิรัญญา เหล็มปาน โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2465
นางกิจจา จันทภาโส โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2466
นางสาวอนุธิดา รักวงษ์ โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
23
2467
นางสาวสุไรยา ใบมะอู โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
4
2468
นางสาวหัสนีซา สุรพล โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
4
2469
นางสาวนภัสกร สุภาพงษ์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
4
2470
นางสาวนภัสกร สุภาพงษ์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2471
นางพิมพ์ชยา ฐานุพงษ์มณี โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ silB47-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
1
2472
นางสาวซาลูมา ไชยยอด โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA13-การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2473
นางสาวซาลูมา ไชยยอด โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร silA12-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2474
นางสาวซาลูมา ไชยยอด โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร soc21-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3
2475
นางศิรัญญา เหล็มปาน โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
2
2476
นางสาวฝาตีหม๊ะ หัสหมัด โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ma03-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
3