ทะเบียนเกียรติบัตรนักเรียน
งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนเครือข่ายอำเภอเทพา ประจำปี 2559

ทะเบียนเลขที่
ชื่อนักเรียน โรงเรียน รายการแข่งขัน ผลการแข่งขัน
คะแนน
ได้ลำดับที่
1940
เด็กชายฮาริส บาเห็ม โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
1941
เด็กชายพิชิตพงษ์ เลี้ยงพันธุ์สกุล โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
1942
เด็กชายณัฐพล แก้วช่วย โรงเรียนบ้านเขาน้อย sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
73
4
1943
เด็กชายธีรกานต์ รัตนสุวรรณ โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
2
1944
เด็กชายอะยาซ บุญคง โรงเรียนบ้านเขาน้อย sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
73
4
1945
เด็กชายปุณยวัฒน์ กมลวัล โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
2
1946
เด็กชายดานิช อายิ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
3
1947
เด็กชายอุซมาน อูมา โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
3
1948
เด็กชายฟาตาฮ์ มาหลง โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
5
1949
เด็กชายณัฐภาคย์ โส๊ะหมัด โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
5
1950
เด็กชายอาชาครินทร์ สอนา โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
71
6
1951
เด็กชายฮารายา สืบวงษ์รอด โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
71
6
1952
เด็กชายธนาธิป สู่สมแก้ว โรงเรียนบ้านโคกกอ sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
7
1953
เด็กชายนัศรี สาเร่ โรงเรียนบ้านป่าโอน sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
55
1954
เด็กชายจิติกร ภาโอภาส โรงเรียนบ้านโคกกอ sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
7
1955
เด็กชายณัฐวุฒิ เหร็นเร๊ะ โรงเรียนบ้านป่าโอน sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
55
1956
เด็กหญิงวันนิสา หวังมณี โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
7
1957
เด็กชายชนพัฒน์ ดุมี โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
7
1958
เด็กหญิงสายธาร สุระกำแหง โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
7
1959
เด็กชายธีวัฒน์ เป็นนวล โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
7
1960
เด็กชายฮาบีดีน สาอิ โรงเรียนบ้านบ่อเตย sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
62
9
1961
เด็กชายรอมฎอน จันทร์จิตจริงใจ โรงเรียนบ้านบ่อเตย sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
62
9
1962
เด็กหญิงอาตีญา การดี โรงเรียนบ้านสวรรค์ sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
1
1963
เด็กชายอิมรอน การดี โรงเรียนบ้านสวรรค์ sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
1
1964
เด็กชายเตรัสซี่ เตะย่อ โรงเรียนบ้านสวรรค์ sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
1
1965
เด็กหญิงเจะฟาเดีย เจะมุ โรงเรียนบ้านป่ากอ sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84
2
1966
เด็กชายจรัสรวี เดเระมะ โรงเรียนบ้านป่ากอ sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84
2
1967
เด็กชายฟาดิ้ล นิสัน โรงเรียนบ้านป่ากอ sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84
2
1968
เด็กหญิงอารีรัตน์ ปานแก้ว โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
3
1969
เด็กหญิงวราพร สู่สมแก้ว โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
3
1970
เด็กหญิงอิทธิพร พรหมแก้ว โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
3
1971
เด็กชายพิสิษฐ์ มิตรสุวรรณ์ โรงเรียนบ้านลำไพล sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
4
1972
เด็กชายณัฎฐ์กิตติ ชูเชิด โรงเรียนบ้านลำไพล sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
4
1973
เด็กชายภัคศรัณย์ ชูเชิด โรงเรียนบ้านลำไพล sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
4
1974
เด็กหญิงหนึ่งฤทัย หัดขะเจ โรงเรียนบ้านเทพา sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
1
1975
เด็กหญิงกันยารัตน์ มุนี โรงเรียนบ้านเทพา sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
1
1976
เด็กชายยศวริศ บุญยอด โรงเรียนบ้านเทพา sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
1
1977
เด็กหญิงซอฟียะห์ แยนา โรงเรียนบ้านใหม่ sci11-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
1
1978
เด็กหญิงผกามาศ ติเอียดย่อ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
2
1979
เด็กหญิงนิฟิตรีนา บือราเฮง โรงเรียนบ้านใหม่ sci11-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
1
1980
เด็กหญิงโซเฟีย บาสอลอ โรงเรียนบ้านใหม่ sci11-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
1
1981
ิเด็กหญิงสายสุณีย์ พงษ์สัมฤทธิ์ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
2
1982
เด็กหญิงมลธิญา ใบดุเก็ม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
2
1983
เด็กชายทศพล แก้วสามสี โรงเรียนบ้านลำไพล sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
3
1984
เด็กชายสราวุธ จินดาดวง โรงเรียนบ้านลำไพล sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
3
1985
เด็กชายอัสมิน เจะอุมา โรงเรียนบ้านลำไพล sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
3
1986
เด็กชายอัษฎาวุธ บัวศรี โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
60
ท10
1987
นายสมศักดิ์ รามัญเศษ โรงเรียนบ้านป่าโอน sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
100
1
1988
เด็กชายภาณุพงศ์ แดงทองเกลี้ยง โรงเรียนวัดคลองยอ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
100
1
1989
เด็กชายฮัมดี ยูโส๊ะ โรงเรียนบ้านป่าโอน sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
100
1
1990
เด็กชายวิรุฬ คงคะนึง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
60
ท10
1991
เด็กชายจีรยุทธ นิ่มน้อย โรงเรียนวัดคลองยอ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
100
1
1992
เด็กชายชุติภัค บุญประกอบ โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
2
1993
เด็กหญิงนุจนาฎ สัมพันธชิต โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
2
1994
เด็กชายรณชัย ทองเภา โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
3
1995
เด็กชายธนพล เอียดเรือง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
3
1996
เด็กชายอัสหมาน โนสะทำ โรงเรียนบ้านกรงอิตำ sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
100
1
1997
เด็กชายตูแวอุสหมาน ตูแวบีรู โรงเรียนบ้านกรงอิตำ sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
100
1
1998
เด็กชายมะห์ดีร์ หวีเก๊ะ โรงเรียนบ้านเขาน้อย sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
99.9
2
1999
เด็กชายพีรภัทร แก้วช่วย โรงเรียนบ้านเขาน้อย sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
99.9
2
2000
เด็กชายพุฒิพงศ์ เกตวิสิทธิ์ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93.2
3
2001
เด็กชายกันตพงษ์ ขวัญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93.2
3
2002
เด็กชายอับดุลการิม ยะมะหัด โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
71.1
4
2003
เด็กชายฮัสซัน ดุนี โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
71.1
4
2004
นายอภิสิทธิ์ ไชยสอง โรงเรียนวัดคลองยอ sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
4
2005
เด็กชายณัฐพล บัวสมบัว โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
68.8
5
2006
นายฤทธิเดช ทองอินทร์ โรงเรียนวัดคลองยอ sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
4
2007
เด็กชายภานุพงค์ ชายทองแก้ว โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
68.8
5
2008
เด็กชายอภินันท์ แซ่ม้า โรงเรียนบ้านวังใหญ่ sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
65.7
6
2009
เด็กชายกิตติศักดิ์ มณีรัตน์ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
65.7
6
2010
เด็กชายอัมรินทร์ สังข์แก้ว โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
5
2011
เด็กชายภูริเดช ขวัญพัทลุง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
5
2012
เด็กชายซุลกีฟลี ดือราแม โรงเรียนบ้านนาจวก sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
63.7
7
2013
เด็กชายฮัมดี สาและ โรงเรียนบ้านนาจวก sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
63.7
7
2014
นางสาวจริยา สุวรรณณะ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2015
นางสาววราภรณ์ ธรรมรัตน์ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2016
นางสาวอาทิตยา คงบุญ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2017
เด็กหญิงกรรธิมา คล้ายพวงกุหลาบ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
71
4
2018
เด็กหญิงพัลภา หนูประกอบ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
71
4
2019
เด็กหญิงกมลธิดา เอียดประพันธ์ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
71
4
2020
เด้กชายรุ่งอรุณ มากสุก โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
50.3
2021
เด็กหญิงวิภาพร มากกำเหนิด โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
73
3
2022
เด็กชายอลงกต เวชสิทธิ์ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
73
3
2023
เด็กหญิงปนัดดา ทองแกมเพชร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
73
3
2024
เด็กชายกิติศักดิ์ จันทร์คง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
50.3
2025
เด็กหญิงสอฝะห์ โมะยาเส็ง โรงเรียนบ้านนาจวก sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
2
2026
เด็กหญิงโรสมานี เจ๊ะเต๊ะ โรงเรียนบ้านนาจวก sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
2
2027
เด็กชายธนชัย พันธ์ดวง โรงเรียนบ้านโคกกอ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
1
2028
เด็กชายปุณณรัตน์ เมืองพิน โรงเรียนบ้านโคกกอ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
1
2029
เด็กชายฤชากร ชูชะนะ โรงเรียนบ้านโคกกอ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
1
2030
เด็กชายจิติวัฒนา ภาโอภาส โรงเรียนบ้านโคกกอ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
1
2031
เด็กชายมรุพงศ์ จันทรัตน์ โรงเรียนบ้านโคกกอ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
1
2032
เด็กชายสมรักษ์ รุ่งเรือง โรงเรียนบ้านโคกกอ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
1
2033
เด็กหญิงคอมซะห์ หมิเหร็น โรงเรียนบ้านพระพุทธ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
2
2034
เด็กหญิงอัฟนานี เจะมะ โรงเรียนบ้านพระพุทธ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
2
2035
เด็กหญิงสะรีนา เหรียญนุ้ย โรงเรียนบ้านพระพุทธ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
2
2036
เด็กหญิงฮุสนา เต๊ะหมัดหม๊ะ โรงเรียนบ้านพระพุทธ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
2
2037
เด็กหญิงมิซมิลละฮ์ เจะมะ โรงเรียนบ้านพระพุทธ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
2
2038
เด็กหญิงมาดีน่า เจ๊ะดือเร๊ะ โรงเรียนบ้านพระพุทธ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
2
2039
เด็กชายพศวัต อาญาพิทักษ์ โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
3
2040
เด็กชายณัฏภัทร สุวรรณรัตน์ โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
3
2041
เด็กชายวศิน เพ็ชรทองมา โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
3
2042
เด็กชายกิตติคุณ ทองอู่เภา โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
3
2043
เด็กชายศิวศิษภ์ อัครวิบูลย์ โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
3
2044
เด็กชายธวัชชัย กองแก้ว โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
3
2045
เด็กหญิงเปรมกมล ไฝคงเงิน โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
4
2046
เด็กหญิงจิราศิณี ทองคำ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
4
2047
เด็กหญิงชะนีนา แก้วสน โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
4
2048
เด็กหญิงกัญญาปริญญ์ ไชยลาภ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
4
2049
เด็กหญิงหนึ่งฤทัย มณีรัตน์ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
4
2050
เด็กหญิงดวงกมล พรมทองบุญ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
4
2051
เด็กหญิงอาบีน่า บางัสสาเร๊ะ โรงเรียนบ้านป่ากอ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
5
2052
เด็กหญิงนุสรา หัดกะเจ โรงเรียนบ้านป่ากอ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
5
2053
เด็กหญิงสุกัญญา อาบู โรงเรียนบ้านป่ากอ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
5
2054
เด็กหญิงปริญญา นิสัน โรงเรียนบ้านป่ากอ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
5
2055
เด็กหญิงนิชานาถ เหร็นเร๊ะ โรงเรียนบ้านป่ากอ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
5
2056
เด็กหญิงอัญชิษา มูนี โรงเรียนบ้านป่ากอ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
5
2057
เด็กชายอนุวัฒน์ อินน้ำหอม โรงเรียนบ้านควนตีหมุน ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
74
6
2058
เด็กชายอาซัน มุติรัตน์ โรงเรียนบ้านควนตีหมุน ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
74
6
2059
เด็กชายรัชชานนท์ เหล็มและ โรงเรียนบ้านควนตีหมุน ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
74
6
2060
เด็กชายมูฮัมหมัดซูฟียัน ปล่องหอย โรงเรียนบ้านควนตีหมุน ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
74
6
2061
เด็กชายภูริภัทร คำมั่นประสิทธิ์ โรงเรียนบ้านควนตีหมุน ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
74
6
2062
เด็กชายฮัสมี แรแลมะ โรงเรียนบ้านควนตีหมุน ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
74
6
2063
เด็กชายฟารุต วาแมดีซา โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
65
7
2064
เด็กชายณัฐนันท์ หลงโดย โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
65
7
2065
เด็กชายฮาริส เสะยามา โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
65
7
2066
เด็กชายธีระพงศ์ โต๊ะเหย็ม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
65
7
2067
เด็กชายอิสมาแอล โต๊ะเหย็ม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
65
7
2068
เด็กชายนวพล สงคงคา โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
65
7
2069
เด็กชายอภิรักษ์ ใบดุเก็ม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
65
8
2070
เด็กชายฟาซีย์ ติเอียดย่อ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
65
8
2071
เด็กชายรุสลัน มะหัด โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
65
8
2072
เด็กชายสุทธิรักษ์ เจ๊ะเอียด โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
65
8
2073
เด็กชายมูฮัมหมัด ขุนดำริห์ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
65
8
2077
เด็กชายนพรุจต์ แก้วก่อเกื้อ โรงเรียนวัดคลองยอ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
1
2078
เด็กชายเกียรติศักดิ์ พรมขาว โรงเรียนวัดคลองยอ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
1
2079
เด็กชายธเนศพล ชายขวัญแก้ว โรงเรียนวัดคลองยอ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
1
2080
เด็กชายธนวิช ประสิทธิ์นุ้ย โรงเรียนวัดคลองยอ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
1
2081
เด็กชายนนทกร ภาโอภาส โรงเรียนวัดคลองยอ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
1
2082
เด็กชายทวีศักดิ์ แก้วบัวเพชร โรงเรียนวัดคลองยอ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
1
2083
เด็กชายนันทชัย แซ่หล่อ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
2
2084
เด็กชายชรินทร แววจันทร์ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
2
2085
เด็กชายนัฐวุฒิ แก้วเจริญ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
2
2086
เด็กชายธวัชชัย อินโท โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
2
2087
เด็กชายธีรภัทร สัญศรีเมือง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
2
2088
เด็กชายศิวัชกร สัญศรีเมือง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
2
2089
เด็กชายอนุสร ประสิทธิ์หิมะ โรงเรียนบ้านควนหรัน ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
3
2090
เด็กชายอับดุลฮากีม ยีและ โรงเรียนบ้านควนหรัน ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
3
2091
เด็กชายอับดุลอาเรฟ เจะซา โรงเรียนบ้านควนหรัน ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
3
2092
เด็กชายอารฟัร มันอิ โรงเรียนบ้านควนหรัน ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
3
2093
เด็กชายวิทวัส หมีนเส็น โรงเรียนบ้านควนหรัน ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
3
2094
เด็กชายลุกมัน สะมะแอ โรงเรียนบ้านควนหรัน ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
3
2095
เด็กชายมุฮัมมัดรอบี หมะเหลาะ โรงเรียนบ้านกรงอิตำ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
69
4
2096
เด็กชายราเช็ญ บาเห็ม โรงเรียนบ้านกรงอิตำ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
69
4
2097
เด็กชายพิทยา มามะ โรงเรียนบ้านกรงอิตำ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
69
4
2098
เด็กชายรณชัย การะวรรณ โรงเรียนบ้านกรงอิตำ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
69
4
2099
เด็กชายมูฮัมมัดบัดวี มะสัน โรงเรียนบ้านกรงอิตำ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
69
4
2100
เด็กชายอาดือนัน ตงนุใย โรงเรียนบ้านกรงอิตำ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
69
4
2101
เด็กชายฟูรกอน เจ๊ะหลง โรงเรียนบ้านพระพุทธ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
66
5
2102
เด็กชายอัลฟาราบี สาเฮะแยนา โรงเรียนบ้านพระพุทธ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
66
5
2103
เด็กชายอัฟฟาน เจ๊ะมะ โรงเรียนบ้านพระพุทธ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
66
5
2104
เด็กชายสุทาวุธ เจ๊ะดือเร๊ะ โรงเรียนบ้านพระพุทธ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
66
5
2105
เด็กชายอดิศักดิ์ เตะหมัดหมะ โรงเรียนบ้านพระพุทธ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
66
5
2106
เด็กชายอานิส บากา โรงเรียนบ้านพระพุทธ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
66
5
2107
เด็กชายอาชีม เบ็ญหมาด โรงเรียนบ้านป่าโอน ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
64
6
2108
เด็กชายดาวุธ จะเจ๊ะ โรงเรียนบ้านป่าโอน ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
64
6
2109
เด็กชายซุลกิฟลี สุหลง โรงเรียนบ้านป่าโอน ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
64
6
2110
เด็กชายพศวัต ยะนายเดิม โรงเรียนบ้านป่าโอน ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
64
6
2111
เด็กชายพีรวิชญ์ หนิเม๊าะ โรงเรียนบ้านป่าโอน ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
64
6
2112
เด็กชายสุกรี หัดขะเจ โรงเรียนบ้านป่าโอน ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
64
6
2113
เด็กหญิงสุทธิดา ศิริวัฒโน โรงเรียนบ้านลำไพล ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
61
7
2114
เด็กชายอดุลวัส พุทธประเสริฐ โรงเรียนบ้านลำไพล ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
61
7
2115
เด็กชายณัฐพงษ์ ช่วยนุกูล โรงเรียนบ้านลำไพล ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
61
7
2116
เด็กหญิงสุทธิดา ทองขาว โรงเรียนบ้านลำไพล ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
61
7
2117
เด็กหญิงเกวลิน หมันอิ โรงเรียนบ้านลำไพล ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
61
7
2118
เด็กชายมุฮัมหมัดโซฟี ตาเละ โรงเรียนบ้านลำไพล ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
61
7
2119
เด็กหญิงปณิดา ซ่วนเซ่ง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
60
8
2120
เด็กหญิงสุไรบะห์ มะลี โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
60
8
2121
เด็กหญิงฟาซูรา สันเบ็นโส๊บ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
60
8
2122
เด็กหญิงสุพิชชา สินมะลิ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
60
8
2123
เด็กหญิงฮาฟีซัน กาซอ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
60
8
2124
เด็กชายคเณศวร หนองเทา โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
60
8
2125
เด็กชายพีรพัฒน์ เอียดสมสู โรงเรียนบ้านวังใหญ่ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
3
2126
เด็กชายกัมปนาท แก้วนุ้ย โรงเรียนบ้านวังใหญ่ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
3
2127
เด็กชายมุสตอฟา หวังหะมะ โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
63.3
4
2128
เด็กชายชัยวุฒิ สังลี โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
63.3
4
2129
เด็กชายนิติภูมิ เหาะสัน โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
63.3
4
2130
เด็กชายอัครพล หมัดบาเหม โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
63.3
4
2131
เด็กชายฤทธินันท์ หนูเพชร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
63.3
4
2132
เด็กชายปิยวุฒิ พุทธซ้อน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
63.3
4
2133
เด็กชายณัฐวุฒิ วาเซ็ง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
57.7
2134
เด็กชายอับดุลการิม ยะมะหัด โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
57.7
2135
เด็กชายมูฮัมหมัดฟาริต มะประสิทธิ์ โรงเรียนบ้านเขาน้อย sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
52.2
2136
เด็กหญิงพิมพ์อร ศรีวิรมย์ โรงเรียนบ้านเทพา sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2137
เด็กชายพิชานนท์ แก้วนพรัตน์ โรงเรียนบ้านเทพา sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2138
เด็กชายปุณยธร เพชรจำรัส โรงเรียนบ้านเทพา sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2139
เด็กชายวัทนพร ราษฎร์ธานี โรงเรียนวัดคลองยอ sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
2
2140
เด็กหญิงสุพรรษา วรรณวงศ์ โรงเรียนวัดคลองยอ sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
2
2141
เด็กหญิงธนาภา บัวขวัญ โรงเรียนวัดคลองยอ sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
2
2142
เด็กชายสุนทร สายกีเส็ง โรงเรียนบ้านป่าโอน sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
100
1
2143
เด็กชายธนากร หีมยิ โรงเรียนบ้านป่าโอน sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
100
1
2144
เด็กหญิงนาตาลี หมัดชูดชู โรงเรียนบ้านลำเปา sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
2145
เด็กหญิงอารินี สาเมาะ โรงเรียนบ้านลำเปา sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
2146
เด็กหญิงญันนะห์ ชายเหล็ม โรงเรียนบ้านลำเปา sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
2147
เด็กชายอานนท์ บูล๊ะ โรงเรียนบ้านเขาน้อย sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
52.2
2148
เด็กชายวรพจน์ นันโอ๊ะ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
41.1
2149
เด็กชายอับดลฮาฟิส เต๊ะย่อ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
41.1
2150
เด็กหญิงซุลฟา ร่าหีม โรงเรียนบ้านพระพุทธ sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
51
2151
เด็กชายซุลกิฟลี แลแรมะ โรงเรียนบ้านบ่อเตย sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
41.1
2152
เด็กชายนัสริน หะแย โรงเรียนบ้านพระพุทธ sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
51
2153
เด็กชายมูฮัมหมัดเตาฟิก หมุดหวัน โรงเรียนบ้านพระพุทธ sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
51
2154
เด็กชายซาฟีอิน บ่อเตย โรงเรียนบ้านบ่อเตย sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
41.1
2155
เด็กชายราชัญ บาเห็ม โรงเรียนบ้านกรงอิตำ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
35.5
2156
เด็กชายอับดนเหล๊าะ อาหวัง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
35.5
2157
เด็กชายศุภนัฐ คงดี โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
30.0
2158
เด็กชายกฤษณะ เทียนทอง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
30.0
2159
เด็กชายฟุรกอน ดอเล๊าะ โรงเรียนบ้านคลองขุด sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
30.0
2160
เด็กชายมุสตากีม ดอเล๊าะ โรงเรียนบ้านคลองขุด sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
30.0
2161
เด็กชายฮาซัน ตำภู โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
30.0
2162
เด็กหญิงศศิประภา บุญจันทร์ โรงเรียนบ้านป่าโอน sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
53
2163
เด็กหญิงมนัสนันท์ สะหลำ โรงเรียนบ้านป่าโอน sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
53
2164
เด็กชายเดฟ หัดยี โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
30.0
2165
เด็กหญิงอลิษา และจะโรจน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
53
2166
เด็กชายปิยะพัฒน์ บัวหมุน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
2
2167
เด็กชายณัฐวุฒิ สันบู โรงเรียนบ้านเทพา sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
24.4
2168
เด็กชายบิลาน นิแมเร๊าะ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
2
2169
เด็กชายไพซอล เตะหมะ โรงเรียนบ้านเทพา sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
24.4
2170
เด็กชายเอกสิทธิ์ ยีกับจี โรงเรียนบ้านป่าโอน sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
24.4
2171
เด็กชายนัฐยุทธ พรหมจรรย์ โรงเรียนบ้านป่าโอน sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
24.4
2172
นายสุทน แดงทองเกลี้ยง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84
3
2173
นายวิศรุต หนูหาไหม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84
3
2174
เด็กชายซอลาฮุดดีน สลำบ่อ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
18.8
2175
เด็กชายธีรพัฒน์ พรหมเล็ก โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
18.8
2176
เด็กชายจีรวัฒน์ ทองยอด โรงเรียนบ้านแซะ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
13.3
2177
เด็กชายราเชน แก้วเป็บุญ โรงเรียนบ้านแซะ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
13.3
2178
นายพัฒนา บัวทอง โรงเรียนวัดคลองยอ sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
4
2179
เด็กหญิงศศิมา สาระ โรงเรียนบ้านลำไพล sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
68
2180
เด็กชายณัฐดนัย บุญมี โรงเรียนบ้านลำไพล sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
68
2181
เด็กชายนิธิพัฒน์ ชูเชิด โรงเรียนบ้านลำไพล sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
68
2182
เด็กหญิงภัทราวดี เวียงหงษ์ โรงเรียนวัดคลองยอ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
1
2183
นายอธิพงศ์ บัวแก้ว โรงเรียนวัดคลองยอ sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
4
2184
เด็กหญิงมณีนุช ผลบุญ โรงเรียนวัดคลองยอ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
1
2185
เด็กหญิงอัญชลิกา รัชสิทธิ์ โรงเรียนวัดคลองยอ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
1
2186
เด็กชายอภิรักษ์ และจะโรจน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
50
2187
เด็กชายสามารถ รามัญเศษ โรงเรียนบ้านป่าโอน sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
50
2188
เด็กหญิงสุไรดา หัดขะเจ โรงเรียนบ้านป่ากอ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92
2
2189
เด็กหญิงฮาสาน๊ะห์ ยีกับจี โรงเรียนบ้านป่ากอ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92
2
2190
เด็กหญิงจัลย์วาตี มุเซะ โรงเรียนบ้านป่ากอ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92
2
2191
เด็กหญิงพิยดา สรประสิทธิ์ โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91
1
2192
เด็กหญิงกัญญาพัชร เภามี โรงเรียนวัดปริก thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
2
2193
เด็กหญิงธัญลักษณ์ มณี โรงเรียนบ้านเทพา thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
3
2194
เด็กหญิงณฐพร ทองเกลี้ยง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
4
2195
เด็กหญิงอรจิรา ยะมันยะ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84
5
2196
เด็กหญิงจิราวรรณ สุวรรณะ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84
5
2197
เด็กหญิงนาตีฉ๊ะ หมันเหร็ม โรงเรียนบ้านใหม่ thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
7
2198
เด็กชายพิตตินันท์ ศรีสมบูรณ์ โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
7
2199
เด็กหญิงปรีดารา พรมน้ำแก้ว โรงเรียนบ้านลำไพล thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
79
8
2200
เด็กหญิงอมิตา โตะ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
3
2201
เด็กหญิงฟูรอยดา หมะประสิทธิ์ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
3
2202
นายณัฐสิทธิ์ จันทรังสี โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
4
2203
เด็กหญิงนูรไอนี สามาแห โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
3
2204
เด็กหญิงซัลลิมา วงค์มุสา โรงเรียนบ้านป่ากอ thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
79
8
2205
นายพงศธร สังข์แก้ว โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
4
2206
เด็กหญิงฮาฟีซ๊อน เจ๊ะดือเร๊ะ โรงเรียนบ้านพระพุทธ thai05-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
1
2207
เด็กหญิงพัทธรินยา ห้องกิจ โรงเรียนบ้านพระพุทธ thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
ท10
2208
เด็กหญิงสิริมา วุ่นซิ่งซี่ โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ thai05-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
2
2209
เด็กหญิงซอฟียะห์ แยนา โรงเรียนบ้านใหม่ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
4
2210
เด็กหญิงซูปียา แวยูโซะ โรงเรียนบ้านใหม่ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
4
2211
เด็กหญิงซูเฟีย หะยีมามะ โรงเรียนบ้านใหม่ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
4
2212
เด็กหญิงนูรรีต้า กามาลี โรงเรียนบ้านท่าม่วง ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
5
2213
เด็กหญิงจิรภิญญา มะสะ โรงเรียนบ้านท่าม่วง ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
5
2214
เด็กหญิงฟาติน เต๊ะหมัดมะ โรงเรียนบ้านท่าม่วง thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
ท11
2215
เด็กหญิงอัญยาณีย์ มะประสิทธิ์ โรงเรียนบ้านท่าม่วง ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
5
2216
เด็กหญิงปณิตา ทองมา โรงเรียนบ้านวังใหญ่ thai05-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
65
3
2217
เด็กหญิงกรรณิกา นวลอม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
6
2218
เด็กหญิงนัซมีย์ เม๊าะสนิ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
6
2219
เด็กชายปริวัฒน์ ติเอียดย่อ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
6
2220
เด็กหญิงกิตติยา ปะหง๊ะโส๊ะ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
7
2221
เด็กหญิงกฤษณา หนองเทา โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
7
2222
เด็กหญิงแสงเทียน คล้ายประสิทธิ์ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 thai05-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
63
4
2223
เด็กชายพิทักษ์ อ่อนหวาน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
7
2224
เด็กชายอัฟนันท์ บาเหม โรงเรียนบ้านลำเปา thai05-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
60
5
2225
เด็กหญิงวิชิตา กาแก้ว โรงเรียนบ้านท่าไทร thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
ท12
2226
เด็กหญิงสไบทิพย์ ทองขาว โรงเรียนบ้านท่าไทร ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
74
8
2227
เด็กหญิงพิชญาภัค แก้วจันทร์ โรงเรียนบ้านท่าไทร ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
74
8
2228
เด็กหญิงนูกีต้า หัดกาเจ โรงเรียนบ้านป่าโอน thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
73
ท14
2229
เด็กหญิงณัฐธิกา มีชนะ โรงเรียนบ้านท่าไทร ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
74
8
2230
เด็กหญิงสุไลดา ปัตตะเน โรงเรียนบ้านตูหยง ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
9
2231
เด็กหญิงญาณิศา กาสอ โรงเรียนบ้านตูหยง ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
9
2232
เด็กหญิงฮาซามี มะแซ โรงเรียนบ้านตูหยง ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
9
2233
เด็กหญิงประภาวดี แสงทอง โรงเรียนบ้านกระอาน thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
71
ท15
2234
เด็กหญิงอรอุมา ขุนแสน โรงเรียนบ้านวังใหญ่ thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
69
ท16
2235
เด็กชายอรัญทร เส็นเหระ โรงเรียนบ้านลำเปา thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
63
ท17
2236
เด็กหญิงอัซรีนา ลอเซ็ง โรงเรียนบ้านบ่อเตย thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
62
ท18
2237
เด็กหญิงชารีพัชร วังเอี่ยม โรงเรียนบ้านลำไพล ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
ท10
2238
เด็กหญิงอภัสรา ชินวร โรงเรียนบ้านลำไพล ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
ท10
2239
เด็กหญิงภัทราวดี เวียงหงษ์ โรงเรียนวัดคลองยอ thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
96
1
2240
เด็กหญิงสัณห์ฤทัย ไฝทอง โรงเรียนบ้านลำไพล ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
ท10
2241
เด็กชายนันทวัฒน์ แวหะมะ โรงเรียนบ้านพระพุทธ thai18-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
1
2242
เด็กหญิงเนตรนภา ต่าง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
68
ท11
2243
เด็กหญิงปริยากร พรหมจุติ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
68
ท11
2244
เด็กหญิงอมรรัตน์ รัตนช่วย โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
68
ท11
2245
เด็กชายวรพงศ์ เรืองยศ โรงเรียนบ้านลำเปา thai11-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77.5
6
2246
เด็กหญิงจันจิรา เหมชะรา โรงเรียนบ้านแม่ที thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
2
2247
เด็กหญิงกชวรรณ ห้วยหล่ำ โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
66
ท12
2248
เด็กหญิงอธิตยา สุตะกูล โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
66
ท12
2249
เด็กชายกฤษณะ แวสอ โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92
3
2250
เด็กหญิงบุญฑริก แก้วชาตรี โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
66
ท12
2251
เด็กหญิงอานาตี นันโอ๊ะ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี thai18-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
2
2252
เด็กหญิงอามานี แพทย์สาหลำ โรงเรียนบ้านนาจวก ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
64
ท13
2253
เด็กชายอลงกรณ์ กฤตสัมพันธ์ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา thai18-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ุุ66
3
2254
เด็กหญิงฮายาตี โต๊ะมูดี โรงเรียนบ้านนาจวก ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
64
ท13
2255
เด็กหญิงแพรวรรณ เอียดหวัง โรงเรียนบ้านแม่ที thai11-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ุ63
7
2256
เด็กหญิงนูรียะห์ เจ๊ะแว โรงเรียนบ้านนาจวก ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
64
ท13
2257
เด็กหญิงนูรีซ้า ดาหมิ โรงเรียนบ้านคลองขุด thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
4
2258
เด็กหญิงเลาว์ซาล โต๊ะมะ โรงเรียนบ้านพรุชิง ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
64
ท13
2259
เด็กหญิงวรัญญา สลำหมาด โรงเรียนบ้านพรุชิง ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
64
ท13
2260
เด็กหญิงหัซวานี มากาสะ โรงเรียนบ้านพรุชิง ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
64
ท13
2261
เด็กหญิงสมิตา ทองเป็นเพ็ชร โรงเรียนบ้านโคกกอ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
62
ท15
2262
เด็กหญิงกุลภัสสร์ สุวรรณมณี โรงเรียนบ้านโคกกอ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
62
ท15
2263
เด็กหญิงพัทธ์ธีรา บัวขวัญ โรงเรียนวัดคลองยอ thai11-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
96
1
2264
เด็กชายภูวเรศ บุญอนันต์ โรงเรียนบ้านโคกกอ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
62
ท15
2265
เด็กชายอิรฟาน ใบยูโซ๊ะ โรงเรียนบ้านท่าม่วง thai11-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88.5
2
2266
เด็กหญิงภัทราวดี แท่นทอง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม thai11-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83.5
3
2267
เด็กหญิงณัฐวรา นิติคุณ โรงเรียนวัดปริก thai11-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
4
2268
เด็กหญิงสุปราณีย์ สามะ โรงเรียนบ้านควนตีหมุน ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
62
ท15
2269
เด็กหญิงภานุมาศ โพธิ์ทอง โรงเรียนบ้านควนตีหมุน ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
62
ท15
2270
เด็กหญิงนูรฟาติน บ่อสู โรงเรียนบ้านควนตีหมุน ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
62
ท15
2271
เด็กหญิงพรพรรณ อินทร์เทพ โรงเรียนบ้านเทพา thai11-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
5
2272
เด็กชายนัควัฒน์ ดุหลำยะแม โรงเรียนบ้านลำไพล thai18-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ุุ64
4
2273
เด็กหญิงอานีซะห์ เตะหมัดหมะ โรงเรียนบ้านพระพุทธ thai11-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
60
8
2274
เด็กหญิงมารีฟ่า บุญช่วย โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
99
1
2275
เด็กหญิงปริยฉัตร กาฬสงค์ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
97
2
2276
เด็กหญิงนูรชัยยดา สิบู โรงเรียนบ้านนาจวก thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
3
2277
เด็กหญิงเนตรนภา เหร็นเร๊ะ โรงเรียนบ้านป่ากอ thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
4
2278
เด็กหญิงสไบทิพย์ ทองขาว โรงเรียนบ้านท่าไทร thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84
5
2279
เด็กหญิงศิริมา เม๊าะสนิ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
1
2280
เด็กหญิงอมลวรรณ นิลอินจันทร์ โรงเรียนวัดคลองยอ thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
2
2281
เด็กหญิงอุษามณี แซ่เตียว โรงเรียนบ้านเทพา thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
5
2282
เด็กหญิงเนตรนภา ต่าง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
3
2283
เด็กหญิงสุไลดา ปัตตะเน โรงเรียนบ้านตูหยง thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
4
2284
เด็กหญิงสู่ฝัน ไกรดำ โรงเรียนบ้านเทพา thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
1
2285
เด็กหญิงนัชชา เบ็ญหมาด โรงเรียนบ้านป่าโอน thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
5
2286
เด็กหญิงตูแวนาดียา ล่่าเต๊ะ โรงเรียนบ้านใหม่ thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
6
2287
เด็กหญิงกาญจนา บุญสิ่งสี โรงเรียนบ้านแซะ thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
6
2288
เด็กหญิงเตชิตา พระไพรี โรงเรียนบ้านเทพา thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
1
2289
เด็กหญิงชนินาถ ถัดทา โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
7
2290
เด็กหญิงภัทร์ชริษา วิทยาโสภานนท์ โรงเรียนบ้านเทพา thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
1
2291
เด็กหญิงนัฎชา เจ๊ะเด็ง โรงเรียนบ้านแม่ที thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
7
2292
เด็กหญิงปิยะพร มีทอง โรงเรียนวัดคลองยอ thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
8
2293
เด็กหญิงชญานิษฐ์ สุทธิประดิษฐ โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
67
8
2294
เด็กหญิงจีรนันท์ นิยมเดชา โรงเรียนบ้านพระพุทธ thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
66
9
2295
เด็กหญิงนูรฮารีซาห์ หัดขะเจ โรงเรียนบ้านท่าม่วง thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
2
2296
เด็กหญิงนาบีละห์ อายิ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
6
2297
เด็กชายศศิธร วิลัยเลิศ โรงเรียนบ้านท่าไทร thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
9
2298
เด็กชายอดือนาน เต๊ะหมัดหมะ โรงเรียนบ้านท่าม่วง thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
2
2299
เด็กชายอิรฟาน ใบยูโซะ โรงเรียนบ้านท่าม่วง thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
2
2300
เด็กหญิงซัลมะห์ สอเฮาะ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
69
ท10
2301
เด็กหญิงนูรีซัน หัดสมัด โรงเรียนบ้านท่าม่วง thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
65
ท10
2302
เด็กหญิงตันกูมารีนา ยาเต็ง โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
7
2303
เด็กหญิงซูไฮลา อาแว โรงเรียนบ้านลำเปา thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
69
ท10
2304
เด็กหญิงจุฑารัตน์ ทองเป็นเพชร โรงเรียนบ้านลำไพล thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
64
ท11
2305
กหญิงวิรากานต์ เจตนานัง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
8
2306
เด็กหญิงอิบตีฮาน บากาสะ โรงเรียนบ้านนาจวก thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
63
ท12
2307
เด็กหญิงนุรรอยฮัน สอมะลี โรงเรียนบ้านบ่อเตย thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
69
ท10
2308
เด็กหญิงดารุณี แวโดยี โรงเรียนบ้านแม่ที thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
69
ท10
2309
เด็กหญิงธันวดี รัตนอักษร โรงเรียนบ้านเทพา thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
9
2310
เด็กหญิงวนิดา อาแว โรงเรียนบ้านใหม่ thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
60
ท13
2311
เด็กหญิงโซเฟีย บาสอลอ โรงเรียนบ้านใหม่ thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
73
3
2312
เด็กหญิงไซน๊ะ มามะ โรงเรียนบ้านใหม่ thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
73
3
2313
เด็กหญิงวนิดา อาแว โรงเรียนบ้านใหม่ thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
73
3
2314
เด็กหญิงซีตีฮาฟีซะฮ์ หมีนเส็น โรงเรียนบ้านควนหรัน thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
79
ท10
2315
เด็กหญิงสุพัตรา การสร้าง โรงเรียนบ้านควนหมาก thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
79
ท10
2316
เด็กชายวรภัทร ติ่งใหลเสม โรงเรียนบ้านป่ากอ thai16-กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่-กลอนสี่ ( 4 บท) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
1
2317
เด็กหญิงฟานิตาร์ การี โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
69
ท10
2318
เด็กหญิงสุดารัตน์ ยามิง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3 thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
ท12
2319
เด็กชายภูธเนศ ประดิษฐ์ โรงเรียนบ้านป่ากอ thai16-กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่-กลอนสี่ ( 4 บท) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
1
2320
เด็กหญิงอาทิตยา ไชยม่อม โรงเรียนบ้านโคกกอ thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
68
ท11
2321
เด็กหญิงจิรภิญญา มะสะ โรงเรียนบ้านท่าม่วง thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
ท13
2322
เด็กหญิงเกศินี ศรีใหม่ โรงเรียนบ้านเทพา thai16-กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่-กลอนสี่ ( 4 บท) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
2
2323
เด็กหญิงรัตนา ยีหรัน โรงเรียนบ้านลำเปา thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
ท14
2324
เด็กหญิงธิดารัตน์ รอดทอง โรงเรียนบ้านเทพา thai16-กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่-กลอนสี่ ( 4 บท) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
2
2325
เด็กหญิงสุภาพร แก้วบรรฎิฐ โรงเรียนวัดคลองยอ thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
69
4
2326
เด็กชายธีรพัฒน์ เนื้อทอง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
68
ท11
2327
เด็กชายนัสรูน เหนาะบู โรงเรียนบ้านพระพุทธ thai16-กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่-กลอนสี่ ( 4 บท) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
3
2328
เด็กหญิงนาตยา แอหนิ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
68
ท11
2329
เด็กชายวุฒิภัทร คล้ายประสิทธิ์ โรงเรียนบ้านโคกกอ thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
ท15
2330
เด็กหญิงสุริยะ หมะปิ โรงเรียนบ้านพระพุทธ thai16-กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่-กลอนสี่ ( 4 บท) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
3
2331
เด็กหญิงมณีนุช ผลบุญ โรงเรียนวัดคลองยอ thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
69
4
2332
เด็กหญิงนิสรีน หีมงอย โรงเรียนบ้านกระอาน thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
68
ท11
2333
เด็กหญิงอัญชลิกา รัชสิทธิ์ โรงเรียนวัดคลองยอ thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
69
4
2334
เด็กหญิงนุศลิน บือราเฮง โรงเรียนบ้านพระพุทธ thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
74
ท16
2335
เด็กชายพิตตินันท์ ศรีสมบูรณ์ โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ thai13-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
1
2336
เด็กหญิงขวัญประภา เพชรช่วย โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ thai13-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
1
2337
เด็กหญิงจรรบุญมี ปรีชา โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ thai13-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
1
2338
เด็กหญิงณัฐวดี นวลศรี โรงเรียนบ้านวังใหญ่ thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
67
ท12
2339
เด็กหญิงเปมิกา พรมขวัญ โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
73
ท17
2340
เด็กหญิงนูรีย๊ะห์ เจ๊ะแว โรงเรียนบ้านนาจวก thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
ท18
2341
เด็กหญิงอรอนงค์ เตชะน้อย โรงเรียนบ้านเทพา thai13-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
2
2342
เด็กหญิงสุพรรษา รอดทอง โรงเรียนบ้านเทพา thai13-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
2
2343
เด็กชายสันติภาพ แวหะมะ โรงเรียนบ้านเทพา thai13-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
2
2344
เด็กหญิงศศิธร ธรรมรัตน์ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
67
ท12
2345
เด็กหญิงนูริษา อูมา โรงเรียนบ้านพระพุทธ thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
67
5
2346
เด็กหญิงนูไรฮัน บากา โรงเรียนบ้านพระพุทธ thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
67
5
2347
เด็กหญิงอัยซะห์ ระยะหลง โรงเรียนบ้านตูหยง thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
67
ท12
2348
เด็กหญิงเกวลิน จันทร์ทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
67
5
2349
เด็กหญิงเอ็มม่า สาและ โรงเรียนบ้านควนตีหมุน thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
66
ท13
2350
เด็กหญิงฮาบีบะฮ์ หมานสนิท โรงเรียนบ้านป่าโอน thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
71
ท19
2351
เด็กหญิงจิตตวดี สุริยนต์ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ thai13-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
60
3
2352
เด็กหญิงปาลิตา ยกซ้วน โรงเรียนบ้านวังใหญ่ thai13-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
60
3
2353
เด็กหญิงนุชวรา เมฆหมอก โรงเรียนบ้านวังใหญ่ thai13-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
60
3
2354
เด็กหญิงนูซีดา อิหม่ำเหม โรงเรียนบ้านพระพุทธ thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
65
ท14
2355
เด็กหญิงกวินทรา จิตรมั่น โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ thai04-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
63
1
2356
เด็กหญิงสุทธิดา ศิริวัฒโน โรงเรียนบ้านลำไพล thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
61
ท15
2357
เด็กหญิงกูมัสณี นิกุโน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
ท14
2358
เด็กหญิงวาซินีย์ หลีมะพันธ์ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3 thai04-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
62
2
2359
เด็กหญิงนาตาชา ตาและ โรงเรียนบ้านพรุชิง thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
69
ท21
2360
เด็กหญิงนิอารีนี นิเฮง โรงเรียนบ้านแม่ที thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
65
6
2361
เด็กหญิงพรฉวี ตุ้งโรจน์ โรงเรียนบ้านกระอาน thai04-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
61
3
2362
เด็กหญิงเสาด๊ะ หมะบู โรงเรียนบ้านแม่ที thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
65
6
2363
เด็กหญิงกิสซ์มี มะแอ โรงเรียนบ้านแม่ที thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
65
6
2364
เด็กหญิงกาญจนา บุญสิ่งสี โรงเรียนบ้านแซะ thai04-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
60
4
2365
เด็กหญิงนิอาตีกะห์ สันหลัง โรงเรียนบ้านใหม่ thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
68
ท22
2366
เด็กหญิงอดิสมา หะแว โรงเรียนบ้านเทพา thai04-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
60
4
2367
เด็กหญิงสุไรดา เจ๊ะอุบง โรงเรียนบ้านตูหยง thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
67
ท23
2368
เด็กหญิงอวัสดา เจะดุหมัน โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม thai08-เรียงร้อยถ้อยความ ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
96
1
2369
เด็กหญิงอานีต้าร์ บาราเฮง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา thai08-เรียงร้อยถ้อยความ ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
2370
เด็กหญิงเบญจมาศ ทองชู โรงเรียนบ้านวังใหญ่ thai08-เรียงร้อยถ้อยความ ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
3
2371
เด็กหญิงพัชริตา รักเพ็ญไทย โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 thai08-เรียงร้อยถ้อยความ ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
4
2372
เด็กหญิงรุจิรา แก่นพิมพ์ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
7
2373
เด็กหญิงนุรมี มามุ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา thai03-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94
1
2374
เด็กหญิงสุภลักษณ์ เจตนานัง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 thai03-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
3
2375
เด็กหญิงนัทรียา ตุรเสต โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม thai03-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
2
2376
นายรุสดี ตาเห โรงเรียนบ้านตูหยง thai03-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
4
2377
เด็กหญิงกิฟฟาณี หมันและ โรงเรียนบ้านป่าโอน thai03-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
5
2378
เด็กชายนัสลัน หมานสนิ โรงเรียนบ้านพระพุทธ thai03-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
73
6
2379
เด็กหญิงดวงฤทัย แก้วเกาะสะบ้า โรงเรียนบ้านวังใหญ่ thai03-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
7
2380
เด็กหญิงทิพาพร บำรุงพงศ์ โรงเรียนบ้านเทพา wo07-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
1
2381
เด็กหญิงอามีน๊ะ ชุมอักษร โรงเรียนบ้านเทพา wo07-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
1
2382
เด็กหญิงธนัสฌา วาเซ็ง โรงเรียนบ้านเทพา wo07-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
1
2383
เด็กชายศิววัฒ ประดุจพล โรงเรียนวัดคลองยอ wo07-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
2
2384
เด็กหญิงณัฎชา นวลขวัญ โรงเรียนวัดคลองยอ wo07-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
2
2385
เด็กหญิงปวีณา ปิยะเขต โรงเรียนวัดคลองยอ wo07-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
2
2386
เด็กชายธีรพัฒน์ ทองไฝ โรงเรียนบ้านลำไพล ma01-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
74
1
2387
เด็กหญิงฟาตีหะฮ์ รามัญเศษ โรงเรียนบ้านบ่อเตย wo07-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
3
2388
เด็กหญิงอุษณีย์ มอรอหมาน โรงเรียนบ้านบ่อเตย wo07-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
3
2389
เด็กหญิงอัฟรีดา ขาเดร์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย wo07-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
3
2390
เด็กหญิงณัฐรัตน์ แก้วรุ่ง โรงเรียนบ้านท่าไทร ma01-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
66
2
2391
เด็กหญิงอนิส มามุ โรงเรียนบ้านเทพา ma01-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
65
3
2392
เด็กหญิงสุวรรณ สมาน โรงเรียนบ้านคลองขุด ma01-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
60
4
2393
เด็กชายเพชรศิริ ศิริวัฒน์ โรงเรียนวัดคลองยอ com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
1
2394
เด็กชายณัฐนนท์ ชูแก้ว โรงเรียนวัดคลองยอ com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
1
2395
เด็กชายไฟซอล สอมะลี โรงเรียนบ้านบ่อเตย wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
1
2396
เด็กชายจิรวัฒน์ เกื้อก่ออ่อน โรงเรียนบ้านวังใหญ่ com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
73
3
2397
เด็กชายมุสตาฟารี ลอเซ็ง โรงเรียนบ้านบ่อเตย wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
1
2398
เด็กชายชิตพล รักบุตร โรงเรียนบ้านวังใหญ่ com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
73
3
2399
เด็กหญิงนูรไอนี รามัญเศษ โรงเรียนบ้านตูหยง com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
4
2400
เด็กชายพิตตินันท์ ศรีสมบูรณ์ โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ ma08-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
56
1
2401
เด็กชายบาฮารุดดีน หมะหมุ โรงเรียนบ้านบ่อเตย wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
1
2402
เด็กชายชนินทร์ แก้วจังหวัด โรงเรียนบ้านเทพา ma09-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
58
1
2403
เด็กหญิงฟาเดียร์ เจะและ โรงเรียนบ้านตูหยง com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
4
2404
เด็กหญิงชยานุตย์ แก้วจังหวัด โรงเรียนบ้านเทพา ma08-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
50
2
2405
เด็กชายพีรพัฒน์ เตะเหร็ม โรงเรียนบ้านลำเปา com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
74
2
2406
เด็กหญิงนูรไรดา ส่อร่าโส๊ะ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
2
2407
เด็กหญิงศุภิสรา เพ็ชรยอดศรี โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ ma09-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
32
2
2409
เด็กหญิงภัทราวดี แท่นทอง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
2
2410
เด็กหญิงนูริษา อูมา โรงเรียนบ้านพระพุทธ com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
69
5
2411
เด็กชายรัชพล ภูบาลกระแส โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ma09-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
24
3
2412
เด็กหญิงฟาโรวี เดียวเล๊าะ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
2
2413
เด็กหญิงนูไรฮัน บากา โรงเรียนบ้านพระพุทธ com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
69
5
2414
เด็กชายพีรพล นวลบุญ โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ ma08-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
22
3
2415
เด็กชายมูฮัมหมัดรือสกี สุหลง โรงเรียนบ้านควนหรัน wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
3
2416
เด็กชายมูฮัมหมัดฮิลมี เม๊าะเต๊ะ โรงเรียนบ้านควนหรัน wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
3
2417
เด็กชายฮัมดี มัดยี โรงเรียนบ้านควนหรัน wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
3
2418
เด็กหญิงพฤกษา พรมทองบุญ โรงเรียนบ้านลำไพล wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
4
2419
เด็กชายไกรวิชญ์ ชูหมวกโชติ โรงเรียนบ้านลำไพล wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
4
2420
เด็กชายมหาโชค กำเหนิดดี โรงเรียนบ้านลำไพล wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
4
2421
เด็กหญิงนาเดีย มะกือจิ โรงเรียนบ้านท่าม่วง wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
5
2422
เด็กหญิงดรุณี อะบูเห็ด โรงเรียนบ้านท่าม่วง wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
5
2423
เด็กชายชำนาญ ทองดียิ่ง โรงเรียนวัดคลองยอ com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
3
2424
เด็กชายวรวิทย์ สุขธร โรงเรียนวัดคลองยอ com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
3
2425
นางสาวอัจฉราภรณ์ เทพสุภา โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91
1
2426
เด็กหญิงพัชริตา รักเพ็ญไทย โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91
1
2427
สามเณรภควัต วิจิตร โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
61
5
2428
นายปฏิภัทร แก้วเกาะสะบ้า โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
61
5
2429
เด็กหญิงฮัมมี กะลอเอียด โรงเรียนบ้านลำเปา com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
67
4
2430
เด็กหญิงอรยา สมาน โรงเรียนบ้านลำเปา com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
67
4
2431
เด็กหญิงอังคนี ไชยตนา โรงเรียนบ้านพระพุทธ com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
2
2432
เด็กหญิงนุดเดียนา แวนิ โรงเรียนบ้านพระพุทธ com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
2
2433
เด็กหญิงอมลวรรณ นิลอินจันทร์ โรงเรียนวัดคลองยอ wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2434
เด็กหญิงแวลาตีพ๊ะ บ่อเตย โรงเรียนบ้านกรงอิตำ wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
1
2435
เด็กหญิงพิชญาภัค สุวรรณรัตน์ โรงเรียนวัดคลองยอ wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2436
เด็กหญิงสีตีนุรมา อิหม่ำเหม โรงเรียนบ้านกรงอิตำ wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
1
2437
เด็กหญิงวันธิดา ศรีสว่าง โรงเรียนวัดคลองยอ wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2438
เด็กหญิงปิยะดา ยะโก๊ะ โรงเรียนบ้านกรงอิตำ wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
1
2439
เด็กชายอภิรักษ์ ใบดุเก็บ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88.2
2
2440
เด็กหญิงวิลาสินี สอนา โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88.2
2
2441
เด็กหญิงอัลฟาลาห์ อับดุลเล๊าะ โรงเรียนบ้านลำเปา wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
2
2442
เด็กชายพิพัฒน์พงค์ ละซอ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88.2
2
2443
เด็กหญิงกัลยา หลี้หมุน โรงเรียนบ้านลำเปา wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
2
2444
เด็กหญิงนูรไอมาน อาหวัง โรงเรียนบ้านลำเปา wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
2
2445
เด็กหญิงวาซินีย์ ขุนสมจิตร์ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87.2
3
2446
เด็กชายณัฐสิทธิ์ ไชยหมาน โรงเรียนบ้านลำไพล wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
3
2447
เด็กหญิงเมรินทร์ จันทรัตน์ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87.2
3
2448
เด็กหญิงนูรฮาลีซา นูแล โรงเรียนบ้านลำไพล wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
3
2449
เด็กหญิงปายาวี ชายแม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87.2
3
2450
เด็กหญิงอธิชา แก้วนพรัตน์ โรงเรียนบ้านลำไพล wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
3
2451
เด็กหญิงนูรีซัน สะอะ โรงเรียนบ้านกรงอิตำ wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85.5
4
2452
เด็กหญิงสรัญญา หามะ โรงเรียนบ้านกรงอิตำ wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85.5
4
2453
เด็กหญิงวีรดา ดาโห๊ะ โรงเรียนบ้านกรงอิตำ wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85.5
4
2454
เด็กหญิงจิรภา แก้วชาตรี โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
79
4
2455
เด็กหญิงวรรณนิสา แดงทองเกลี้ยง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
5
2456
เด็กหญิงบุญฑริก แก้วชาตรี โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
79
4
2457
เด็กหญิงอมิตรา มาหลง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
5
2458
เด็กหญิงจุฑาทิพย์ ทองศรี โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
79
4
2459
เด็กหญิงฐิติญาพร วุ่นซิงซี่ โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
5
2460
เด็กหญิงยัสมี ไชยตนา โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
5
2461
เด็กหญิงซอฟีย๊ะห์ สมาแอ โรงเรียนบ้านตูหยง wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83.2
6
2462
เด็กหญิงหฤทัย แก้วเรืองฤทธิ์ โรงเรียนบ้านตูหยง wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83.2
6
2463
เด็กหญิงพิยดา คงกอบสม โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
5
2464
เด็กหญิงกมลวรรณ ราชเพ็ชร โรงเรียนบ้านตูหยง wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83.2
6
2465
เด็กหญิงอาฟีเกาะฮ์ มามะ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
5
2466
เด็กหญิงจันจิรา แววสุวรรณ โรงเรียนบ้านควนหมาก wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82.7
7
2467
เด็กหญิงอลิษา น้อยสะ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
5
2468
เด็กหญิงธิติมา ทองศรี โรงเรียนบ้านควนหมาก wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82.7
7
2469
เด็กหญิงฟาตีฮะ สาและ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
5
2470
เด็กหญิงอานูรี สแม โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
5
2471
เด็กหญิงชวิกา รัตนารมย์ โรงเรียนบ้านควนหมาก wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82.7
7
2472
เด็กหญิงอัสม๊ะห์ ขรีดาโอะ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82.3
8
2473
เด็กหญิงไรฮัน หมานสนิท โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82.3
8
2474
เด็กหญิงนันทิตา แม โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82.3
8
2475
เด็กหญิงนูรีฮัน ดาโต๊ะ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80.3
9
2476
เด็กหญิงมารีญา กาซา โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80.3
9
2477
เด็กหญิงนาปีซ๊ะ กะนอง โรงเรียนบ้านคลองขุด wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
6
2478
เด็กหญิงฮาวา เคี้ยนหิ้น โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80.3
9
2479
เด็กหญิงนุชจรี ตีมุง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
ท10
2480
เด็กหญิงวันวิสา อักษร โรงเรียนบ้านคลองขุด wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
6
2481
เด็กหญิงอรนันท์ จันทร์คล้าย โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
ท10
2482
เด็กหญ๋ิงนูรีซัน เดหลำ โรงเรียนบ้านคลองขุด wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
6
2483
เด็กหญิงสุรารักษ์ ศรีจันทร์ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
ท10
2484
เด็กชายศิวกร แก้วเกาะสะบ้า โรงเรียนบ้านพรุตู wod27-การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
1
2485
เด็กหญิงซูไวดา สาตีเมาะ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
7
2486
เด็กหญิงอุมทัชมาฮาล กาเจ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
7
2487
เด็กชายคฑาวุธ แซ่ตัน โรงเรียนบ้านพรุตู wod27-การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
1
2488
เด็กหญิงยามีละ แฉะ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
7
2489
เด็กหญิงมาติการ์ พรหมชูแก้ว โรงเรียนบ้านพรุตู wod27-การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
1
2490
เด็กชายรัชติพงค์ อิสโร โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า wod27-การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
2
2491
เด็กชายไชยฤทธิ์ กายรัตน์ โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า wod27-การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
2
2492
เด็กหญิงนูรฟิรดาวห์ เม๊าะหมุ โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า wod27-การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
2
2493
เด็กชายสะมะแอ สาและสา โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย wod27-การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
3
2494
เด็กหญิงนูซาวานีย์ กอเน็ง โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย wod27-การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
3
2495
เด็กหญิงสุกัลยา แวบือมอ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย wod27-การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
3
2496
เด็กหญิงอาทิตยา คงบุญ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 ma03-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
44
1
2497
เด็กหญิงสาลินี แก้วมณีโชติ โรงเรียนวัดคลองยอ ma03-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
12
2
2498
เด็กหญิงปาริชาติ พื้นขุนทด โรงเรียนวัดคลองยอ wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
1
2499
เด็กหญิงจิราวาดี ขะหมิหมะ โรงเรียนวัดคลองยอ wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
1
2500
เด็กหญิงนูรีดา การี โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91.3
1
2501
เด็กหญิงนพมาศ บุญมาทน โรงเรียนวัดคลองยอ wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
1
2502
เด็กหญิงฟิตเราะห์ อูมา โรงเรียนบ้านบ่อเตย wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
2
2503
เด็กหญิงมณีกานต์ ขุนปราบ โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88.3
2
2504
เด็กหญิงนูรีซัน หมานสนิท โรงเรียนบ้านบ่อเตย wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
2
2505
เด็กหญิงนาซูฮา เตะหมัดหมะ โรงเรียนบ้านบ่อเตย wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
2
2506
เด็กหญิงอาณดา ไพรีตรีจิตต์ โรงเรียนบ้านลำไพล silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84
5
2507
เด็กหญิงรุสนา เปาะซา โรงเรียนบ้านลำเปา wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
1
2508
เด็กหญิงกรพินธุ์ ชุมดำ โรงเรียนวัดคลองยอ silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
3
2509
เด็กหญิงณัชชา แซ่ตั้ง โรงเรียนบ้านลำเปา wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
1
2510
เด็กชายชวัลรัตน์ ครุวรรณพัฒน์ โรงเรียนบ้านลำเปา wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
1
2511
เด็กหญิงพัชรัตน์ มูซอ โรงเรียนบ้านพระพุทธ silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
4
2512
เด็กหญิงชญานิษฐ์ สุทธิประดิษฐ โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82.5
3
2513
เด็กชายซอลาฮุดดีน สลำบ่อ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
2
2514
เด็กชายวัชรพงศ์ ศิริรักษ์ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ma02-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
1
2515
เด็กหญิงอาริษา สุทธิประดิษฐ โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82.5
3
2516
สามเณรเอกภพ ประธานทรง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ ma11-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
40
1
2517
เด็กหญิงภัทรวดี ชูขาว โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82.5
3
2518
เด็กหญิงพรพิมล เสือชาวนา โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ ma02-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
74
2
2519
เด็กหญิงเฟียนุชไดอาน่า แม โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
4
2520
เด็กชายอับดุลเล๊าะ การี โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
2
2521
เด็กหญิงอัฟนาน กะลูแป โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
4
2522
เด็กหญิงอัซนีตา สามาแห โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
2
2523
เด็กหญิงรอกีเย๊าะ มะแสะ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
4
2524
เด็กหญิงตัสลิม สามาเหาะ โรงเรียนบ้านท่าม่วง silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
ท11
2525
เด็กหญิงจริยา สุวรรณะ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 ma11-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
32
2
2526
เด็กชายสิรวิชญ์ ทองรักษ์ โรงเรียนบ้านเทพา ma02-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
3
2527
เด็กหญิงสุริดา ดาโห๊ะ โรงเรียนบ้านกรงอิตำ wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
5
2528
เด็กหญิงนุชเปียนี ประเสริฐ โรงเรียนบ้านกรงอิตำ wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
5
2529
เด็กหญิงศิริมา เม๊าะสนิ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
ท12
2530
เด็กหญิงนัสริน เอียดยี โรงเรียนบ้านกรงอิตำ wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
5
2531
เด็กหญิงมาริสา ชูอินทร์ โรงเรียนบ้านท่าไทร silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83.6
6
2532
เด็กหญิงดารารัตน์ เรืองเพ็ง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
74.6
ท13
2533
เด็กชายมินธดา เต๊ะหมัดมะ โรงเรียนบ้านพระพุทธ ma11-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
26
3
2534
เด็กชายมะรอบี ดาโต๊ะ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
62
6
2535
เด็กหญิงวรินทร จิแฉะ โรงเรียนบ้านควนตีหมุน silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
74.3
ท14
2536
เด็กชายศรายุทธ หมัดเหร็ม โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
62
6
2537
เด็กหญิงเกวลิน ทองมณีย์ โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83.3
7
2538
เด็กหญิงปรียามุข ชายเต็ม โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
74
ท15
2539
เด็กชายมัลดิฟ และตี โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
62
6
2540
เด็กหญิงสกุลรัตน์ มะประสิทธิ์ โรงเรียนบ้านเขาน้อย wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
61
7
2541
เด็กหญิงนัฐริณีย์ สลำเหม โรงเรียนบ้านกระอาน wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90.5
1
2542
เด็กหญิงพรรณวษา ม่วงก่อเกื้อ โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
73
ท16
2543
เด็กหญิงวิรดา อิสัน โรงเรียนบ้านเขาน้อย wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
61
7
2544
เด็กหญิงณัฐริกา หมัดแมเร๊าะ โรงเรียนบ้านกระอาน wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90.5
1
2545
เด้กชายกันติทัต สู่สมแก้ว โรงเรียนบ้านกระอาน wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90.5
1
2546
เด็กหญิงนุริญา บินแหละ โรงเรียนบ้านเขาน้อย wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
61
7
2547
เด็กชายณรงค์ฤทธิ์ เกษมกุล โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85.6
2
2548
เด็กหญิงวิภาวิณี หมัดเหล็ม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72.6
ท17
2549
เด็กหญิงสุกัญญา จีนวั่น โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ma03-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
12
3
2550
เด็กหญิงณัฐณิชา กาญจนวงศ์ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85.6
2
2551
เด็กหญิงวานิซ่า แวหะยี โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85.6
2
2552
เด็กหญิงฟารินดา เรืองนุ้ย โรงเรียนบ้านใหม่ silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
71.6
ท18
2553
เด็กหญิงณัฐชยา ขุนเอียด โรงเรียนบ้านเทพา silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82.6
8
2554
เด็กชายฟิตรี เจะหะ โรงเรียนบ้านคลองขุด wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85.5
3
2555
เด็กชายอัฟดอล ดอเลาะ โรงเรียนบ้านคลองขุด wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85.5
3
2556
เด็กหญิงนูรีฮัน เขตเทพา โรงเรียนบ้านกรงอิตำ silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
69
ท19
2557
เด็กชายนุรฮัมดี ระหมันยะ โรงเรียนบ้านคลองขุด wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85.5
3
2558
เด็กหญิงณมน ทองรมย์ โรงเรียนวัดปริก silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80.3
9
2559
เด้กชายนควัต ซาหีมซา โรงเรียนบ้านกรงอิตำ wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85.2
4
2560
เด็กหญิงอารียา หมินหมาน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
67
ท20
2561
เด็กชายพีรพัฒน์ ดาโห๊ะ โรงเรียนบ้านกรงอิตำ wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85.2
4
2562
เด็กหญิงนุรสดา มามะ โรงเรียนบ้านกรงอิตำ wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85.2
4
2563
เด็กหญิงธันวรัตน์ ปิยมิตร โรงเรียนบ้านโคกพยอม silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
ท10
2564
เด็กชายธนบัตร บัวดำ โรงเรียนบ้านเทพา wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84.7
5
2565
เด็กชายณรงค์ชาญ สีสุวรรณ์ โรงเรียนบ้านเทพา wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84.7
5
2566
เด็กชายนิติวนนท์ ทิพวงศ์ โรงเรียนบ้านเทพา wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84.7
5
2567
เด็กชายธวัฒชัย อังกุระเมธา โรงเรียนบ้านตาแปด wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83.8
6
2568
เด็กชายอิลยาส วาเลง โรงเรียนบ้านตาแปด wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83.8
6
2569
เด็กชายฮาสัน เจ๊ะมะ โรงเรียนบ้านตาแปด wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83.8
6
2570
เด็กชายธีวัฒน์ จงกลาง โรงเรียนบ้านแซะ wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83.4
7
2571
เด็กชายจีรวัฒน์ ทองยอด โรงเรียนบ้านแซะ wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83.4
7
2572
เด็กหญิงกาญจนา บุญสิ่งสี โรงเรียนบ้านแซะ wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83.4
7
2573
เด็กหญิงสุนิษา สอรอโส๊ะ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82.8
8
2574
เด็กหญิงวนิดา เบ็ลมาด โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82.8
8
2575
เด็กหญิงชญานิษฐ์ มุฑะจันทร์ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82.8
8
2576
เด็กหญฺิงวิกัลดา พิงหวัง โรงเรียนบ้านป่ากอ wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
3
2577
เด็กชายบาซิล ลาไหน โรงเรียนบ้านป่ากอ wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
3
2578
เด็กหญิงเฟียนุชไดอาน่า แม โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82.4
9
2579
เด็กชายอัสรี คงพูน โรงเรียนบ้านป่ากอ wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
3
2580
เด็กหญิงเสาวนากาญร์ มะแสะ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82.4
9
2581
เด็กชายวรพล คงรักษ์ โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
4
2582
เด็กชายพีระพล แวเด็ง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82.4
9
2583
เด็กหญิงพีรญา เตะหมัดมะ โรงเรียนบ้านพระพุทธ com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
67
6
2584
เด้กหญิงกฤติยา ยอดรุ่งเรือง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81.8
ท10
2585
เด็กชายกฤษดา บุญมา โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
4
2586
เด็กหญิงฟาร่า นันโอ๊ะ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81.8
ท10
2587
เด็กหญิงภัทธรินยา ห้องกิจ โรงเรียนบ้านพระพุทธ com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
67
6
2588
เด็กหญิงฟารี นันโอ๊ะ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81.8
ท10
2589
เด็กหญิงวัลยา ขุนดำริห์ โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
4
2590
เด็กชายวาริช อิแอ โรงเรียนบ้านป่าโอน com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
62
9
2591
เด็กชายเจษฎา ไช้จะเส็น โรงเรียนบ้านป่าโอน com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
62
9
2592
เด็กหญิงธันย์ชนก บินดุเหร็ม โรงเรียนบ้านป่ากอ com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89.2
1
2593
เด้กหญิงโซฟีย๊ะ โต๊ะปิ โรงเรียนบ้านป่ากอ com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89.2
1
2594
เด็กชายอัญชนะ ช่วยพรัด โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83.7
2
2595
เด็กชายกิตติศักดิ์ ห้วยหล่ำ โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83.7
2
2596
เด็กหญิงฟัตมาย์ มากาสะ โรงเรียนบ้านพรุชิง com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81.2
3
2597
เด็กชายมะห์มูด เลาะแม โรงเรียนบ้านพรุชิง com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81.2
3
2598
เด็กหญิงฮายาตี สาเร๊ะ โรงเรียนบ้านนาจวก com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80.2
4
2599
เด็กหญิงอิลฮาม อาหวัง โรงเรียนบ้านนาจวก com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80.2
4
2600
เด็กหญิงรุสนานี ลอเซ็ง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
79
5
2601
เด็กหญิงนุรดีน่า หมัดระเด่น โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
1
2602
เด็กหญิงอาวาติฟ มะ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
79
5
2603
เด็กชายอาลี ขุนกะบี่ โรงเรียนบ้านป่าโอน com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
79
5
2604
เด็กชายฮาฟิซ จูเกะ โรงเรียนบ้านนาจวก com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ุ65
7
2605
เด็กชายอามานัส เบ็ลมาด โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
1
2606
เด็กชายไพบูรณ์ โสส๊ะ โรงเรียนบ้านป่าโอน com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
79
5
2607
เด็กชายฌารีฟ ยะซิง โรงเรียนบ้านนาจวก com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
65
7
2608
เด้กหญิงกุลญา สนิ โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78.2
6
2609
เด็กหญิงอัฐภิญญา ช่วยพลัด โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
64
8
2610
เด็กชายประณต สนิ โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78.2
6
2611
เด็กหญิงจิราวรรณ ก๊กเซง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
7
2612
เด็กหญิงภัสสร คงคะนึง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
64
8
2613
เด็กชายชยกฤต จิตรมั่น โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
7
2614
เด็กชายอิลยาส เพ็งเลาะ โรงเรียนบ้านลำเปา com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
61
ท10
2615
เด็กชายอัครพนธ์ รัตนะ โรงเรียนบ้านลำไพล com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
2
2616
เด็กหญิงจารุวรรณ เกื้อก่อบุญ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
7
2617
เด็กชายยัฟฟารี เจ๊ะเงาะ โรงเรียนบ้านลำเปา com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
61
ท10
2618
เด็กหญิงบุญญิตา บุญแนบ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
7
2619
เด็กหญิงธิดารัตน์ อินเคล้า โรงเรียนบ้านลำไพล com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
2
2620
เด็กชายภัทร นิยมเดชา โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77.2
8
2621
เด็กหญิงสุธิมา วานิ โรงเรียนบ้านตูหยง com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
3
2622
เด็กชายอิมรอม โต๊ะเอียด โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77.2
8
2623
เด็กหญิงนูรีซัน มะสูยู โรงเรียนบ้านตูหยง com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
3
2624
เด็กชายสุทิวัส เดเระมะ โรงเรียนวัดคลองยอ com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77.2
8
2625
เด็กชายสรวิชญ์ ขวัญแก้ว โรงเรียนวัดคลองยอ com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77.2
8
2626
เด็กหญิงอามาลีน่า สันยาวอ โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
5
2627
เด็กชายชัชวาล ปานถาวร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75.7
9
2628
เด็กชายบุลากร คงอินทร์ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75.7
9
2629
เด็กหญิงจุวัยนีย์ เส๊ะยามา โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
5
2630
เด็กชายซิกดิก หมีนเส็น โรงเรียนบ้านควนหรัน com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
67
6
2631
เด็กชายนัสรูน เหนาะบู โรงเรียนบ้านพระพุทธ com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75.7
9
2632
เด็กชายมูฮัมหมัดฮาดี ยุโสะ โรงเรียนบ้านควนหรัน com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
67
6
2633
เด็กชายธีระภัทร์ หมะปิ โรงเรียนบ้านพระพุทธ com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75.7
9
2634
เด็กหญิงนิตยา สาเเละ โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
67
6
2635
เด็กหญิงณัฐวิภา ทองมณีย์ โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
67
6
2636
เด็กชายสิทธพล หมัดชูโชติ โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
4
2637
เด็กชายมุสลีมีน ดือราแมหะยี โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
4
2638
เด็กชายอาซีเกย์ บ่อเตย โรงเรียนบ้านพระพุทธ silB47-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
1
2639
เด็กชายพิตตินันท์ ศรีสมบูรณ์ โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ silB47-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
2
2640
เด็กชายฟิตรีย์ สุขรุ่ง โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ silB47-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
3
2641
เด็กชายธรรมปพน ขาวเรือง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silB47-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
79
4
2642
เด็กชายอภินันท์ วาเซ็ง โรงเรียนบ้านลำเปา silB47-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
74
5
2643
เด็กชายอาบาวี มะสะ โรงเรียนบ้านท่าม่วง silB47-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
6
2644
เด็กชายพุฒิพงศ์ หมีชุม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ silB47-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
71
7
2645
เด็กชายปฏิภาณ ติเอียดย่อ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี silB47-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
67
8
2646
นางสาวกมลชนก เดี่ยววาณิชย์ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 silB51-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93.6
1
2647
นางสาวนฤมล แก้วเกาะสะบ้า โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ silB51-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86.3
2
2648
เด็กหญิงพันพัสสา เกื้อก่อแก้ว โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 silB51-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84.3
3
2649
เด็กหญิงกัญญารัตน์ แก้วมณี โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silB51-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77.3
4
2650
เด็กหญิงรุสนี แวเซ็ง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม silB51-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
5
2651
เด็กหญิงนภัสกร แสะปีดิง โรงเรียนบ้านตูหยง silB51-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
73
6
2652
เด็กหญิงวราภรณ์ ธรรมรัตน์ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe04-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
42
3
2653
เด็กชายธีรภัทร เส็มชูชูติ โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
66
1
2654
เด็กชายอิลยาส หะยีสาแม โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
66
1
2655
เด็กหญิงอัจฉราภรณ์ เทพสุภา โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe04-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
42
3
2656
เด็กชายอานัส โต๊ะขา โรงเรียนบ้านลำไพล hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ุ65
2
2657
เด็กชายนันทิพัฒน์ หลวงคง โรงเรียนบ้านลำไพล hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ุ65
2
2658
นางสาวสากีเร๊าะ หะหนัง โรงเรียนบ้านพระพุทธ hpe04-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
43
2
2659
เด็กชายอดุลย์ อิหม่ำเหม โรงเรียนบ้านพระพุทธ hpe04-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
43
2
2660
เด็กหญิงโนรีตา มะหลี โรงเรียนบ้านเทพา silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
1
2661
เด็กหญิงสุธิตา สีปาน โรงเรียนบ้านควนหมาก hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ุ64
3
2662
เด็กหญิงซูมัยนูน หมุดประเสริฐ โรงเรียนบ้านพระพุทธ silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
ท16
2663
เด็กชายบราซิล ดือเระ โรงเรียนบ้านควนหมาก hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ุ64
3
2664
เด็กชายจิรภัทร สาและ โรงเรียนบ้านเทพา silA01-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
1
2665
เด็กหญิงชนินาถ ถัดทา โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
69
ท17
2666
เด้กหญิงอานาตี นันโอ๊ะ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี silA01-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
2
2667
เด็กชายสิทธิพงศ์ บูยูโส๊ะ โรงเรียนบ้านป่าโอน hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ุ64
4
2668
เด็กหญิงไลลา หวุนกับหมัด โรงเรียนบ้านป่าโอน hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ุ64
4
2669
เด็กหญิงรุสนานี ดือเร๊ะ โรงเรียนบ้านตาแปด silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
69
ท18
2670
เด็กหญิงอาทิตยา ไชยม่อม โรงเรียนบ้านโคกกอ silA01-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
3
2671
เด็กชายนัญชัย บุญโท โรงเรียนบ้านโคกพยอม silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
68
ท19
2672
เด็กหญิงซูนีตา เจ๊ะแว โรงเรียนบ้านนาจวก silA01-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
4
2673
เด็กหญิงวรรณพร เกษแก้ว โรงเรียนวัดคลองยอ silA01-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
5
2674
เด็กชายกิตติทัต สะแลแม โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
67
ท20
2675
เด็กหญิงอรจิรา ยะมันยะ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92
2
2676
เด็กชายณัฐวุฒิ บ่อเตย โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม silA01-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
68
6
2677
เด็กหญิงรัชชาวดี พัชรพันธ์ โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
67
ท21
2678
เด็กหญิงนูรซัรวานี สาและ โรงเรียนบ้านนาจวก silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94
1
2679
เด็กหญิงกัญนิสา เล็กกะสัน โรงเรียนบ้านลำไพล silA01-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
60
7
2680
เด็กชายบูกอรี เจ๊ะโซ๊ะ โรงเรียนบ้านคลองขุด silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
66
ท22
2681
เด็กชายฮานาฟี โตะปู โรงเรียนบ้านกระอาน silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
62
ท23
2682
เด็กหญิงปัทมา วาเต๊ะ โรงเรียนบ้านควนหมาก silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
ท19
2683
เด็กชายณัฐวุธ ดวงสุวรรณ โรงเรียนบ้านแม่ที silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
3
2684
เด็กหญิงตัสนีม สะลาแม โรงเรียนบ้านลำเปา silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
2
2685
เด็กหญิงซัลลิมา วงค์มุสา โรงเรียนบ้านป่ากอ silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
61
ท24
2686
เด็กชายศักดิ์สิทธิ์ ขุนอักษร โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
ท19
2687
เด็กหญิงอาตีเก๊าะ บิลเต๊ะ โรงเรียนบ้านเขาน้อย silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
61
ท25
2688
เด็กหญิงวันฮูดา มะมิง โรงเรียนบ้านนาจวก silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
4
2689
เด็กหญิงอทิตยา นุ้ยประสิทธิ์ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3 silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
60
ท26
2690
เด็กหญิงนูรีต้า หล๊ะหมุด โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
ท20
2691
เด็กชายอาลี ยะพะ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92
3
2692
เด็กชายอาซิด สาและปาเซ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
60
ท27
2693
เด็กชายนิอัซมี โตะนิ โรงเรียนบ้านใหม่ silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
5
2694
เด็กหญิงโรสลินดา แวสะมะแอ โรงเรียนบ้านควนตีหมุน silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
60
ท28
2695
เด็กหญิงสุนิษา สอร่อโส๊ะ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
4
2696
เด็กหญิงญาณภัทร โนรดี โรงเรียนบ้านโคกพยอม silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
69
ท21
2697
เด็กหญิงนายีฮา มีและ โรงเรียนบ้านควนหรัน silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84
6
2698
เด็กชายมูฮัมหมัด ยีกับจี โรงเรียนบ้านป่าโอน silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
68
ท22
2699
เด็กชายปฏิภาณ ติเอียดย่อ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
67
ท23
2700
เด็กพัชราภา ไชยขาว โรงเรียนวัดคลองยอ silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
7
2701
เด็กหญิงณัฐธิชา แมเร๊าะ โรงเรียนบ้านตาแปด silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
66
ท24
2702
เด็กหญิงฟาติม มากาสะ โรงเรียนบ้านพรุชิง silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
5
2703
เด็กชายพิทยา มามะ โรงเรียนบ้านกรงอิตำ silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
78
8
2704
เด็กหญิงณัฐธิชา แมเร๊าะ โรงเรียนบ้านตาแปด silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
66
ท24
2705
เด็กหญิงอลิสซา ฮะมะ โรงเรียนบ้านควนหรัน silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
65
ท25
2706
เด็กหญิงปัณชญา สุขสวัสดิ์ โรงเรียนบ้านควนหมาก silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
9
2707
เด็กชายไซนุดดีน ยีหวัง โรงเรียนบ้านพระพุทธ silB38-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84.3
1
2708
เด็กชายอธิวัตน์ หมัดบาเหม โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
ท10
2709
เด็กชายสุริยา ขุนเดื่อ โรงเรียนบ้านลำไพล silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
64
ท26
2710
เด็กชายมะยากี แวเตะ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
63
ท27
2711
เด็กชายพิตตินันท์ ศรีสมบูรณ์ โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ silB38-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83.3
2
2712
เด็กชายเอกรัตน์ มะประสิทธิ์ โรงเรียนบ้านโคกพยอม silB38-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
3
2713
เด็กหญิงสุวัยบ๊ะ เต๊ะหมะ โรงเรียนบ้านบ่อเตย silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
74
ท11
2714
เด็กหญิงนันทิชา มูนี โรงเรียนบ้านป่ากอ silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
62
ท28
2715
เด็กชายอดือนาน เต๊ะหมัดมะ โรงเรียนบ้านท่าม่วง silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
6
2716
เด็กชายภัทธิรายุทธ เจะดุหมัน โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม silB38-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76.3
4
2717
เด็กชายอาบาวี มะสะ โรงเรียนบ้านท่าม่วง silB38-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
5
2718
เด็กชายฟาตาฮ์ มาหลง โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
73
ท12
2719
เด็กหญิงฟาเดีย หมัดหมัน โรงเรียนบ้านเขาน้อย silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
61
ท29
2720
เด็กชายนิธิกร อนันตพันธ์ุ โรงเรียนวัดคลองยอ silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
7
2721
เด็กหญิงนุรอัซวานี อามะ โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
73
ท13
2722
เด็กหญิงสุทธิมณ มุสิกะพงศากุล โรงเรียนบ้านท่าไทร silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
8
2723
เด็กชายธีรพัฒน์ เนื้้อทอง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
ท14
2724
เด็กหญิงนุรมา ดาโห๊ะ โรงเรียนบ้านกรงอิตำ hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
64
4
2725
เด็กหญิงโสภิตา แวสะมะแอ โรงเรียนบ้านควนตีหมุน silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
9
2726
เด็กหญิงฟีรฮาน่า กาละน๊ะ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม silB42-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86.6
1
2727
นางสาวอาทิตยา คงบุญ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 silB42-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85.6
2
2728
เด็กหญิงนิอาตีกะห์ สันหลัง โรงเรียนบ้านใหม่ silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84
ท10
2729
เด็กหญิงศุณิษา นันโอ๊ะ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
71
ท15
2730
เด็กหญิงมารีนา กาเซ็ง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
64
4
2731
เด็กหญิงพันพัสสา เกื้อก่อแก้ว โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 silB42-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83.6
3
2732
เด็กหญิงอมาลีนาร์ นินวน โรงเรียนบ้านแม่ที hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ุ61
6
2733
เด็กหญิงสายธาร หัดกาเจ โรงเรียนบ้านแม่ที hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ุ61
6
2734
นางสาวศิรดา แก้วเกาะสะบ้า โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ silB42-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
4
2735
เด็กหญิงนาตาซา มะลี โรงเรียนบ้านพระพุทธ silB42-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76.6
5
2736
เด็กหญิงรพีภัทร หมูณี โรงเรียนบ้านเทพา silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
ท11
2737
เด็กชายมะวี เจ๊ะและ โรงเรียนบ้านควนหรัน silD02-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางสติปัญญา) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
1
2738
เด็กหญิงสุดารัตน์ ยามิง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3 silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
ท12
2739
เด็กหญิงอาณดา ไพตรีจิตต์ โรงเรียนบ้านลำไพล silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91
1
2740
นายฟัยซอล อีซอ โรงเรียนบ้านตูหยง hpe04-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
67
1
2741
เด็กหญิงพัชรัตน์ มูซอ โรงเรียนบ้านพระพุทธ silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89.6
2
2742
เด็กชายการาฟี สะเล็มดอ โรงเรียนบ้านตูหยง hpe04-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
67
1
2743
เด็กหญิงกชวรรณ ห้วยหล่ำ โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86.3
3
2744
เด็กหญิงสุหวันด๊ะ ชูแก้ว โรงเรียนบ้านป่าโอน silD02-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางสติปัญญา) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
2
2745
เด็กหญิงกิ่งกาญจน์ ไชยวงศ์ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84.6
4
2746
เด็กชายมูฮัมหมัดรอมหลี ขรีดาโอ๊ะ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silD02-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางสติปัญญา) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
3
2747
เด็กหญิงชุติเนตร บาและ โรงเรียนบ้านเทพา silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83.3
5
2748
เด็กหญิงเกวลิน ทองมณีย์ โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
6
2749
เด็กหญิงณัฐวรา นิติคุณ โรงเรียนวัดปริก silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
7
2750
เด็กหญิงพลอยไพลิน ปานจรูญ โรงเรียนบ้านท่าไทร silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
8
2751
เด็กหญิงกรพินธุ์ ชุมดำ โรงเรียนวัดคลองยอ silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80.6
9
2752
เด็กหญิงภัทรนันท์ สุบรรณน้อย โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
ท10
2753
เด็กหญิงอาทิตา หีมยิ โรงเรียนบ้านป่าโอน silA06-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
1
2754
เด็กหญิงวิภาวินี หมัดเหล็ม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
79
ท11
2755
เด็กหญิงตอฮีเร๊าะ ดาเล็งสะ โรงเรียนบ้านกระอาน silA06-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
2
2756
เด็กหญิงสุไลลา กาลง โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
ท12
2757
เด็กชายอุสมาน ลาเตะ โรงเรียนบ้านตูหยง silA06-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
3
2758
เด็กหญิงศิริมา เม๊าะสนิ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี silA02-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84
3
2759
เด็กหญิงนูรีฮัน เขตเทพา โรงเรียนบ้านกรงอิตำ silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76.6
ท13
2760
เด็กหญิงปรียามุข ชายเต็ม โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
74.3
ท14
2761
เด็กชายสุประดิษฐ์ อินวรรณะ โรงเรียนบ้านลำไพล silA02-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
62
7
2762
เด็กหญิงวิลาสินี สอนา โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
73.3
ท15
2763
เด็กชายเสฏฐวุฒิ แซ่จัง โรงเรียนบ้านเทพา silA02-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92
1
2764
เด็กหญิงอาอีซะฮ ดอเน็ง โรงเรียนบ้านท่าม่วง silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72.6
ท16
2765
เด็กหญิงศิริวรรณ ปราบพาลา โรงเรียนบ้านโคกพยอม silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
71.3
ท17
2766
เด็กหญิงนูรดียานา บ่อเตย โรงเรียนบ้านกรงอิตำ silA02-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
68
6
2767
เด็กชายทัศนะ แก้วบัวเพ็ชร โรงเรียนวัดคลองยอ silA02-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
2
2768
เด็กชายวันชนะ บุญเรืองรุ่ง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 silD02-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางสติปัญญา) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ุุ66
4
2769
เด็กหญิงรอฮานี เจ๊ะอาแว โรงเรียนบ้านลำเปา silA02-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
4
2770
เด็กหญิงนัสรีน หมัดเหร็ม โรงเรียนบ้านนาจวก silA02-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
5
2771
เด็กชายอาดัม ลูแน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
1
2772
เด็กชายภานุพงค์ บุญศรี โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
1
2773
เด็กหญิงพิชชานันท์ เศษขาว โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
1
2774
เด็กชายธนภัทร แก้วบัวเพ็ชร โรงเรียนวัดคลองยอ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
2
2775
เด็กชายพีรพัฒน์ ฆ้องดอน โรงเรียนวัดคลองยอ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
2
2776
เด็กชายธเนศ ฉันทะ โรงเรียนวัดคลองยอ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
2
2777
เด็กหญิงสิรินทรา ปราณพล โรงเรียนบ้านวังใหญ่ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
4
2778
เด็กชายอภิสิทธิ์ ขุนนาพุ่ม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
4
2779
เด็กชายสุณัฐพล พรหมปลอด โรงเรียนบ้านวังใหญ่ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
4
2780
เด็กชายอัษฎาวุธ สูโรโรจน์ โรงเรียนบ้านกระอาน pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
5
2781
เด็กชายการีม ขาวบก โรงเรียนบ้านกระอาน pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
5
2782
เด็กชายณัฐณิชา บุญพรหม โรงเรียนบ้านกระอาน pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
5
2783
เด็กหญิงกนกนพ ทองสองสี โรงเรียนบ้านท่าไทร pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84
6
2784
เด็กหญิงพัชรพร เพ็ชรคงอ่อน โรงเรียนบ้านท่าไทร pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84
6
2785
เด็กหญิงนิชาภัทร หนูวิลัย โรงเรียนบ้านท่าไทร pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84
6
2786
เด็กชายนันทวัฒน์ เส็น โรงเรียนบ้านป่าโอน pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
7
2787
เด็กชายซอลาฮูดีน เปาะโด โรงเรียนบ้านป่าโอน pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
7
2788
เด็กชายฟันรูช หัดสหมัด โรงเรียนบ้านป่าโอน pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
7
2789
เด็กหญิงจันทิมา มวดมีเส็น โรงเรียนบ้านคลองขุด pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
8
2790
เด็กหญิงณิชานันท์ สิตีหะมะ โรงเรียนบ้านคลองขุด pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
8
2791
เด็กหญิงกนกรัตน์ ดันงา โรงเรียนบ้านคลองขุด pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
8
2792
เด็กหญิงรอฮานา แวเตะ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
79
9
2793
เด็กชายมุฮิบบุดดีน ใจสมุทร โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
79
9
2794
เด็กชายมุสลิมมีน เปาะกา โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
79
9
2795
เด็กหญิงอาฑิตยา สาขา โรงเรียนบ้านแซะ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
ท10
2796
เด็กหญิงนวิยา บุญสร้างสม โรงเรียนบ้านแซะ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
ท10
2797
เด็กหญิงมาลินี สุวรรณรัตน์ โรงเรียนบ้านแซะ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
ท10
2798
เด็กหญิงอัครีนา ยามา โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
ท11
2799
เด็กหญิงกฤษฎี แวสอ โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
ท11
2800
เด็กหญิงศุภกฤษ ยูโซะ โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
ท11
2801
เด็กชายซาพาวี สาและ โรงเรียนบ้านตาแปด pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
ท12
2802
เด็กชายเซาวาล สามะ โรงเรียนบ้านตาแปด pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
ท12
2803
เด็กชายศิลา กฤษณาพันธ์ โรงเรียนบ้านตาแปด pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
ท12
2804
เด็กหญิงอาทิตยา เปาะกา โรงเรียนบ้านควนหรัน pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
ท13
2805
เด็กหญิงนูรูฮัสณี หวังมะ โรงเรียนบ้านควนหรัน pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
ท13
2806
เด็กชายมูฮัมหดเตาฟิก โอล่า โรงเรียนบ้านควนหรัน pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
ท13
2807
เด็กหญิงซูมัยยะหฺ มามะ โรงเรียนบ้านใหม่ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
74
ท14
2808
เด็กหญิงคูซัยฟะห์ ยาชิง โรงเรียนบ้านใหม่ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
74
ท14
2809
เด็กชายริฎวาน จันโอ๊ะ โรงเรียนบ้านใหม่ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
74
ท14
2810
เด็กชายรัชชานนท์ หะยีสาแม โรงเรียนบ้านเทพา silB43-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83.6
1
2811
เด็กชายอภิเดช หัดสมัด โรงเรียนบ้านป่าโอน silB43-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
2
2812
เด็กชายปรเมศว์ แก้วของแก้ว โรงเรียนวัดคลองยอ silB43-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
3
2813
เด็กหญิงนันทิชา กะลอเอียด โรงเรียนบ้านป่าโอน silB46-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
1
2814
เด็กชายภัทรพร แก้วมรกฎ โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 silB43-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ุ65
4
2815
นางสาวศิรดา แก้วเกาะสะบ้า โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ silB46-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78.8
2
2816
เด็กชายปริวัฒน์ ติเอียดย่อ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี silB43-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
63.8
5
2817
เด็กหญิงซูไบยา ดีสะเอะ โรงเรียนบ้านควนหรัน silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
60
ท12
2818
เด็กชายอลงกรณ์ อับดุลเล๊าะ โรงเรียนบ้านควนหรัน silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
60
ท12
2820
เด็กหญิงนูรฮูดา ฮามะ โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2821
เด็กหญิงกามีละห์ มะเสน โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2822
เด็กหญิงบัลกีส ฮามะ โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2823
เด็กหญิงฝาตีเมาะห์ สิริเต๊ะ โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2824
เด็กหญิงฮาฟัสสือรี ไกรสมสุด โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2825
เด็กหญิงตูแวนาดียา ล่าเต๊ะ โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2826
เด็กหญิงซูรีณา อาแว โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2827
เด็กหญิงนะฟีซะฮ์ ปูซู โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2828
เด็กหญิงฟารีซัน หามะ โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2829
เด็กหญิงจารุวรรณ รัญจวน โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2830
เด็กหญิงนัสรีน สาและ โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2831
เด็กหญิงฟาติน สาและ โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2832
เด็กหญิงฮัซมะ ฮะวี โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2833
เด็กหญิงไซน๊ะ มามะ โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2834
เด็กหญิงซูปียา แวยูโซะ โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2835
เด็กหญิงณีรนุช เทพสุภา โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 thai12-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2836
เด็กชายมะรอบี สาเม๊าะ โรงเรียนบ้านควนหรัน wod23-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2837
เด็กชายมูฮัมหมัด สาและ โรงเรียนบ้านควนหรัน wod23-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2838
เด็กหญิงฎ็อยยิบะฮ์ โต๊ะสลำ โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า wod23-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
2839
เด็กหญิงซูไรยา เจ๊ะมะหลี โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า wod23-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
2840
เด็กชายเอกวุธ หมัดอาด้ำ โรงเรียนบ้านเขาน้อย wod23-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
3
2841
เด็กชายอารีฟีน มีหัด โรงเรียนบ้านเขาน้อย wod23-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
3
2842
เด็กหญิงวรัมพร แก้ววิชิต โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
2843
เด็กหญิงชวิศา ลั่นคีรี โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
2844
เด็กหญิงจิราวรรณ สุวรรณะ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
2845
เด็กหญิงศศิธร ธรรมรัตน์ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
2846
เด็กหญิงณัฐาภรณ์ แซ่เจียง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
2847
เด็กหญิงเอวิกา รอดชนะ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
2848
เด็กหญิงอารีรัตน์ กลิ่นน้ำหอม โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
2849
เด็กหญิงเรวดี ธรรมใจ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
2850
เด็กหญิงภัทรชิณีย์ มณีโชติ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
2851
เด็กหญิงจันทวรรณ เกื้อสกุล โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
2852
เด็กชายฉันฐรัฐ ดำวรรณ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
2853
เด็กชายธันวา เจตนานัง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
2854
เด็กชายภูริวัฒน์ ไชยพรรณ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
2855
เด็กชายลือชัย แสนสุด โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
2856
เด็กชายอภิสิทธิ์ ไชยนุ้ย โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
2857
เด็กหญิงมาลียา เกตุพันธ์ โรงเรียนบ้านกระอาน wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
1
2858
เด็กหญิงสร้อยสุวรรณ จันทวิโรจน์ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
2859
เด็กหญิงณัฏฐพร แก้วยอด โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
2860
เด็กหญิงชฎารัตน์ อินธแสน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
2861
เด็กชายศักรินทร์ แสนสุด โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
3
2862
เด็กหญิงนัสรีย์ บุญพล โรงเรียนบ้านเทพา silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
1
2863
เด็กหญิงสุรีย์ จันทร์ธร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
3
2864
เด็กชายชัยรัตน์ หมอเล็ก โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
3
2865
เด็กชายอภิรักษ์ ประสิทธิสร โรงเรียนบ้านเทพา silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
1
2866
เด็กชายธนภัทร บุญศิริ โรงเรียนบ้านเทพา silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
1
2867
เด็กหญิงนูรฮายาตี ราแดง โรงเรียนบ้านพระพุทธ silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
1
2868
เด็กชายการิม นิเต็ม โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2869
เด็กหญิงฟิรดาวส์ เจะสนิ โรงเรียนบ้านใหม่ silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
2
2870
เด็กหญิงเกศนี ชะหงี โรงเรียนบ้านพระพุทธ silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
1
2871
เด็กชายปรัญชัย หัดขะเจ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2872
เด็กชายวีรยุทธ หะแว โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2873
เด็กหญิงนูรีซา ดือราแม โรงเรียนบ้านใหม่ silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
2
2874
เด็ดชายไชยฤทธิ์ กายรัตน์ โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
2875
เด็กหญิงฟิตรี ต่วนตีมุง โรงเรียนบ้านใหม่ silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
2
2876
เด็กหญิงมาลีน่า มะประสิทธิ์ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
2877
เด็กหญิงรุ่งนภา จินะ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
2878
เด็กชายธีรวุฒิ แวววรรณจิตร โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
2879
เด็กหญิงไหมชรัตน์ ยะมันยะ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
2880
เด็กชายธีระวัฒน์ บัวแก้ว โรงเรียนวัดคลองยอ wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
3
2881
เด็กชายปิยวัช จรูญจันทร์ โรงเรียนวัดคลองยอ wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
3
2882
เด็กหญิงฮุสนา ดอเลาะ โรงเรียนบ้านบ่อเตย silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
3
2883
เด็กชายฟาซีย์ ติเอียดย่อ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
3
2884
เด็กหญิงปฏิมา เกื้อก่อแก้ว โรงเรียนวัดคลองยอ wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
3
2885
เด็กชายทวีศักดิ์ ละซอ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
3
2886
เด็กหญิงนุรฮูดา ชื่นบาน โรงเรียนบ้านบ่อเตย silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
3
2887
เด็กชายณัฐวุฒิ มะประสิทธิ์ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
3
2888
เด็กหญิงอาซ๊ซ๊ะ ลาเต๊ะ โรงเรียนบ้านลำเปา silD09-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-3 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
90
1
2889
เด็กชายอัฟฎอล ยะมันยะ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
4
2890
เด็กหญิงซูไรยา สาตีเมาะ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92
1
2891
เด็กชายธีรวัฒน์ หวันยอ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
4
2892
เด็กหญิงชลธิชา ถึงเจริญ โรงเรียนบ้านแม่ที thiD14-การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ชั้น ป.1-6 (เรียนร่วมสาระภาษาไทย-บกพร่องทางร่างกาย) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2893
เด็กหญิงนันทิตา มูนี โรงเรียนบ้านป่ากอ silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
79
5
2894
เด็กชายจีรเดช มะสะ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92
1
2895
เด็กหยิงชลธิชา ถึงเจริญ โรงเรียนบ้านแม่ที silD14-การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางร่างกาย) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
2896
เด็กหญิงณัฐชา มะหลี โรงเรียนบ้านป่ากอ silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
79
5
2897
เด็กชายมูฮำหมัดซอฟา หวังแอ โรงเรียนบ้านนาจวก silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
4
2898
เด็กชายซีเนอร์ดีน กาเจ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92
1
2899
นางสาวอาทิตยา คงบุญ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2900
นางสาวกมลชนก เดี่ยววานิชย์ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2901
เด็กหญิงซุไรดา เม้งซู โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
6
2902
เด็กชายอารีฟีน เจ๊ะเต๊ะ โรงเรียนบ้านนาจวก silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
4
2903
นางสาวจิดาภา จุลกัณฑ์ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2904
นางสาววราภรณ์ ธรรมรัตน์ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2905
เด็กหญิงสุมัยะห์ คณะวาปี โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
6
2906
เด็กชายอาริส แดวอสนุง โรงเรียนบ้านนาจวก silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
4
2907
เด็กหญิงพัชริตา รักเพ็ญไทย โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2908
เด็กหญิงจุฑามาศ มณีพรหม โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2909
เด็กหญิงจันทวรรณ เกื้อสกุล โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2910
เด็กหญิงแสงเทียน คล้ายประสิทธิ์ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2911
เด็กหญิงสุภลักษณ์ เจตนานัง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2912
เด็กชายอารีฟีน จิใจ โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
5
2913
เด็กชายฮาเรฟ มะ โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
5
2914
เด็กหญิงสุภลักษณ์ เจตนานัง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 thai17-กวีเยาชนคนรุ่นใหม่ -กาพย์ยานี 11 ( 8 บท) ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2915
เด็กชายณัฐพงษ์ โต๊ะกูเว็ง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 thai17-กวีเยาชนคนรุ่นใหม่ -กาพย์ยานี 11 ( 8 บท) ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2916
เด็กชายอัฟฟาน มุณี โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
5
2917
เด็กหญิงสายธาร เกษมกุล โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา sci12-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2918
เด็กหญิงมัณฑนา แป้นศิริ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา sci12-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2919
เด็กหญิงกชกร ห้วยหล่ำ โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
ท13
2920
เด็กหญิงกนกวรรณ แซ่ลิ่ม โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา sci12-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2921
เด็กชายมาลีกีน ปะจูนิ โรงเรียนบ้านควนหรัน silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
6
2922
เด็กชายซอกี อาแว โรงเรียนบ้านลำเปา wo04-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2923
เด็กชายอับดุลฮากีม ตาหะมิ โรงเรียนบ้านควนหรัน silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
6
2924
เด็กหญิงอาตีเกาะ เตะเหร็ม โรงเรียนบ้านลำเปา wo04-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2925
เด็กชายอาติด ประสิทธิ์หิมะ โรงเรียนบ้านควนหรัน silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
6
2926
เด็กหญิงฮายาตี มะสาแม โรงเรียนบ้านลำเปา wo04-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2927
เด็กหญิงเจ๊ะซากีเร๊าะ บาเห็ม โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
7
2928
เด็กหญิงมัสซูรี สอเฮาะ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
7
2929
เด็กหญิงอาทิตยา คงบุญ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 ma13-การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2930
เด็กหญิงวราภรณ์ ธรรมรัตน์ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 ma13-การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2931
เด็กหญิงฟาอีซ๊ะห์ บ่อเตย โรงเรียนบ้านกรงอิตำ silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
ท14
2932
เด็กชายอนุชา มโณเรศ โรงเรียนบ้านโคกกอ silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
8
2933
เด็กชายอัลฟารุส วาเซ็ง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
7
2934
เด็กชายฮาลีม แม โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
7
2935
เด็กหญิงประภาพร บุญมาก โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2936
เด็กหญิงปณัสญา แก้ววิชิต โรงเรียนบ้านโคกกอ silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
8
2937
เด็กหญิงชุติมา สียา โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2938
เด็กหญิงรมย์ธีรา สุวรรณ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2939
เด็กชายมูฮัมหมัดไฟศอล มะแสะ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
7
2940
เด็กหญิงอิสราภรณ์ ส่งเสริมสุข โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2941
เด็กหญิงฮามีด๊ะ ขรีดาโอะ โรงเรียนบ้านกรงอิตำ silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
74
9
2942
เด็กหญิงธัญชนก พรหมมุณี โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2943
เด็กหญิงมารีนี หมะเหลาะ โรงเรียนบ้านกรงอิตำ silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
74
9
2944
เด็กหญิงนัชนันท ปานถาวร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2945
เด็กหญิงวรนิษฐา แก้วคำ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2946
เด็กหญิงซูฮาดา แวนาแว โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2947
เด็กชายภัคศรันย์ ชูเชิด โรงเรียนบ้านลำไพล silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
8
2948
เด็กหญิงผกามาศ ติเอียดย่อ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
73
ท10
2949
เด็กชายเอกพล มะหมัด โรงเรียนบ้านลำเปา silA16-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2950
เด็กชายมะรอบี ดาโต๊ะ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94
1
2951
เด็กหญิงปพิชญา ไชยของพรม โรงเรียนบ้านลำไพล silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
8
2952
เด็กชายเจริญสุข ยุนุ่ย โรงเรียนบ้านลำเปา silA16-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2953
เด็กหญิงสายสุณี พงษ์สัมฤทธิ์ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
73
ท10
2954
เด็กชายณัฐวุฒิ บาเหม โรงเรียนบ้านลำเปา silA16-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2955
เด็กหญิงพิชญา ชำนิธุระการ โรงเรียนบ้านลำไพล silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
8
2956
เด็กชายวีรภาพ แอยี โรงเรียนบ้านเขาน้อย silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
ท11
2957
เด็กหญิงซารีนา สะนิ โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
ท15
2958
เด็กหญิงวันวิสาข์ กิมาคม โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 ma07-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2959
เด็กหญิงชญาดา ชายหัด โรงเรียนบ้านเขาน้อย silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
ท11
2960
เด็กหญิงกมลชนก เดี่ยววาณิชย์ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 ma07-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2961
เด็กหญิงนูรอยฮัน สะตาเร็ง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94
1
2962
เด็กหญิงจิดาภา จุลกัณฑ์ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 ma07-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2963
เด็กหญิงสาริสา หลงมีหนา โรงเรียนบ้านแม่ที silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
ท16
2964
เด็กหญิงอัสมีน หมัดเหร็ม โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silA13-การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
3
2966
นางสาวอิสริยา หว่าหลำ โรงเรียนบ้านลำเปา wo17-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ม.1-3 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
2967
เด็กหญิงชนกนันท์ ช่วยจำแนก โรงเรียนบ้านท่าไทร silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
71
ท12
2968
นางสาวสมัชญา ขุนโชติชู โรงเรียนบ้านลำเปา wo17-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ม.1-3 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
2969
เด็กชายอัฟนันท์ บาเหม โรงเรียนบ้านลำเปา wo17-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ม.1-3 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
2970
เด็กหญิงพิชญ์สินี ปราโมทย์พิภพ โรงเรียนบ้านท่าไทร silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
71
ท12
2971
เด็กชายภูวเรศ บุญอนันต์ โรงเรียนบ้านโคกกอ silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
74
ท17
2972
เด็กหญิงธัญนุช คงพูน โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2973
เด็กหญิงณิชกานต์ กุลประสิทธิ์ โรงเรียนบ้านแซะ silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
71
ท13
2974
เด็กหญิงอัฐภิญญา ช่วยพลัด โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2975
เด็กหญิงสิริยา บุญสร้างสม โรงเรียนบ้านแซะ silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
71
ท13
2976
เด็กหญิงภัสสร คงคะนึง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2977
เด็กหญิงพรชนัน แวดาโอ๊ะ โรงเรียนบ้านพระพุทธ silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
73
ท18
2978
เด็กหญิงจรรบุญมี ปรีชา โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2979
เด็กหญิงนภาวดี โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2980
เด็กหญิงตัสนีม เจ๊ะสนิ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
73
ท18
2981
เด็กหญิงฟารีดา แยนา โรงเรียนบ้านลำเปา soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
2982
เด็กหญิงฮาวานี หะยีตาเห โรงเรียนบ้านลำเปา soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
2983
เด็กหญิงอารีซะห์ เจ๊ะมูดอ โรงเรียนบ้านลำเปา soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
2984
เด็กหญิงนัฐริณีย์ สลำเหม โรงเรียนบ้านกระอาน silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
74
ท17
2985
เด็กหญิงโสรยา สาและ โรงเรียนบ้านลำเปา soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
2986
เด็กหญิงอฎาล สาแม็ง โรงเรียนบ้านลำเปา soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
2987
เด็กชายฮาซัน จรูญมา โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
71
ท14
2988
เด็กชายไฟซอล แดงรามัน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
71
ท14
2989
เด็กหญิงสุไลดา ปัตตาเน โรงเรียนบ้านตูหยง silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
73
ท19
2990
เด็กชายพงภรณ์ หมะหมุ โรงเรียนบ้านป่าโอน ism01 -อาซานระดับมัธยมศึกษา รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93.5
1
2991
เด็กหญิงวันวิสาข์ กิมาคม โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2992
เด็กหญิงพัชริตา รักเพ็ญไทย โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2993
เด็กชายอัฟนันท์ บาเหม โรงเรียนบ้านลำเปา ism01 -อาซานระดับมัธยมศึกษา รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93.2
2
2994
เด็กหญิงนุรเดียนา เจ๊ะเต๊ะ โรงเรียนบ้านตาแปด silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
ท15
2995
เด็กหญิงวิรากานต์ ยอดเมฆ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
2996
เด็กหญิงนาอีมะห์ เจ๊ะแต โรงเรียนบ้านตาแปด silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
ท15
2997
เด็กหญิงจิราภรณ์ เส็นอาลามีน โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
69
ท22
2998
เด็กชายการิม นิเต็ม โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism01 -อาซานระดับมัธยมศึกษา รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88.7
3
2999
เด็กหญิงนุสอัศลิน บือราเฮง โรงเรียนบ้านพระพุทธ silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77.6
8
3000
เด็กชายธวัชชัย สุวรรณบรรดิษ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
3
3001
เด็กชายชัยภัทร เกตุโรจน์ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
3
3002
เด็กชายซอเร หมัดโรโรจน์ โรงเรียนบ้านกระอาน ism01 -อาซานระดับมัธยมศึกษา รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86.2
4
3003
เด็กชายธนกฤต ทองหนูรุ่ง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
3
3004
เด็กชายชาคริต สุขะปุนพันธ์ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
3
3005
เด็กชายธีรพงศ์ บัวแก้ว โรงเรียนวัดคลองยอ silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
69
ท16
3006
เด็กหญิงโซฟีญา หัดสมัด โรงเรียนบ้านคลองขุด silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
74
ท17
3007
เด็กชายสุใฮมีน หวันนิ โรงเรียนบ้านพระพุทธ ism01 -อาซานระดับมัธยมศึกษา รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85.5
5
3008
เด็กชายสุวัฒน์ บกเขาแดง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
3
3009
เด็กชายธนดล ประสิทธิ์นุ้ย โรงเรียนวัดคลองยอ silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
69
ท16
3010
เด็กหญิงวรัญญา นวลแก้ว โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
3
3011
เด็ฏหญิงพัชราภา ศรีคงแก้ว โรงเรียนวัดคลองยอ silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90.3
2
3012
เด็กหญิงฑิฆ้มพร แดงเย็น โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
3
3013
เด็กหญิงซูไรดา เปาะเล๊าะ โรงเรียนบ้านลำไพล silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
69
ท17
3014
เด็กหญิงจันท์พิสุทธิ์ เพ็ชรจำรัส โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
3
3015
เด็กหญิงพรรณา พลศรี โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
3
3016
เด็กหญิงพฤกษา พรมทองบุญ โรงเรียนบ้านลำไพล silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
69
ท17
3017
เด็กหญิงสุรัตนวดี ดวงสุวรรณ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
3
3018
เด็กหญิงอามีเน๊าะ โมะยาเส็ง โรงเรียนบ้านนาจวก silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
68
ท18
3019
เด็กหญิงรอมล๊ะ โมะยาเส็ง โรงเรียนบ้านนาจวก silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
68
ท18
3020
เด็กหญิงมัสวารี สิเดร์ โรงเรียนบ้านควนหรัน silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
65
ท19
3021
เด็กหญิงบารอเราะห์ เตะหมัดหมะ โรงเรียนบ้านใหม่ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
2
3022
เด็กหญิงสุกัญญา ล่าหวัง โรงเรียนบ้านควนหรัน silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
65
ท19
3023
เด็กหญิงซอฟียะห์ มะดือเระ โรงเรียนบ้านใหม่ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
2
3024
เด็กหญิงนูรอัยณี อาแว โรงเรียนบ้านใหม่ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
2
3025
เด็กหญิงซูรีนา ดอเส็ง โรงเรียนบ้านควนตีหมุน silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
68
ท23
3026
เด็กหญิงนูรีฮัน เขตเทพา โรงเรียนบ้านกรงอิตำ silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80.3
6
3027
เด็กหญิงโซเฟีย บาสอลอ โรงเรียนบ้านใหม่ silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
67.3
ท24
3028
เด็กหญิงวรินญา อุมา โรงเรียนบ้านท่าม่วง silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75.3
ท13
3029
เด็กหญิงทักษิณี ช่วยนุภาพ โรงเรียนบ้านเทพา silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
3
3030
เด็กหญิงมนต์นภา เพชรเกลี้ยง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78.6
7
3031
เด็กหญิงวาซินี่ย์ เหมียนเอียด โรงเรียนบ้านเทพา silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
3
3032
เด็กหญิงธนาพร ง้าวชัย โรงเรียนวัดปริก silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75.3
ท13
3033
เด็กชายรัตพงศ์ สาระแน โรงเรียนบ้านเทพา silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
3
3034
เด็กหญิงนุรมา บางปู โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
73
6
3035
เด็กหญิงณัฐชา สาและ โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
ท10
3036
เด็กหญิงจริงฤทัย ใจเที่ยง โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
73
6
3037
เด็กชายอานัส จิใจ โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
73
6
3038
เด็กหญิงณัฐชยา ขุนเอียด โรงเรียนบ้านเทพา silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92.3
1
3039
เด็กหญิงมาริสา ชูอินทร์ โรงเรียนบ้านท่าไทร silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
74.3
ท19
3040
เด็กหญิงจันทิมา คชวิพันธ์ุ โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72.3
ท21
3041
เด็กหญิงแสงเทียน คล้ายประสิทธิ์ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 thai15-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3042
เด็กหญิงพัชริตา รักเพ็ญไทย โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 thai15-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3043
เด็กหญิงสุภลักษณ์ เจตนานัง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 thai15-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3044
เด็กหญิงวรภรณ์ ระยะหลง โรงเรียนบ้านลำเปา silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
67.3
ท24
3048
เด็กหญิงวิรากานต์ ยอดเมฆ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 wo15-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
3
3049
เด็กหญิงมณีกาต์ ขุนปราบ โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80.6
4
3050
เด็กหญิงแสงเทียน คล้ายประสิทธิ์ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 wo15-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
3
3051
เด็กหญิงกาญจนา พันธ์ดวง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 wo15-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
3
3052
เด็กหญิงวนิดา เต๊ะย่อ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
ท11
3053
เด็กหญิงนงเยาว์ หมัดเลาะ โรงเรียนบ้านลำเปา wo15-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
3054
เด็กหญิงชลธิชา ยามา โรงเรียนบ้านลำเปา wo15-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
3055
เด็กหญิงวรรณา เจะโก โรงเรียนบ้านลำเปา wo15-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
3056
เด็กชายธนพัฒน์ ล่าหวัง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94
1
3057
เด็กหญิงยัสมี สตาปอ โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77.6
8
3058
เด็กหญิงณัฐธิดา ณแก้ว โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
ท11
3059
เด็กหญิงจันทิรา อาหวัง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94
1
3060
เด็กหญิงณีรนุช เทพสุภา โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
90
1
3061
เด็กชายณัฐพงษ์ โต๊ะกูเว็ง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
90
1
3062
เด็กหญิงตันกูมารีนา ยาเต็ง โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
73
ท19
3063
เด็กหญิงกาญจนา พันธ์ดวง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
90
1
3064
เด็กหญิงสุภลักษณ์ เจตนานัง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
90
1
3065
เด็กหญิงสุพิชฌาย์ ไชยสิงห์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
74.3
ท13
3066
เด็กหญิงแสงเทียน คล้ายประสิทธิ์ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
90
1
3067
เด็กหญิงนูรฟาดา สาเร๊ะ โรงเรียนบ้านนาจวก silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
71
7
3068
เด็กหญิงวารุณี ใจเย็น โรงเรียนบ้านแซะ silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82.6
3
3069
นางสาวสุรีย์ จันทร์ธร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 soc21-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3070
เด็กหญิงนูรฟาณี มะโร๊ะ โรงเรียนบ้านนาจวก silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
71
7
3071
เด็กหญิงพรรณกาญจน์ เพ็ชรทองอ่อน โรงเรียนบ้านวังใหญ่ silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80.3
5
3072
เด็กหญิงฟัตมา สาและ โรงเรียนบ้านนาจวก silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
71
7
3073
เด็กหญิงหนึ่งฤทัย สุวรรณสิน โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
68
8
3074
เด็กหญิงมาริสา เต๊ะเอียดย่อ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
68
8
3075
เด็กชายอาซัม บุญประสิทธิ์ โรงเรียนบ้านป่าโอน silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
4
3076
เด็กหญิงปณิดา ชูเขียว โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
68
8
3077
เด็กหญิงศศิประภา บุญจันทร์ โรงเรียนบ้านป่าโอน soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92.8
1
3078
เด็กชายมูก๊อดดิส มูณี โรงเรียนบ้านป่าโอน silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
4
3079
เด็กชายอารฟัร มันอิ โรงเรียนบ้านควนหรัน silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
65
9
3080
เด็กชายอับดุลฮากีม ยีและ โรงเรียนบ้านควนหรัน silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
65
9
3081
เด็กชายธนพล พรหมเอียด โรงเรียนบ้านป่าโอน soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92.8
1
3083
เด็กชายอัฟฟาน มันอิ โรงเรียนบ้านควนหรัน silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
65
9
3084
เด็กชายรังสิมันต์ ยงยุทธ โรงเรียนบ้านลำไพล silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
63
ท10
3085
เด็กชายพงศ์ธร จันทร์รัตน์ โรงเรียนบ้านลำไพล silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
63
ท10
3086
เด็กหญิงกฤษณา ขยันไทย โรงเรียนบ้านลำไพล silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
63
ท10
3087
เด็กชายมูฮัยมีน มามะ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
5
3088
เด็กชายอาดีนัน เจะแล๊ะ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
5
3089
เด็กชายวีรศักดิ์ ตาเละ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
5
3090
เด็กชายยะห์ยา กอเห็ง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93.3
1
3091
เด็กชายตัรมีซี ยูโซ๊ะ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93.3
1
3092
เด็กชายฮาฟิก อาแว โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93.3
1
3093
เด็กชายอัฟลัน สุหลง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93.3
1
3094
เด็กชายอัฟดอล แวนาแว โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93.3
1
3095
เด็กชายอิรฟาน ใบยูโซ๊ะ โรงเรียนบ้านท่าม่วง ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87.3
7
3096
เด็กชายอาบาวี มะสะ โรงเรียนบ้านท่าม่วง ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87.3
7
3097
เด็กชายมูฮัมหมัดไฟย์ฎอน ดือรามะ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90.6
2
3098
เด็กชายอริสมัน แฉะ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90.6
2
3099
เด็กชายณัฐเดช หมัดหาบ โรงเรียนบ้านท่าม่วง ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87.3
7
3100
เด็กชายซูฟียัน อุมา โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90.6
2
3101
เด็กชายอลีย์ สอและ โรงเรียนบ้านท่าม่วง ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87.3
7
3102
เด็กชายฟิกรอน แฉะ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90.6
2
3103
เด็กชายอานนท์ เด็ง โรงเรียนบ้านท่าม่วง ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87.3
7
3104
เด็กชายอิฟฟาน อับดุลอาหมัด โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90.6
2
3105
เด็กชายลุตฟี สนีเย็ง โรงเรียนบ้านนาจวก ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89.3
3
3106
เด็กชายอิบรอเหม มามุ โรงเรียนบ้านนาจวก ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89.3
3
3107
เด็กชายคอยรูดีน วาจิ โรงเรียนบ้านนาจวก ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89.3
3
3108
เด็กชายอิสมาแอ สะมะแอ โรงเรียนบ้านนาจวก ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89.3
3
3109
เด็กชายฮัมดี สาและ โรงเรียนบ้านนาจวก ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89.3
3
3110
เด็กชายมะแอ บือราเฮง โรงเรียนบ้านใหม่ ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88.0
4
3111
เด็กชายแวนายิ แวแซ โรงเรียนบ้านแม่ที ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86.3
8
3112
ด.ญ.อัญญาณี หลงมีหนา โรงเรียนบ้านป่ากอ soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
1
3113
เด็กชายฟิวดาวร์ กามา โรงเรียนบ้านใหม่ ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88.0
4
3114
เด็กชายรุสดี อิตำ โรงเรียนบ้านแม่ที ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86.3
8
3115
เด็กชายคัยรน หมันเหร็ม โรงเรียนบ้านใหม่ ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88.0
4
3116
เด็กชายซะห์ลัน ล่าหับ โรงเรียนบ้านแม่ที ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86.3
8
3117
ด.ช.พิตตินันท์ ศรีสมบูรณ์ โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
2
3118
เด็กชายพีรพัฒน์ เพชรชนะ โรงเรียนบ้านแม่ที ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86.3
8
3119
เด็กชายนันทพงศ์ เตาหุรู โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87.1
2
3120
ด.ญ.เมธาวลัย บุญญา โรงเรียนบ้านเทพา soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91
3
3121
เด็กชายฮูซัยฟีย์ หะมัด โรงเรียนบ้านแม่ที ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86.3
8
3122
เด็กหญิงณัฐพร ตุใยรัมย์ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87.1
2
3123
เด็กชายนัซรูลณ์ เปาะบือซา โรงเรียนบ้านใหม่ ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88.0
4
3124
ด.ญ.ปภัสสร ทองสุข โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
4
3125
เด็กชายภูมินทร์ มณีโชติ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
3
3126
เด็กหญิงรัตนาภรณ์ ศรีสุข โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
3
3127
เด็กชายฮัมดาน เปาะกา โรงเรียนบ้านใหม่ ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88.0
4
3128
ด.ญ.รัติการณ์ จะนะจินา โรงเรียนวัดคลองยอ soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
5
3129
เด็กหญิงไอศิกา แก้วยอด โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo06-กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3130
เด็กชายฮาดอรี ดือราแม โรงเรียนบ้านลำเปา ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87.6
5
3131
เด็กหญิงอานีต้าร์ บาราเฮง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo06-กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3132
เด็กชายอายุทธ เจะแต โรงเรียนบ้านลำเปา ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87.6
5
3133
เด็กชายอภินันท์ วาเซ็ง โรงเรียนบ้านลำเปา ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87.6
5
3134
เด็กหญิงรุจิกา บาราฮิง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo06-กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3135
เด็กชายอัซฟัร สอโส๊ะ โรงเรียนบ้านป่าโอน ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87.3
6
3136
เด็กหญิงอัสมีน หมัดเหร็ม โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo06-กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3137
เด็กชายอัสมีน ร่าหีม โรงเรียนบ้านลำเปา ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87.6
5
3138
เด็กชายสิรภพ บกเขาแดง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo06-กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3139
เด็กชายอนุภัทร มูณี โรงเรียนบ้านป่าโอน ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87.3
6
3140
เด็กหญิงกุลจิรา แก้วสะโร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo05-พานพุ่มสักการะ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3141
เด็กหญิงประกายรุ้ง โพธิสาลี โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo05-พานพุ่มสักการะ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3142
เด็กชายอภิวัฒน์ ทองเนียม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
4
3143
เด็กหญิงพันพัสสา เกื้อก่อแก้ว โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
4
3144
เด็กหญิงกนกวรรณ นวนโสภา โรงเรียนบ้านกรงอิตำ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
8
3145
เด็กหญิงสุไรยา เต๊ะหมัดมะ โรงเรียนบ้านกรงอิตำ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
8
3146
เด็กหญิงสากีน๊ะ มะหลี โรงเรียนบ้านกรงอิตำ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
8
3147
เด็กหญิงอาอีเสาะ ยูโซะ โรงเรียนบ้านบ่อเตย ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
1
3148
เด็กหญิงยาวารี บ่อเตย โรงเรียนบ้านกรงอิตำ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
8
3149
เด็กหญิงณัฐวดี อาหลี โรงเรียนบ้านบ่อเตย ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
1
3150
เด็กหญิงศิริภัสสร ดวงดี โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo05-พานพุ่มสักการะ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3151
เด็กหญิงวิภาทิพย์ ทองไชยศรี โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo05-พานพุ่มสักการะ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3152
เด็กหญิงนาปีซะ ยะปาร์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
1
3153
เด็กหญิงณัฐนิช จินดาราม โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo05-พานพุ่มสักการะ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3154
เด็กหญิงรัญชิดา ทรัพย์มามูล โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo05-พานพุ่มสักการะ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3155
เด็กหญิงสุไรยา ตอรอสันติ์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
1
3156
เด็กหญิงอารีซา อาแวกือจิ โรงเรียนบ้านบ่อเตย ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
1
3157
เด็กชายอรรถพล อับดุลเลาะ โรงเรียนบ้านลำเปา ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87.6
5
3158
เด็กหญิงโยษิตา หนูดำ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา thai12-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
3159
เด็กชายสิรภพ บกเขาแดง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silB44-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
3
3160
เด็กชายบูรณ์พิภพ จินดาราม โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silB48-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
3161
เด็กหญิงอาดีบ๊ะ สาคอ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3 ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
8
3162
เด็กหญิงลาตีฟะห์ ลาเต๊ะ โรงเรียนบ้านลำเปา ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
1
3163
เด็กชายภูริเดช ขวัญพัทลุง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3164
เด็กชายทวีวุฒิ หมุดหวัน โรงเรียนบ้านป่าโอน ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87.3
6
3165
เด็กชายบูรณ์พิภพ จินดาราม โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3166
เด็กชายอัมรินทร์ สังข์แก้ว โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3167
เด็กชายปราโมทย์ หมุดหวัน โรงเรียนบ้านป่าโอน ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87.3
6
3168
เด็กหญิงนาดาเวีย ดือมานิ้ โรงเรียนบ้านลำเปา ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
1
3169
เด็กชายปฏิพัทธ์ บัวหมุน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3170
เด็กชายวาคิม บุญประสิทธิ์ โรงเรียนบ้านป่าโอน ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87.3
6
3171
เด็กหญิงรุสนี โส๊ะชูดชู โรงเรียนบ้านลำเปา ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
1
3172
เด็กหญิงนาตาซา มะลี โรงเรียนบ้านพระพุทธ silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
6
3173
ด.ญ.กูฮามานี กูโนะ โรงเรียนบ้านนาจวก soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
6
3174
เด็กหญิงนัจวา ดอเลาะ โรงเรียนบ้านลำเปา ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
1
3175
ด.ญ.วรินญา อุมา โรงเรียนบ้านท่าม่วง soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
7
3176
เด็กหญิงซัลมา หลงอะหลี โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3 ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
8
3177
ด.ญ.นัสเราะ สะเล็มดอ โรงเรียนบ้านตูหยง soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
73
8
3178
เด้กหญิง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3 ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
8
3179
ด.ญ.ชนกานต์ แก้วศรี โรงเรียนบ้านโคกพยอม soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
9
3180
เด็กหญิงศันศนีย์ สมาน โรงเรียนบ้านลำเปา ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
1
3181
เด็กหญิงไอศิกา แก้วยอด โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81.6
7
3182
เด้กหญิงซาฟีด๊ะ หลงแสม โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3 ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
8
3183
เด็กหญิงอนิสา ยีกับจี โรงเรียนบ้านป่าโอน ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
2
3184
เด็กหญิงนภัสกร แสะบีดิง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70.3
9
3185
เด็กหญิงกัญญารัตน์ แก้วมณี โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo06-กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3186
เด็กหญิงปียรัตน์ สอิ โรงเรียนบ้านป่าโอน ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
2
3187
เด็กหญิงนุชมา หมานสนิท โรงเรียนบ้านป่าโอน ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
2
3188
เด็กหญิงมารีณา จิตรหวัง โรงเรียนบ้านป่าโอน ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
2
3190
เด็กหญิงเจนจิรา มูณี โรงเรียนบ้านป่าโอน ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
2
3191
นางสาวกมลชนก เดี่ยววาณิชย์ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84
4
3192
เด็กหญิงตัสลิม สามาเห๊าะ โรงเรียนบ้านท่าม่วง ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
2
3193
เด็กหญิงวิสนี ใบยูโซ๊ะ โรงเรียนบ้านท่าม่วง ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
2
3194
เด็กหญิงรูฮานา แวหะมะ โรงเรียนบ้านท่าม่วง ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
2
3195
เด็กหญิงอานัสษา หัดเลาะ โรงเรียนบ้านท่าม่วง ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
2
3196
เด็กหญิงดรุณี อะบูเห็ด โรงเรียนบ้านท่าม่วง ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
2
3197
เด้กหญิงญารินดา นุ้ยประสิทธิ์ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3 ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
8
3198
เด้กหญิงอทิตยา นุ้ยประสิทธิ์ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3 ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
8
3199
เด็กหญิงนวิยา นิยมเดชา โรงเรียนบ้านแม่ที ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
2
3200
เด็กหญิงวนิดา สาอะ โรงเรียนบ้านแม่ที ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
2
3201
เด้กหญิงนูรุลญาซัมมี กุรู้ โรงเรียนบ้านนาจวก ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
8
3202
เด็กชายมูฮัมหมัดอันวาร์ ลาเต๊ะ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
1
3203
เด็กหญิงบุหงา มะเม๊าะ โรงเรียนบ้านแม่ที ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
2
3204
เด็กชายฟูอิสกันดาร กาซอ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
1
3205
เด้กหญิงสอฝะห์ โมะยาเส็ง โรงเรียนบ้านนาจวก ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
8
3206
เด็กชายฟิศตรี กาบูติ้ง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
1
3207
็เด็กหญิงฮุสนา บาซอสิดิก โรงเรียนบ้านแม่ที ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
2
3208
เด้กหญิงรอมล๊ะ โมะยาเส็ง โรงเรียนบ้านนาจวก ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
8
3209
เด็กหญิงกิสซ์มีย์ มะแอ โรงเรียนบ้านแม่ที ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
2
3210
เด็กชายซฮัยมี ยะนายเดิม โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
1
3211
เด้กหญิงอามีเน๊าะ โมะยาเส็ง โรงเรียนบ้านนาจวก ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
8
3213
เด็กชายอัฟฟันดี มะยีแต โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
1
3214
นางสาวศิรดา แก้วเกาะสะบ้า โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87.3
1
3215
เด็กชายมะแอ บือราเฮง โรงเรียนบ้านใหม่ ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90.6
2
3216
เด็กหญิงราเนีย กาสามาสุ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
3
3217
เด็กชายรุสลัน มะหัด โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87.3
4
3218
เด็กชายฟิรดาวร์ กามา โรงเรียนบ้านใหม่ ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90.6
2
3219
เด็กหญิงโรสมานี เจ๊ะเต๊ะ โรงเรียนบ้านนาจวก ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
8
3220
เด็กหญิงอลิสดา ตาเซะ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
3
3221
เด็กชายฟาซีย์ ติเอียดย่อ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87.3
4
3222
เด็กชายฮัมดาน เปาะกา โรงเรียนบ้านใหม่ ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90.6
2
3223
เด็กหญิงฟารีซัน สีบู้ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
3
3224
เด็กชายอภิวัฒน์ เต๊ะหยอ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87.3
4
3225
เด็กหญิงเขมจิรา ประสมกุล โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83.3
5
3226
เด็กหญิงยูฮานีส หะยีมะแซ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
3
3227
เด็กหญิงโซเฟีย บือราเฮง โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
9
3228
เด็กหญิงฟิรดาวส์ กอลำ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
3
3229
เด็กชายมูฮำหมัด ขุนดำริห์ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87.3
4
3230
เด็กหญิงยัสมี สตาปอ โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
9
3231
เด็กหญิงแทนตะวัน สุขจรุ่ง โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
9
3232
เด็กชายวรพจน์ นันโอ๊ะ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87.3
4
3233
เด็กชายนัซรลณ์ เปาะบือซา โรงเรียนบ้านใหม่ ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90.6
2
3234
เด็กหญิงรุสนานี อาแวกือจิ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
4
3235
เด็กหญิงอานิตา มะดีเยาะ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
4
3236
เด็กชายคัยรน หมันเหร็ม โรงเรียนบ้านใหม่ ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90.6
2
3237
เด้กหญิงโซเฟีย บือราเฮง โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
9
3238
เด็กหญิงทัศนีย์ สาและ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
4
3239
เด็กหญิงนันทิตา แม โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
4
3240
เด็กหญิงซูไฮนี มะตาเฮ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
4
3241
เด็กหญิงยัสมี สตาปอ โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
9
3242
เด็กหญิงแทนตะวัน สุขจรุ่ง โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
9
3243
เด็กหญิงโซเฟีย บาสอลอ โรงเรียนบ้านใหม่ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
5
3244
เด็กหญิงนูรีซัน เดหลำ โรงเรียนบ้านคลองขุด ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
ท10
3245
เด็กหญิงนูรอารีฟาร์ สาเหาะ โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
9
3246
เด็กหญิงนูรีซ้า ดาหมิ โรงเรียนบ้านคลองขุด ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
ท10
3247
เด็กหญิงฟารีซัน หามะ โรงเรียนบ้านใหม่ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
5
3248
เด็กหญิงอิสรา หมัดบิลสา โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
9
3249
เด็กชายอารูน อาหวัง โรงเรียนบ้านนาจวก ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88.6
3
3250
เด็กหญิงมารตี ท่าหมอไทร โรงเรียนบ้านคลองขุด ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
ท10
3251
เด็กหญิงอรรัมภา ยะนายเดิม โรงเรียนบ้านป่าโอน soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94.2
1
3252
เด็กหญิงซัลวา สอดอ โรงเรียนบ้านใหม่ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
5
3253
เด็กหญิงนาปีซ๊ะ กะนอง โรงเรียนบ้านคลองขุด ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
ท10
3254
เด็กชายอัสมิง ดือรามัน โรงเรียนบ้านนาจวก ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88.6
3
3255
เด็กชายอามีน อีดยี โรงเรียนบ้านแม่ที ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86.3
5
3256
เด็กหญิงนิฟิตรีนา บือราเฮง โรงเรียนบ้านใหม่ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
5
3257
เด็กหญิงวันวิสา อักษร โรงเรียนบ้านคลองขุด ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
ท10
3258
เด็กหญิงนงเยาว์ หมัดเล๊าะ โรงเรียนบ้านลำเปา silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
8
3259
เด็กหญิงฟารีดา มานสุริวงศ์ โรงเรียนบ้านป่าโอน soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94.2
1
3260
เด็กชายอาซิส บาเหม โรงเรียนบ้านนาจวก ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88.6
3
3261
เด็กหญิงโซเฟีย หะยีมามะ โรงเรียนบ้านใหม่ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
5
3262
เด็กชายปิยวัฒน์ และแดง โรงเรียนบ้านแม่ที ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86.3
5
3263
เด็กชายฮาฟิร จูเกะ โรงเรียนบ้านนาจวก ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88.6
3
3264
เด็กหญิงฮาซานะ มัจฉาวานิช โรงเรียนบ้านป่าโอน soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94.2
1
3265
เด็กหญิงนะดา เต๊ะย่อ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82.5
9
3266
เด็กชายอานัส โมะยาเส็ง โรงเรียนบ้านนาจวก ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88.6
3
3267
เด็กชายมุสลิม หัดขะเจ โรงเรียนบ้านแม่ที ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86.3
5
3268
เด็กหญิงนูรอาเดีย เจะและ โรงเรียนบ้านตูหยง ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91
1
3269
เด็กหญิงผกามาศ ติเอียดย่อ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82.5
9
3270
เด็กหญิงศศิวิมล บุญจันทร์ โรงเรียนบ้านป่าโอน soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94.2
1
3271
เด็กชายฟุรกอน หะยีอาแว โรงเรียนบ้านแม่ที ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86.3
5
3272
เด็กหญิงนุจรียา รอหีมมะ โรงเรียนบ้านป่าโอน soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94.2
1
3273
เด็กหญิงปาล์มมี่ แก้วรัตนะ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
2
3274
เด็กหญิงนุรอัยนี บุญพิทักษ์สันติ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82.5
9
3275
เด็กหญิงซอฟียะห์ สมาแอ โรงเรียนบ้านตูหยง ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91
1
3276
เด็กหญิงฟาร่า นันโอ๊ะ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82.5
9
3277
เด็กหญิงฟาเดียร์ เจะและ โรงเรียนบ้านตูหยง ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91
1
3278
เด็กชายอนิวัติ โส๊ะแส๊ะ โรงเรียนบ้านท่าม่วง ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86.3
5
3279
เด็กหญิงฟาร่า นันโอ๊ะ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84
6
3280
เด็กหญิงเขมมิการ์ เหมาะสนิ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82.5
9
3281
เด็กหญิงนูรไอนี รามัญเศษ โรงเรียนบ้านตูหยง ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91
1
3282
เด็กหญิงทิพยรัตน์ เกษมกุล โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92.5
2
3283
เด็กหญิงผกามาศ ติเอียดย่อ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84
6
3284
เด็กหญิงดารุณี หมัดหลี โรงเรียนบ้านตูหยง ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91
1
3285
เด็กชายอาบาวี มะสะ โรงเรียนบ้านท่าม่วง ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86.3
5
3286
เด็กหญิงอาจารี แสงสีบุญเรือง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92.5
2
3287
เด็กหญิงนุรอัยนี บุญพิทักษ์สันติ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี โปรดเลือก รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84
6
3288
เด็กชายฟิตตินันท์ ศรีสมบูรณ์ โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
1
3289
เด็กหญิงวานิตา ยีกับจี โรงเรียนบ้านป่าโอน ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
ท16
3290
เด็กหญิงอาอีเสาะ ยูโซะ โรงเรียนบ้านบ่อเตย ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
3291
เด็กหญิงวรลักษณ์ กุสวิโร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92.5
2
3292
เด็กหญิงนะดา เต๊ะย่อ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84
6
3293
เด็กชายอลีย์ สอและ โรงเรียนบ้านท่าม่วง ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86.3
5
3294
เด็กหญิงณัฐวดี อาหลี โรงเรียนบ้านบ่อเตย ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
3295
เด็กหญิงนันทณี เอียดแก้ว โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92.5
2
3296
เด็กหญิงตันกูมารีนา ยาเต็ง โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82.5
9
3297
เด็กหญิงรลิต้า ยีหมัดเส็น โรงเรียนบ้านป่าโอน ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
ท16
3298
เด็กหญิงเขมมิการ์ เหมาะสนิ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84
6
3299
เด็กหญิงนาปีซะ ยะปาร์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
3300
เด็กหญิงนาปีซะ ยะปาร์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
3301
เด็กชายภูสิทธิ พลศรี โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92.5
2
3302
เด็กชายณัฐเดช หมัดหาบ โรงเรียนบ้านท่าม่วง ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86.3
5
3303
เด็กหญิงเขมมิการ์ เหมาะสนิ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84
6
3304
เด็กชายอนิวัต โส๊ะแสะ โรงเรียนบ้านท่าม่วง silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81.2
2
3305
เด็กหญิงวิลาสินี สอนา โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91.5
3
3306
เด็กหญิงชลดา มูณี โรงเรียนบ้านป่าโอน ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
ท16
3307
เด็กชายอานนท์ เด็ง โรงเรียนบ้านท่าม่วง ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86.3
5
3308
เด็กหญิงนูรีดา การี โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82.5
9
3309
เด็กหญิงมัยซูรีย์ สะแลแม โรงเรียนบ้านพระพุทธ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
7
3310
เด็กหญิงกรรณิกา นวลอม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91.5
3
3311
เด็กหญิงสุไรยา ตอรอสันติ์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
3312
เด็กหญิงอัยซา หะมะ โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82.5
9
3313
เด็กหญิงฮามีน๊ะ ม่าหม๊ะ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91.5
3
3314
เด็กหญิงอาลีซา อาแวกะจิ โรงเรียนบ้านบ่อเตย ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
3315
เด็กหญิงวรรณิชา ยะนายเดิม โรงเรียนบ้านป่าโอน ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
ท16
3316
เด็กหญิงอานีซ๊ะห์ เต๊ะหมัดหมะ โรงเรียนบ้านพระพุทธ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
7
3317
เด็กชายธรรมปพน ขาวเรือง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
79.2
3
3318
เด็กหญิงนูรู เจะเฮง โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82.5
9
3319
เด็กหญิงสุนิสา หมัดและ โรงเรียนบ้านป่าโอน ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
ท16
3320
เด็กหญิงจัสมิน มะเม๊าะ โรงเรียนบ้านพระพุทธ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
7
3321
เด็กหญิงนัซมีย์ เม๊าะสนิ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91.5
3
3322
เด็กหญิงนัสรินญา สาเมาะ โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82.5
9
3323
เด็กหญิงรุ่งฤดี จุตติพันธ์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
7
3324
เด็กหญิงศิริมา เม๊าะสนิ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91.5
3
3325
เด็กหญิงอาอีเสาะ บากา โรงเรียนบ้านพระพุทธ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
7
3326
เด็กหญิงนุสอัศลิน บือราเฮง โรงเรียนบ้านพระพุทธ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
ท11
3327
เด็กชายอาลีฟ สิริเต๊ะ โรงเรียนบ้านใหม่ silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78.5
4
3328
เด็กหญิงพัฒน์นรี เกื้อขะเหร็ม โรงเรียนบ้านแม่ที soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
89.5
4
3329
เด็กหญิงอัฟนานี เจะมะ โรงเรียนบ้านพระพุทธ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
ท11
3330
เด็กหญิงลีน่า หมันล๊ะ โรงเรียนบ้านแม่ที soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
89.5
4
3331
เด็กหญิงตัสลิม สามาเห๊าะ โรงเรียนบ้านท่าม่วง ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
3
3332
เด็กหญิงคอมซะห์ หมิเหร็ม โรงเรียนบ้านพระพุทธ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
ท11
3333
เด็กชายอภินันท์ วาเซ็ง โรงเรียนบ้านลำเปา silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75.5
8
3334
เด็กหญิงสุฮัยดา มามะ โรงเรียนบ้านแม่ที soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
89.5
4
3335
เด็กหญิงอานีต้าร์ บาราเฮง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91
1
3336
เด็กหญิงนูรรีต้า กามาลี โรงเรียนบ้านท่าม่วง ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
3
3337
เด็กหญิงโซเฟีย บือราเฮง โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
ท16
3338
เด็กหญิงบิสมิลละห์ เจะมะ โรงเรียนบ้านพระพุทธ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
ท11
3339
เด็กหญิงฮัมดา เส็นเจริญ โรงเรียนบ้านแม่ที soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
89.5
4
3340
เด็กหญิงฝาตีห๊ะ มะสะ โรงเรียนบ้านท่าม่วง ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
3
3341
เด็กชายอุสมาน หมานสนิท โรงเรียนบ้านป่าโอน ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86.3
5
3342
เด็กหญิงนาเดีย สุขสมบูรณ์ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91
1
3343
เด็กหญิงยัสมี สตาปอ โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
ท16
3344
เด็กหญิงนาเดีย มะกือจิ โรงเรียนบ้านท่าม่วง ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
3
3345
เด็กหญิงฮุสนา เต๊ะหมัดหม๊ะ โรงเรียนบ้านพระพุทธ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
ท11
3346
เด็กหญิงจันทกานต์ เจ๊ะหวัง โรงเรียนบ้านแม่ที soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
89.5
4
3347
เด็กหญิงนูรฮารีซาห์ หัดขะเจ โรงเรียนบ้านท่าม่วง ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
3
3348
เด็กหญิงแทนตะวัน สุขจรุ่ง โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
ท16
3349
เด็กหญิงวาฮีดา ดาโอะ โรงเรียนบ้านลำเปา soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
87.5
5
3350
เด็กชายปรัชญา มูณี โรงเรียนบ้านป่าโอน ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86.3
5
3351
เด็กหญิงรุสนานี อาแวกือจิ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85.5
4
3352
เด็กหญิงนูรอารีฟาร์ สาเหาะ โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
ท16
3353
เด็กหญิงนูรฮาลีซา มะโร๊ะ โรงเรียนบ้านลำเปา soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
87.5
5
3354
เด้กหญิงทัศนีม วาแม โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85.5
4
3355
เด็กหญิงวาสนา ล่าหมัน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
ท16
3356
เด็กหญิงอานิตา มะดีเยาะ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85.5
4
3357
เด็กหญิงฮามีดะห์ ขาเร็ง โรงเรียนบ้านลำเปา soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
87.5
5
3358
เด็กชายดาราเซน บุยูโส๊ะ โรงเรียนบ้านป่าโอน ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86.3
5
3359
เด็กหญิงโซเฟีย มูละ โรงเรียนบ้านลำเปา ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
ท12
3360
เด็กหญิงทัศนีย์ สาและ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85.5
4
3361
เด็กหญิงจารุมน หีมยิ โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94
1
3362
เด้กหญิงรอยฝัน เหมโสะ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85.5
4
3363
เด็กหญิงมารียะห์ ขาเร็ง โรงเรียนบ้านลำเปา soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
87.5
5
3364
เด็กหญิงกานต์สินี ล่าไหน โรงเรียนบ้านลำเปา ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
ท12
3365
เด็กชายเหล็กนัย หัดขะเจ โรงเรียนบ้านป่าโอน ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86.3
5
3366
เด็กหญิงนันทิตา แม โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85.5
4
3367
เด็กหญิงรัตนา ยีหรัน โรงเรียนบ้านลำเปา ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
ท12
3368
เด็กหญิงนุรสดา มามะ โรงเรียนบ้านกรงอิตำ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75.5
ท18
3369
เด็กชายธีรภัทร เส็มชูชูติ โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94
1
3370
เด็กชายนพรัตน์ เหลาะหมัน โรงเรียนบ้านป่าโอน ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86.3
5
3371
เด็กหญิงรุสนาณี บือราเฮง โรงเรียนบ้านลำเปา soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
87.5
5
3372
เด็กหญิงสาริกา มะหลี โรงเรียนบ้านลำเปา ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
ท12
3373
เด็กชายนัควัฒน์ ดุหลำยะแม โรงเรียนบ้านลำไพล silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
5
3374
เด็กหญิงซูไฮนี มะตาเฮ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85.5
4
3375
เด็กหญิงนูรฮายาตี ปาเนาะ โรงเรียนบ้านลำเปา ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
ท12
3376
เด็กหญิงกนกวรรณ นวนโสภา โรงเรียนบ้านกรงอิตำ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75.5
ท18
3377
เด็กหญิงอริสรา บางัดสาเร๊ะ โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94
1
3378
เด็กชายวรากร นันโอ๊ะ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75.7
6
3379
เด็กหญิงสุไรยา เต๊ะหมัดมะ โรงเรียนบ้านกรงอิตำ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75.5
ท18
3380
เด็กชายมูฮัมหมัดอานิฟ สันโต้ง โรงเรียนบ้านลำเปา ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86.3
5
3381
เด็กหญิงอิสรา หมัดบิลสา โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94
1
3382
เด็กหญิงสากีน๊ะ มะหลี โรงเรียนบ้านกรงอิตำ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75.5
ท18
3383
เด็กหญิงยาวารี บ่อเตย โรงเรียนบ้านกรงอิตำ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75.5
ท18
3384
เด็กชายอับดุลฮาลีม มามะ โรงเรียนบ้านลำเปา ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86.3
5
3385
เด็กหญิงโซเฟีย บือราเฮง โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94
1
3386
เด็กหญิงนินทิกานต์ ช่างใต้ โรงเรียนบ้านแม่ที ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
ท12
3387
เด็กชายไฟซอล มณีหิยา โรงเรียนบ้านลำเปา ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86.3
5
3388
เด็กชายฟิตรีย์ สุขจรุ่ง โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75.7
6
3389
เด็กหญิงณัฐชา สาและ โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
79
ท14
3390
เด็กหญิงซาบีต้า หมันล๊ะ โรงเรียนบ้านแม่ที ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
ท12
3391
เด็กชายนิลพัทธ์ แก้วเกาะสะบ้า โรงเรียนบ้านเทพา silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
74.7
9
3392
เด็กชายจิรายุ และเจริญ โรงเรียนบ้านลำเปา ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86.3
5
3393
เด็กหญิงจิรภา แก้วชาตรี โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
86.5
6
3394
เด็กหญิงนูรีดา ระแว้ง โรงเรียนบ้านแม่ที ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
ท12
3395
เด็กชายอิรฟาน สะเมาะ โรงเรียนบ้านลำเปา ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86.3
5
3396
เด็กหญิงรอกีเย๊าะ สะตียา โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
ท19
3397
เด็กหญิงสุทธิดา หมันเจริญ โรงเรียนบ้านแม่ที ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
ท12
3398
เด็กหญิงเปมิกา พรมขวัญ โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
79
ท14
3399
เด้กหญิงซูรีตา เหมโสะ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85.5
4
3400
เด็กหญิงนุซีรา ดือราโอ๊ะ โรงเรียนบ้านแม่ที ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
ท12
3401
เด็กหญิงนุรมี มามุ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91
1
3402
เด็กหญิงดารุณี สาและ โรงเรียนบ้านคลองขุด ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
ท20
3403
เด็กหญิงเมฑาวดี สิงห์โสดา โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
86.5
6
3404
เด้กหญิงซูรอยยา สารี โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85.5
4
3405
เด็กหญิงอาริษา สุทธิประดิษฐ โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
79
ท14
3406
เด็กหญิงเมฑาวลัย สิงห์โสดา โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
86.5
6
3407
เด็กหญิงสารีนา มีเด็ง โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85.5
4
3408
เด็กหญิงมณีกานต์ ขุนปราบ โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
86.5
6
3409
เด็กหญิงสุธาสิณีย์ สุทธิประดิษฐ โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
79
ท14
3410
เด็กหญิงนุสรา ดีแม โรงเรียนบ้านคลองขุด ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
ท20
3411
เด็กชายธีรยุทธ หมัดล่าเต๊ะ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
74
ท10
3412
เด็กหญิงนีซะ สาเฮาะ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91
1
3413
เด็กหญิงอภัสสร พุทธยี่สุ่น โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
86.5
6
3414
เด็กหญิงชญานิษฐ์ สุทธิประดิษฐ โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
79
ท14
3415
เด็กชายณปฐมพงษ์ นิลมาท โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
3
3416
เด็กหญิงนูรฮานาน แวหะยี โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91
1
3417
เด็กหญิงซุนนียะฮ์ หลีกันชะ โรงเรียนบ้านคลองขุด ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
ท20
3418
เด็กชายจิรวัฒน์ ขะหมิหมะ โรงเรียนวัดคลองยอ silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
73.7
ท11
3419
เด็กชายพิทักษ์ จันทร์ธร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
3
3420
เด็กหญิงจันทิมา หมูนี โรงเรียนบ้านป่าโอน ism14 -ท่องจำอัลกุรอานระดับมัธยมศึกษา (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88.2
1
3421
เด็กหญิงสุไรดา อินน้ำหอม โรงเรียนบ้านคลองขุด ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
ท20
3422
เด็กชายสราวุฒิ แก้วสิทธิ์ โรงเรียนบ้านป่าโอน ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86.2
5
3423
เด็กหญิงชะฮ์มีมี มอลอ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
ท19
3424
เด็กหญิงฟาตีฮะห์ ฮะซา โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ึ72
ท19
3425
เด็กหญิงอานิต้าร์ บาราเฮง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism14 -ท่องจำอัลกุรอานระดับมัธยมศึกษา (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85.5
2
3426
เด็กชายจักรภัทร หนูประดิษฐ์ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
3
3427
เด็กหญิงอาอีซะห์ แก้วได้ปาน โรงเรียนบ้านคลองขุด ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
ท20
3428
เด็กชายสุริยา ธรรมรัตน์ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
3
3429
เด็กหญิงนาซีเร๊าะ ดือรามะ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
ท19
3430
เด็กชายอิลมี บือราเฮง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83.6
ุ6
3431
เด็กหญิงซีหล๊ะ ลาเต๊ะ โรงเรียนบ้านกระอาน ism14 -ท่องจำอัลกุรอานระดับมัธยมศึกษา (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83.5
3
3432
เด็กชายธนัทธร นาครัตน์ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
3
3433
เด้กหญิงซาราฟากีรา แมเราะ โรงเรียนบ้านนาจวก ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84
6
3434
นางสาวอิสริยา หว่าหลำ โรงเรียนบ้านลำเปา ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
2
3435
เด้กหญิงฟิตรี ลาเต๊ะ โรงเรียนบ้านนาจวก ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84
6
3436
เด็กชายมะยากี แวเตะ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83.6
ุ6
3437
เด็กหญิงโซเฟีย ระยะหลง โรงเรียนบ้านตาแปด ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
ท20
3438
เด็กชายฮาซีมี ซาแม โรงเรียนบ้านพระพุทธ ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92.5
1
3439
เด้กหญิงอาฟาฟ เจ๊ะดาโอ๊ะ โรงเรียนบ้านนาจวก ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84
6
3440
นางสาวสมัชญา ขุนโชติชู โรงเรียนบ้านลำเปา ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
2
3441
เด็กหญิงซานีดา สาและ โรงเรียนบ้านตาแปด ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
ท20
3442
เด้กหญิงนุรฟาดา สาเร๊ะ โรงเรียนบ้านนาจวก ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84
6
3443
เด็กชายอับดุลรอฮิม กุโน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83.6
ุ6
3444
เด็กหญิงฮายาตี มะสาแม โรงเรียนบ้านลำเปา ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
2
3445
เด้กหญิงฟัตมา สาและ โรงเรียนบ้านนาจวก ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84
6
3446
เด็กหญิงฟาตีฮ๊ะห์ สาอะ โรงเรียนบ้านตาแปด ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
ท20
3447
เด็กชายอารูน อาหวัง โรงเรียนบ้านนาจวก ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92
2
3448
เด็กหญิงอาตีเกาะ เตะเหร็ม โรงเรียนบ้านลำเปา ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
2
3449
เด็กชายมาสลัน กุโน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83.6
6
3450
เด็กหญิงนัสรียะห์ หวังแอ โรงเรียนบ้านนาจวก ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90.2
1
3451
เด้กหญิงโซเฟีย บาสอลอ โรงเรียนบ้านใหม่ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84
6
3452
เด็กหญิงสูไวบ๊ะห์ บ่อสู โรงเรียนบ้านตาแปด ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
ท20
3453
เด้กหญิงฟารีซัน หามะ โรงเรียนบ้านใหม่ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84
6
3454
เด็กชายซากิร กะลูแป โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83.6
ุ6
3455
เด็กหญิงอัลฝาตีฮะห์ มะนอร์ โรงเรียนบ้านตาแปด ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
ท20
3456
เด็กหญิงฮายาตี เคี้ยนหิ้น โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
ท19
3457
เด็กชายอิรฟาน ใบยูโซ๊ะ โรงเรียนบ้านท่าม่วง ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88.7
3
3458
เด็กหญิงฮาบีบ๊ะฮ์ หมานสนิท โรงเรียนบ้านป่าโอน ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
2
3459
เด้กหญิงซัลวา สอดอ โรงเรียนบ้านใหม่ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84
6
3460
เด้กหญิงนิฟิตรีนา บือราเฮง โรงเรียนบ้านใหม่ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84
6
3461
เด้กหญิงโซเฟีย หะยีมามะ โรงเรียนบ้านใหม่ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84
6
3462
เด็กหญิงมาวารณีย์ ยูโซะ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
3
3463
เด็กหญิงสุไวบ๊ะห์ สลำบอ โรงเรียนบ้านพรุชิง ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
68.5
ท22
3464
เด็กชายไฟซอล ดอเลาะ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87.5
4
3465
เด็กชายมุสตากีม เขตเทพา โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82.5
ท11
3466
เด็กหญิงสารินี บาราฮิง โรงเรียนบ้านกระอาน ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
3
3467
เด็กหญิงเปมิกา พรมขวัญ โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85.5
4
3468
เด็กหญิงกับซะห์ สาเระ โรงเรียนบ้านพรุชิง ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
68.5
ท22
3469
เด็กชายมะแอ บือราเฮง โรงเรียนบ้านใหม่ ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86.7
5
3470
เด็กหญิงซีตีฮาฟีซะห์ หมีนเส็น โรงเรียนบ้านควนหรัน ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78.5
ท15
3471
เด็กฆญิงสุไรนี มีโร๊ะ โรงเรียนบ้านกระอาน ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
3
3472
เด็กหญิงรินรดา สันหมุด โรงเรียนบ้านป่าโอน soc19-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
1
3473
เด็กหญิงนาวาตี หมีนเส็น โรงเรียนบ้านควนหรัน ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78.5
ท15
3474
เด้กหญิงโซเฟีย อาแว โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83.5
8
3475
เด็กหญิงฟิรดาวส์ แลมอ โรงเรียนบ้านพรุชิง ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
68.5
ท22
3476
เด็กหญิงนูรมี แหเหล็ม โรงเรียนบ้านกระอาน ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
3
3477
เด็กหญิงรัยฮาน ยุโสะ โรงเรียนบ้านควนหรัน ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84.7
5
3479
เด็กหญิงปาตีเม๊าะ แห่เหล็ม โรงเรียนบ้านพรุชิง ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
68.5
ท22
3480
เด้กหญิงฟาตเมาะ มอลอ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83.5
8
3481
เด็กหญิงลัดดาวัลย์ บาเหม โรงเรียนบ้านควนหรัน ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78.5
ท15
3482
เด็กชายอภินันท์ วาเซ็ง โรงเรียนบ้านลำเปา ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86.5
6
3483
เด้กหญิงนูรฮายาตี เจะและ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83.5
8
3484
เด็กหญิงโรสลินดา เจะซา โรงเรียนบ้านควนหรัน ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78.5
ท15
3486
เด็กหญิงอัฟนาน เจ๊ะแลกายู โรงเรียนบ้านพรุชิง ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
68.5
ท22
3487
เด็กชายรุสลัน มะหัด โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81.2
ท12
3489
เด็กหญิงวรฉัตร แก้วเกาะสะบ้า โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 soc19-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91.3
2
3490
เด็กหญิงสุนิสา ล่าหวัง โรงเรียนบ้านควนหรัน ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78.5
ท15
3491
เด้กหญิงดารีลา วาเย็ง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83.5
8
3492
เด็กชายอับดุลฮากีม ยีและ โรงเรียนบ้านควนหรัน ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86.5
7
3493
เด็กหญิงกฤติยา เจ๊ะและ โรงเรียนบ้านกระอาน ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
3
3494
เด้กหญิงสูไฮล่า ตำภุ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83.5
8
3496
เด็กชายสัภยา เส็มชูชูติ โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ soc19-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91
3
3497
เด็กหญิงวนิดา อาแว โรงเรียนบ้านใหม่ ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83.2
6
3500
เด็กหญิงนุสยาหาตี แหเหล็ม โรงเรียนบ้านกระอาน ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
3
3501
เด็กชายณรงค์ฤทธิ์ ชูเอียด โรงเรียนบ้านท่าไทร soc19-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86.6
4
3502
เด็กชายดนยา บ่อเตย โรงเรียนบ้านกรงอิตำ ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
8
3504
เด็กหญิงนูรีฮะห์ อาเดะอะ โรงเรียนบ้านคลองขุด ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83.5
7
3506
เด็กชายศรายุทธ์ หลีเล็ม โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85.2
8
3507
เด็กชายซัรนูซีฮ์ ประสิทธิ์หิมะ โรงเรียนบ้านควนหรัน soc19-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
5
3508
เด็กชายรอมฎอน สะดียามู โรงเรียนบ้านพรุชิง ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80.7
ท13
3510
เด็กหญิงนาตยา หมิเหร็ม โรงเรียนบ้านพระพุทธ ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
8
3511
เด็กชายอดิลัล ยะมันยะ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80.7
ท13
3512
เด็กชายอิบรอเห็ม มูสอกะ โรงเรียนบ้านบ่อเตย ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78.5
ท14
3513
เด็กหญิงหัสยา เรืองอิ่ม โรงเรียนบ้านเทพา soc19-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
6
3514
เด็กชายมูฮำหมัดซอฟา หวังแอ โรงเรียนบ้านนาจวก silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
4
3515
เด็กชายอารีฟีน เจ๊ะเต๊ะ โรงเรียนบ้านนาจวก silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
4
3516
เด็กหญิงกีเราะห์ แห่เหล็ม โรงเรียนบ้านพรุชิง ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82.7
9
3517
เด็กชายอาริส แดวอสนุง โรงเรียนบ้านนาจวก silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
4
3518
เด็กชายมูฮำหมัดอารีฟิล มะสะ โรงเรียนบ้านกระอาน ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
ท15
3519
เด็กชายอรุณ ก๊งจิตร โรงเรียนบ้านเขาน้อย ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
ท16
3520
เด็กชายอารีฟีน จิใจ โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
5
3521
เด็กชายฮาเรฟ มะ โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
5
3522
เด็กชายอัฟฟาน มุณี โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
5
3523
เด็กชายมาลีกีน ปะจูนิ โรงเรียนบ้านควนหรัน silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
6
3524
เด็กชายอับดุลฮากีม ตาหะมิ โรงเรียนบ้านควนหรัน silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
6
3525
เด็กชายฮัมดี บ่อสู โรงเรียนบ้านตาแปด ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76.7
ท17
3526
เด็กชายอาติด ประสิทธิ์หิมะ โรงเรียนบ้านควนหรัน silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
6
3527
เด็กหญิงนุรสดา มามะ โรงเรียนบ้านกรงอิตำ ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82.2
ท10
3528
เด็กหญิงนาตาซา มะลี โรงเรียนบ้านพระพุทธ ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
2
3529
เด็กชายอัลฟารุส วาเซ็ง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
7
3530
เด็กชายอับดุลรอหมาน อาลี โรงเรียนบ้านคลองขุด ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83.2
9
3531
เด็กชายฮาลีม แม โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
7
3532
เด็กชายมูฮัมหมัด สอเหร็ม โรงเรียนบ้านแม่ที ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82.2
ท10
3533
เด็กชายมูฮัมหมัดไฟศอล มะแสะ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
7
3534
เด็กหญิงซารีนา สะนิ โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80.7
ท11
3535
เด็กหญิงนูรฮูดา เซ็งอามะ โรงเรียนบ้านพระพุทธ ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
2
3536
เด็กหญิงนูรีด้า อีบาราเฮง โรงเรียนบ้านพระพุทธ ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
2
3537
เด็กชายภัคศรัณย์ ชูเชิด โรงเรียนบ้านลำไพล silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
8
3538
เด็กหญิงพิมพ์อร วิวัฒนศิลป์ โรงเรียนบ้านลำไพล soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
60
4
3539
เด็กหญิงนัฐวดี อาหลี โรงเรียนบ้านบ่อเตย ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80.7
ท11
3540
เด็กชายสัภยา เส็มชูชูติ โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
83.5
9
3541
เด็กหญิงกวินทรา แก้วมาเมือง โรงเรียนบ้านลำไพล soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
60
4
3542
เด็กหญิงนูรีสา เพชรแก้ว โรงเรียนบ้านพระพุทธ ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
2
3543
เด็กหญิงปพิชญา ไชยของพรม โรงเรียนบ้านลำไพล silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
8
3544
เด็กชายณัฐวุฒิ อรุโณทัย โรงเรียนบ้านลำไพล soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
60
4
3545
เด็กหญิงรอตีกะ หม๊ะ โรงเรียนบ้านพระพุทธ ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
2
3546
เด็กหญิงพิชญา ชำนิธุระการ โรงเรียนบ้านลำไพล silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
8
3547
เด็กชายรุ่งโรจน์ ปลั่งประมูล โรงเรียนบ้านลำไพล soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
60
4
3548
เด็กชายกรวิชญ์ ดีบุก โรงเรียนบ้านลำไพล soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
60
4
3550
เด็กหญิงฮาวา เคี้ยนหิ้น โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
74.5
ท15
3551
เด็กหญิงฮานีซะ ดือราแม โรงเรียนบ้านลำเปา ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80.2
ท12
3552
เด็กหญิงตัสนียา อาแวดอมอ โรงเรียนบ้านแม่ที ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
ท14
3553
เด้กหญิงกนกวรรณ วงศ์ชะแดง โรงเรียนบ้านเขาน้อย ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70.5
ท16
3554
เด็กหญิงสุไวบะห์ บ่อสู โรงเรียนบ้านตาแปด ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
79.7
ท13
3555
เด็กหญิงอานิตา มะดีเยาะ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
79.7
ท13
3556
เด็กชายอาดือนัน สลำเหม โรงเรียนบ้านกระอาน ism13 -ท่องจำอัลกุรอานระดับมัธยมศึกษา (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89.7
1
3557
เด็กชายเลอศักดิ์ หวังหมัด โรงเรียนบ้านป่าโอน ism13 -ท่องจำอัลกุรอานระดับมัธยมศึกษา (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82.2
2
3558
เด็กหญิงอานิต้าร์ บาราเฮง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92
1
3559
เด็กหญิงนาเดีย สุขสมบูรณ์ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92
1
3560
เด็กหญิงนุรมี มามุ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92
1
3561
เด็กหญิงนีซะ สาเฮาะ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92
1
3562
เด็กหญิงนูรฮานาน แวหะยี โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92
1
3563
เด็กหญิงอรยา สมาน โรงเรียนบ้านลำเปา ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
3564
เด็กหญิงวรรณา เจ๊ะโก โรงเรียนบ้านลำเปา ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
3565
เด็กหญิงนงเยาว์ หมัดเลาะ โรงเรียนบ้านลำเปา ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
3566
เด็กหญิงฮัมมี กะลอเอียด โรงเรียนบ้านลำเปา ism06 -อัลนาเชตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
3567
เด็กหญิงแอนนิต้า หมัดเลาะ โรงเรียนบ้านลำเปา ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
3568
เด็กชายณัฐวุฒิ สุวรรณบรรดิษ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
2
3569
เด็กหญิงเลิศวิไล พิมพา โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
2
3570
เด็กชายณัฐวุฒิ อิสรธะ โรงเรียนวัดคลองยอ soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
3
3571
เด็กหญิงกชกร ศรีก่อเกื้อ โรงเรียนวัดคลองยอ soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
3
3572
เด็กชายเอกพล มะหมัด โรงเรียนบ้านลำเปา ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
1
3573
เด็กชายซอกี อาแว โรงเรียนบ้านลำเปา ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
1
3574
เด็กชายอัฟนัน์ บาเหม โรงเรียนบ้านลำเปา ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
1
3575
เด็กชายอุเซน เตะเหร็ม โรงเรียนบ้านลำเปา ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
1
3576
เด็กชายลุกมาน เจะแต โรงเรียนบ้านลำเปา ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
1
3577
เด็กชายการิม นิเต็ม โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
2
3578
เด็กชายปรัญชัย หัดขะเจ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
2
3579
เด็กชายวีรยุทธ หะแว โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
2
3580
เด็กชายมูฮัมหมัด ปะจูนิ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
2
3581
เด็กชายการิม นิเต็ม โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94
1
3582
เด็กชายปรัญชัย หัดขะเจ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94
1
3583
เด็กชายวีรยุทธ หะแว โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94
1
3584
เด็กชายมูฮัมหมัด ปะจูนิ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94
1
3585
เด็กชายณัฐวี บาเหม โรงเรียนบ้านลำเปา ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
2
3586
เด็กชายอุเซน เตะเหร็ม โรงเรียนบ้านลำเปา ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
2
3587
เด็กชายอัฟนัน์ บาเหม โรงเรียนบ้านลำเปา ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
2
3588
เด็กชายอภินันท์ ขุนโชติชู โรงเรียนบ้านลำเปา ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
2
3589
เด็กชายจักรภัทร เตะเหร็ม โรงเรียนบ้านลำเปา ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
2
3590
เด็กชายจีรายุ แก้วคง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ silB35-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84
1
3591
เด็กชายสิรภพ บกเขาแดง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silB35-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81.3
2
3592
เด็กชายอัฟนันท์ บาเหม โรงเรียนบ้านลำเปา silB35-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
3
3593
เด็กชายอัมรินทร์ มุสอ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม silB35-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78.3
4
3594
นางสาวอาทิตยา คงบุญ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 silB46-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
3
3595
เด็กหญิงกนกวรรณ แก้วเกาะสะบ้า โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 silB46-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76.4
4
3596
นางสาวศศิวรรณ นาวาทอง โรงเรียนวัดคลองยอ silB46-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
73
5
3597
เด็กหญิงวิริตา หลีกันชะ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม silB46-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
67.2
6
3598
เด็กหญิงปาณิตา มะเซ็ง โรงเรียนบ้านเทพา silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86.6
1
3599
เด็กหญิงกชวรรณ ห้วยหล่ำ โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84.6
2
3600
เด็กหญิงอามีน๊ะ ม่าหม๊ะ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82.2
3
3601
เด็กหญิงฉัตรวิไล แก้วเกาะสะบ้า โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75.4
4
3602
เด็กหญิงนันธิญา ทิพย์เสถียร โรงเรียนวัดคลองยอ silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
74.8
5
3603
เด็กหญิงชนาภา แซ่ตัน โรงเรียนบ้านลำไพล silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
73.6
6
3604
เด็กชายศักดิ์ชัย หัสมัด โรงเรียนบ้านป่าโอน silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3605
เด็กชายอนันต์ มะเม๊าะ โรงเรียนบ้านป่าโอน silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3606
เด็กหญิงลลิตา ยูโซ๊ะ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70.4
7
3607
เด็กชายกันตพล สะหลำ โรงเรียนบ้านป่าโอน silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3608
เด็กหญิงมนต์นภา เพชรเกลี้ยง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
69.4
8
3609
เด็กชายกิตติศักดิ์ เบ็ญหมาด โรงเรียนบ้านป่าโอน silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3610
เด็กชายเลอศักดิ์ หวังหมัด โรงเรียนบ้านป่าโอน silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3611
เด็กหญิงเฟียนุชไดอาน่า แม โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
9
3612
เด็กชายอนันต์ เหล็มสา โรงเรียนบ้านป่าโอน silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3613
เด็กหญิงซัมซียะ สาแล โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
68.6
ท10
3614
เด็กชายภัทรพงศ์ บูยูโส๊ะ โรงเรียนบ้านป่าโอน silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3615
เด็กหญิงกมลวรรณ ราชเพ็ชร โรงเรียนบ้านตูหยง silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
64.6
ท11
3616
เด็กชายพงศ์ภรณ์ หมะหมุ โรงเรียนบ้านป่าโอน silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3617
เด็กหญิงโซเฟีย มูละ โรงเรียนบ้านลำเปา silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
64
ท12
3618
เด็กชายอัมรินทร์ สุขคำ โรงเรียนบ้านป่าโอน silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3619
เด็กชายสราวุฒิ ยีสลำ โรงเรียนบ้านป่าโอน silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3620
เด็กชายธนกร บูเอียด โรงเรียนบ้านป่าโอน silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3621
เด็กหญิงอาทิตยา บูยูโส๊ะ โรงเรียนบ้านป่าโอน silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3622
เด็กหญิงอริสา กะลอเอียด โรงเรียนบ้านป่าโอน silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3623
เด็กหญิงประวีณา หมูนี โรงเรียนบ้านป่าโอน silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3624
เด็กหญิงชัยดา ชุ่มชื่น โรงเรียนบ้านป่าโอน silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3625
เด็กหญิงอารียา หีมยิ โรงเรียนบ้านป่าโอน silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3626
้เด็กหญิงอทิตา หีมยิ โรงเรียนบ้านป่าโอน silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3627
เด็กหญิงวรรณรญา หัดขะเจ โรงเรียนบ้านป่าโอน silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3628
เด็กหญิงอัสมาอ์ บุปผาดง โรงเรียนบ้านป่าโอน silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3629
เด็กชายธนดล บูเอียด โรงเรียนบ้านป่าโอน silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3630
เด็กหญิงจันทิมา หมูนี โรงเรียนบ้านป่าโอน wo08-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
3631
เด็กหญิงปิ่นสุดา เหร็นเร๊ะ โรงเรียนบ้านป่าโอน wo08-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
3632
เด็กหญิงสุกัญญา สอหนะ โรงเรียนบ้านป่าโอน wo08-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
3633
เด็กหญิงมาลีนา แก้วจิตร โรงเรียนบ้านป่าโอน thiD18-การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ชั้น ม.1-3 (เรียนร่วมสาระภาษาไทย-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
1
3634
เด็กหญิงกรรณิการ์ เต็มเปี่ยม โรงเรียนบ้านป่าโอน thiD18-การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ชั้น ม.1-3 (เรียนร่วมสาระภาษาไทย-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
1
3635
เด็กหญิงซากีนะฮ์ หมัดปาน โรงเรียนบ้านป่าโอน thiD18-การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ชั้น ม.1-3 (เรียนร่วมสาระภาษาไทย-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
1
3636
เด็กหญิงอริสา กะลอเอียด โรงเรียนบ้านป่าโอน soc21-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
2
3637
เด็กชายอานนท์ มะเม๊ะ โรงเรียนบ้านป่าโอน com07-การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3638
เด็กชายนารากร หมินตะแหละ โรงเรียนบ้านป่าโอน com07-การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3639
เด็กหญิงนูรอัยนีย์ หัสมัด โรงเรียนบ้านป่าโอน thai17-กวีเยาชนคนรุ่นใหม่ -กาพย์ยานี 11 ( 8 บท) ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
3640
เด็กหญิงเกศมณี เล๊าะโส๊ะ โรงเรียนบ้านป่าโอน thai17-กวีเยาชนคนรุ่นใหม่ -กาพย์ยานี 11 ( 8 บท) ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
3641
เด็กชายอนันต์ มะเม๊าะ โรงเรียนบ้านป่าโอน silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
3642
เด็กหญิงฮายาตี อาแว โรงเรียนบ้านควนตีหมุน silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
61
6
3643
เด็กชายธนดล หลำหัด โรงเรียนบ้านป่าโอน silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
3644
เด็กชายซุลกีฟลี โต๊ะสลำ โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
66
4
3645
เด็กชายซุนกิฟลี บุปผาดง โรงเรียนบ้านป่าโอน silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
3646
เด็กชายพรพรหม พรมเอียด โรงเรียนบ้านป่าโอน silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
2
3647
เด็กชายกันตพล สะหลำ โรงเรียนบ้านป่าโอน silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
3648
เด็กชายไพซอล หวีเก๊ะ โรงเรียนบ้านเขาน้อย silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
1
3649
เด็กชายอับดุลมาลิก หัสมัด โรงเรียนบ้านป่าโอน silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
3650
เด็กหญิงยามีล๊ะ สาเม๊าะ โรงเรียนบ้านควนหรัน silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
3
3651
เด็กชายคฑาวุธ แซ่ตัน โรงเรียนบ้านพรุตู silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
66
4
3652
เด็กหญิงวรรณรญา หัดขะเจ โรงเรียนบ้านป่าโอน sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
3
3653
เด็กหญิงอัสมาอ์ บุปผาดง โรงเรียนบ้านป่าโอน sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
3
3654
เด็กหญิงอาทิตยา บูยูโส๊ะ โรงเรียนบ้านป่าโอน sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
3
3655
เด็กหญิงอัสมาอ์ บุปผาดง โรงเรียนบ้านป่าโอน com02-การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
3656
เด็กหญิงอารียา หีมยิ โรงเรียนบ้านป่าโอน com02-การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
3657
เด็กชายมุคตาร์ หลีเจริญ โรงเรียนบ้านป่าโอน com08-การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3659
เด็กชายซอลาฮุดดีน รอหีมมะ โรงเรียนบ้านป่าโอน com08-การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
1
3670
เด็กหญิงศิรภัสสร บุญประสิทธิ์ โรงเรียนบ้านป่าโอน silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
4
3677
เด็กหญิงนูรฟาดา สาเร๊ะ โรงเรียนบ้านนาจวก silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
71
4
3678
เด็กหญิงนูรฟาณี มะโร๊ะ โรงเรียนบ้านนาจวก silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
71
4
3679
เด็กหญิงฟัตมา สาและ โรงเรียนบ้านนาจวก silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
71
4
3680
เด็กหญิงฝารีดา ยีรัน โรงเรียนบ้านป่าโอน silD01-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการได้ยิน) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
3682
เด็กชายฮัมดี ยูโส๊ะ โรงเรียนบ้านป่าโอน silD09-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-3 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
3689
เด็กหญิงนูรอาเดีย เจะและ โรงเรียนบ้านตูหยง ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
3692
เด็กหญิงซอฟียะห์ สมาแอ โรงเรียนบ้านตูหยง ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
3693
เด็กหญิงฟาเดียร์ เจะและ โรงเรียนบ้านตูหยง ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
3694
เด็กหญิงนูรไอนี รามัญเศษ โรงเรียนบ้านตูหยง ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
3695
เด็กหญิงดารุณี หมัดหลี โรงเรียนบ้านตูหยง ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
3696
เด็กหญิงสุไลดา ปัตตะเน โรงเรียนบ้านตูหยง ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
3697
เด็กหญิงกมลวรรณ ราชเพ็ชร โรงเรียนบ้านตูหยง ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
3698
เด็กหญิงซูไบยา ดีสะเอะ โรงเรียนบ้านควนหรัน silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
60
ท12
3699
เด็กหญิงลีซาวาตี สะแม โรงเรียนบ้านตูหยง ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
3700
เด็กชายอลงกรณ์ อับดุลเล๊าะ โรงเรียนบ้านควนหรัน silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
60
ท12
3701
เด็กหญิงอัสลีดา อาบูดอแล โรงเรียนบ้านตูหยง ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
3702
เด็กหญิงมริษฎา บัวดำ โรงเรียนบ้านเทพา silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
9
3703
เด็กหญิงวิภาวรรณ สาระแน โรงเรียนบ้านเทพา silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
9
3705
เด็กหญิงญาณิศา กาสอ โรงเรียนบ้านตูหยง ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
2
3706
เด็กหญิงสุนันญ่า มะอิ โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
5
3707
เด็กหญิงปัทมา เนตรวงษ์ โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
5
3708
เด็กหญิงนูรนาเดีย ทวีพันธ์ โรงเรียนบ้านกระอาน silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
4
3709
เด็กหญิงอรนิชา หมัดแมเร๊าะ โรงเรียนบ้านกระอาน silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
4
3710
เด็กหญิงนุชจิรา ติเอียดย่อ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92
3
3711
เด็กหญิงปนัดดา จรูญเพ็ชร โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92
3
3712
เด็กหญิงนาตาลี หนิ โรงเรียนบ้านเขาน้อย silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
7
3713
เด็กชายธีรภัทร หลีแจ้ โรงเรียนบ้านเขาน้อย silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
7
3714
เด็กหญิงชลดา อารง โรงเรียนบ้านตาแปด silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
8
3715
เด็กหญิงสากีนะห์ สามะ โรงเรียนบ้านตาแปด silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
8
3716
เด็กชายอนุชิต อาจทุมมา โรงเรียนบ้านป่ากอ silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94
2
3717
เด็กหญิงปิยนัฐ หัดขะเจ โรงเรียนบ้านป่ากอ silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94
2
3718
เด็กชายอดิศร อาบู โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
96
1
3719
เด็กหญิงพิมพิศา หมันหลิน โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
96
1
3720
เด็กหญิงซาวิณี ดาระดิง โรงเรียนบ้านตูหยง silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
74
ท10
3721
เด็กหญิงอารีต้า หวังแอ โรงเรียนบ้านตูหยง silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
74
ท10
3722
เด็กหญิงอาฑิตยา หมีชุม โรงเรียนบ้านแซะ silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
6
3723
เด็กหญิงจิรัชญา ขุนบรรเทิง โรงเรียนบ้านแซะ silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
6
3724
เด็กหญิงวาฮาญาดา โตะเนาะ โรงเรียนวัดคลองยอ silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
ท11
3725
เด็กหญิงเพชรลัดดา จิรกุลวัฒน์ โรงเรียนวัดคลองยอ silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
ท11
3726
เด็กหญิงธัญญรัตน์ โจวรรถะ โรงเรียนวัดปริก pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
73
ท17
3727
เด็กชายสมชาย โรงเรียนวัดปริก pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
73
ท17
3728
เด็กชายพัด โรงเรียนวัดปริก pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
73
ท17
3729
เด็กชายฟัตวา มูณีมูสี โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3 pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
ท18
3730
เด็กชายอันวา ซีมัด โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3 pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
ท18
3731
เด็กชายมูฮัมหมัดนัสรุสดีน ปะจูสาแม โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3 pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
ท18
3732
เด็กชายนัชนนท์ สีหมัด โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
71
ท19
3733
เด็กชายก้องภพ แก้วเกาะสะบ้า โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
71
ท19
3734
เด็กชายอัฏฐวรีร์ เพ็ชรหนู โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
71
ท19
3735
เด็กชายวัชรพงศ์ คงถาวร โรงเรียนบ้านควนหมาก pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
ท20
3736
เด็กหญิงสุธิดา การสร้าง โรงเรียนบ้านควนหมาก pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
ท20
3737
เด็กหญิงชนารถ แววสุวรรณ โรงเรียนบ้านควนหมาก pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
ท20
3738
เด็กหญิงวิภาดา โกษัยกานนท์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
68
ท21
3739
เด็กหญิงนูรมี เต๊ะหมะ โรงเรียนบ้านบ่อเตย pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
68
ท21
3740
เด็กหญิงอัสวานีย์ ดอเลาะ โรงเรียนบ้านบ่อเตย pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
68
ท21
3741
เด็กหญิงซัลซาบีลา แดงรามัน โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
1
3742
เด็กหญิงดอกคูณ บุตรตะวงค์ โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
1
3743
เด็กหญิงอรพิชญ์ ศีรีทัศไนย โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
1
3744
เด็กหญิงนิซูฟิตร์ดาว นิเฮง โรงเรียนบ้านแม่ที pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
2
3745
เด็กหญิงสุประวีย์ อุยสกุล โรงเรียนบ้านแม่ที pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
2
3746
เด็กหญิงรัยฮาน ประเสริฐดำ โรงเรียนบ้านแม่ที pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
2
3747
เด็กหญิงเบญญทิพย์ แก้วทิพมณี โรงเรียนบ้านวังใหญ่ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91
3
3748
เด็กหญิงชลพนา จันทรัตน์ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91
3
3749
เด็กหญิงอนิขวัญ อักษรเงิน โรงเรียนบ้านวังใหญ่ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91
3
3750
เด็กชายฮาฟิร์ ยูโซ๊ะ โรงเรียนบ้านควนตีหมุน pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
4
3751
เด็กหญิงนูรุลฮูดาย์ เด็นหลี โรงเรียนบ้านควนตีหมุน pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
4
3752
เด็กหญิงนูรอัยนี สาเม๊าะ โรงเรียนบ้านควนตีหมุน pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
4
3753
เด็กหญิงตัสนีม ดือรามัน โรงเรียนบ้านนาจวก pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
5
3754
เด็กหญิงนินัจมี สุหลง โรงเรียนบ้านนาจวก pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
5
3755
เด็กหญิงนูรีฮัน เจ๊ะนิ โรงเรียนบ้านนาจวก pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
5
3756
เด็กหญิงสุภาวิตา สังข์แก้ว โรงเรียนบ้านโคกกอ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
6
3757
เด็กหญิงเบญจมาภรณ์ เพชรจำรัส โรงเรียนบ้านโคกกอ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
6
3758
เด็กชายไผท รอดผล โรงเรียนบ้านโคกกอ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
6
3759
เด็กหญิงธัญจิรา โต๊ะอิ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
7
3760
เด็กหญิงดาน่า โต๊ะเบ็ญยูโซะ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
7
3761
เด็กหญิงถัคจิรา ภูฆัง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
7
3762
เด็กหญิงพิมพ์นภัส ชุ่มชื่น โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
8
3763
เด็กหญิงรุสนาณี อิมัน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
8
3764
เด็กหญิงนันทวดี ซ่วนเซ่ง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
8
3765
เด็กหญิงศุภกานต์ พัฒโนทัย โรงเรียนวัดคลองยอ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
9
3766
เด็กหญิงคุนัญญา ทองคำ โรงเรียนวัดคลองยอ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
9
3767
เด็กหญิงอรชพร เนหล้า โรงเรียนวัดคลองยอ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
9
3768
เด็กหญิงนันทิกานต์ ศรีประสิทธิ์ โรงเรียนบ้านท่าไทร pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
ท10
3769
เด็กหญิงมินตรา สงค์มี โรงเรียนบ้านท่าไทร pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
ท10
3770
เด็กหญิงสิรภัทร แก้วชุม โรงเรียนบ้านท่าไทร pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
ท10
3771
เด็กหญิงนิอัสนานี โตะนิ โรงเรียนบ้านใหม่ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
ท10
3772
เด็กหญิงอิสวารา ดูสู โรงเรียนบ้านใหม่ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
ท10
3773
เด็กชายอาลิฟ สาและ โรงเรียนบ้านใหม่ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
ท10
3774
เด็กชายคชาทร โสสะ โรงเรียนบ้านป่าโอน pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
ท12
3775
เด็กหญิงวรัญญา บุญประสิทธิ์ โรงเรียนบ้านป่าโอน pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
ท12
3776
เด็กหญิงอรกัญญา หมูนี โรงเรียนบ้านป่าโอน pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
ท12
3777
เด็กหญิงฟาอีเกาะฮ์ ปาเนาะ โรงเรียนบ้านลำเปา pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
ท13
3778
เด็กชายปิยวัช มารัดยูโส๊ะ โรงเรียนบ้านลำเปา pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
ท13
3779
เด็กชายอาณัส หะยีเลาะ โรงเรียนบ้านลำเปา pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
ท13
3780
เด็กชายภศวินทร์ หวังนุรักษ์ โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
ท14
3781
เด็กชายรังสิมันต์ บินสาแม โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
ท14
3782
เด็กหญิงมายาวี แก้วสุวรรณ โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
ท14
3783
เด็กหญิงสุธาสินี สีบู้ โรงเรียนบ้านกระอาน pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
ท14
3784
เด็กหญิงนารีรัตน์ เด้งสุรี โรงเรียนบ้านกระอาน pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
ท14
3785
เด็กชายศักดิ์ชัย พึ่งแก้ว โรงเรียนบ้านกระอาน pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
ท14
3786
เด็กหญิงอาซีย๊ะ บิลเต๊ะ โรงเรียนบ้านเขาน้อย pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
74
ท16
3787
เด็กหญิงนริสา มะประสิทธิ์ โรงเรียนบ้านเขาน้อย pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
74
ท16
3788
เด็กหญิงนาริสา ยูโส๊ะ โรงเรียนบ้านเขาน้อย pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
74
ท16
3789
เด็กชายอภิรุต มะประสิทธิ์ โรงเรียนบ้านโคกพยอม pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
67
ท22
3790
เด็กชายณัฐภัทร หนูเกื้อ โรงเรียนบ้านโคกพยอม pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
67
ท22
3791
เด็กหญิงณัฐนารี ชูสิงห์แค โรงเรียนบ้านโคกพยอม pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
67
ท22
3792
เด็กหญิงอาภัสรา แดงทองเกลี้ยง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
67
ท22
3793
เด็กหญิงปริยาภรณ์ ประยูรเต็ม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
67
ท22
3794
เด็กชายฉัตรมงคล ซุ่นสุวรรณ โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
67
ท22
3795
เด็กหญิงนัทธมน ใบดุเก็บ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
66
ท24
3796
เด็กหญิงเกษรา ติเอียดย่อ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
66
ท24
3797
เด็กหญิงอริสรา มะเหล็ม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
66
ท24
3798
เด็กหญิงฟารินดา โสสะ โรงเรียนบ้านป่ากอ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน