สรุปผลการแข่งขันโรงเรียนที่ได้ลำดับที่ 1-3
เป็นตัวแทนไปแข่งขันในระดับเขตพื้นที่ สพป.สงขลา 3
(ยกเว้นกลุ่มอิสลามศึกษา ไม่มีการแข่งขันในระดับเขต)

ได้ที่
คะแนน
ผลการแข่งขัน
เครือข่ายโรงเรียน
ชื่อโรงเรียน
รายการแข่งขัน
ชื่อนักเรียน
1
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายทวีศักดิ์ แก้วบัวเพชร
1
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายนนทกร ภาโอภาส
1
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายธนวิช ประสิทธิ์นุ้ย
1
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายธเนศพล ชายขวัญแก้ว
1
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายเกียรติศักดิ์ พรมขาว
1
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายนพรุจต์ แก้วก่อเกื้อ
1
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านโคกกอ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กชายสมรักษ์ รุ่งเรือง
1
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านโคกกอ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กชายมรุพงศ์ จันทรัตน์
1
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านโคกกอ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กชายจิติวัฒนา ภาโอภาส
1
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านโคกกอ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กชายฤชากร ชูชะนะ
1
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านโคกกอ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กชายปุณณรัตน์ เมืองพิน
1
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านโคกกอ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กชายธนชัย พันธ์ดวง
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน นางสาวอาทิตยา คงบุญ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน นางสาววราภรณ์ ธรรมรัตน์
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน นางสาวจริยา สุวรรณณะ
1
100
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านกรงอิตำ sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายตูแวอุสหมาน ตูแวบีรู
1
100
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านกรงอิตำ sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายอัสหมาน โนสะทำ
1
100
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายจีรยุทธ นิ่มน้อย
1
100
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน เด็กชายฮัมดี ยูโส๊ะ
1
100
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายภาณุพงศ์ แดงทองเกลี้ยง
1
100
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน นายสมศักดิ์ รามัญเศษ
1
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ sci11-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงโซเฟีย บาสอลอ
1
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ sci11-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนิฟิตรีนา บือราเฮง
1
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ sci11-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงซอฟียะห์ แยนา
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายยศวริศ บุญยอด
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงกันยารัตน์ มุนี
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงหนึ่งฤทัย หัดขะเจ
1
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านสวรรค์ sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอาตีญา การดี
1
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านสวรรค์ sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายเตรัสซี่ เตะย่อ
1
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านสวรรค์ sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายอิมรอน การดี
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายฮาริส บาเห็ม
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายพิชิตพงษ์ เลี้ยงพันธุ์สกุล
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงพิมพ์อร ศรีวิรมย์
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายพิชานนท์ แก้วนพรัตน์
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายปุณยธร เพชรจำรัส
1
100
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน เด็กชายสุนทร สายกีเส็ง
1
100
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน เด็กชายธนากร หีมยิ
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงภัทราวดี เวียงหงษ์
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงมณีนุช ผลบุญ
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอัญชลิกา รัชสิทธิ์
1
91
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงพิยดา สรประสิทธิ์
1
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ thai05-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงฮาฟีซ๊อน เจ๊ะดือเร๊ะ
1
96
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงภัทราวดี เวียงหงษ์
1
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ thai18-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กชายนันทวัฒน์ แวหะมะ
1
96
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ thai11-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงพัทธ์ธีรา บัวขวัญ
1
99
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงมารีฟ่า บุญช่วย
1
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงศิริมา เม๊าะสนิ
1
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงสู่ฝัน ไกรดำ
1
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงเตชิตา พระไพรี
1
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงภัทร์ชริษา วิทยาโสภานนท์
1
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ thai16-กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่-กลอนสี่ ( 4 บท) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายวรภัทร ติ่งใหลเสม
1
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ thai16-กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่-กลอนสี่ ( 4 บท) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายภูธเนศ ประดิษฐ์
1
77
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ thai13-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กชายพิตตินันท์ ศรีสมบูรณ์
1
77
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ thai13-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงขวัญประภา เพชรช่วย
1
77
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ thai13-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงจรรบุญมี ปรีชา
1
63
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ thai04-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-6 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงกวินทรา จิตรมั่น
1
96
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม thai08-เรียงร้อยถ้อยความ ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงอวัสดา เจะดุหมัน
1
94
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา thai03-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงนุรมี มามุ
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา wo07-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงทิพาพร บำรุงพงศ์
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา wo07-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอามีน๊ะ ชุมอักษร
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา wo07-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงธนัสฌา วาเซ็ง
1
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล ma01-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กชายธีรพัฒน์ ทองไฝ
1
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายเพชรศิริ ศิริวัฒน์
1
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายณัฐนนท์ ชูแก้ว
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายไฟซอล สอมะลี
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายมุสตาฟารี ลอเซ็ง
1
56
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ ma08-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กชายพิตตินันท์ ศรีสมบูรณ์
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายบาฮารุดดีน หมะหมุ
1
58
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา ma09-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว เด็กชายชนินทร์ แก้วจังหวัด
1
91
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน นางสาวอัจฉราภรณ์ เทพสุภา
1
91
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงพัชริตา รักเพ็ญไทย
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอมลวรรณ นิลอินจันทร์
1
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านกรงอิตำ wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงแวลาตีพ๊ะ บ่อเตย
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงพิชญาภัค สุวรรณรัตน์
1
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านกรงอิตำ wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงสีตีนุรมา อิหม่ำเหม
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงวันธิดา ศรีสว่าง
1
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านกรงอิตำ wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงปิยะดา ยะโก๊ะ
1
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุตู wod27-การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน เด็กชายศิวกร แก้วเกาะสะบ้า
1
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุตู wod27-การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน เด็กชายคฑาวุธ แซ่ตัน
1
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุตู wod27-การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงมาติการ์ พรหมชูแก้ว
1
44
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 ma03-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงอาทิตยา คงบุญ
1
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงปาริชาติ พื้นขุนทด
1
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงจิราวาดี ขะหมิหมะ
1
91.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงนูรีดา การี
1
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนพมาศ บุญมาทน
1
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงรุสนา เปาะซา
1
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงณัชชา แซ่ตั้ง
1
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายชวัลรัตน์ ครุวรรณพัฒน์
1
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ma02-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว เด็กชายวัชรพงศ์ ศิริรักษ์
1
40
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ ma11-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว สามเณรเอกภพ ประธานทรง
1
90.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกระอาน wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนัฐริณีย์ สลำเหม
1
90.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกระอาน wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงณัฐริกา หมัดแมเร๊าะ
1
90.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกระอาน wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด้กชายกันติทัต สู่สมแก้ว
1
89.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงธันย์ชนก บินดุเหร็ม
1
89.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด้กหญิงโซฟีย๊ะ โต๊ะปิ
1
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงนุรดีน่า หมัดระเด่น
1
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายอามานัส เบ็ลมาด
1
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ silB47-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว เด็กชายอาซีเกย์ บ่อเตย
1
93.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 silB51-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว นางสาวกมลชนก เดี่ยววาณิชย์
1
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายธีรภัทร เส็มชูชูติ
1
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายอิลยาส หะยีสาแม
1
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงโนรีตา มะหลี
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา silA01-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กชายจิรภัทร สาและ
1
94
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงนูรซัรวานี สาและ
1
84.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ silB38-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว เด็กชายไซนุดดีน ยีหวัง
1
86.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม silB42-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงฟีรฮาน่า กาละน๊ะ
1
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนหรัน silD02-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางสติปัญญา) ประเภทเดี่ยว เด็กชายมะวี เจ๊ะและ
1
91
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงอาณดา ไพตรีจิตต์
1
67
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง hpe04-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน นายฟัยซอล อีซอ
1
67
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง hpe04-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายการาฟี สะเล็มดอ
1
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน silA06-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงอาทิตา หีมยิ
1
92
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา silA02-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว เด็กชายเสฏฐวุฒิ แซ่จัง
1
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายอาดัม ลูแน
1
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายภานุพงค์ บุญศรี
1
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงพิชชานันท์ เศษขาว
1
83.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา silB43-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว เด็กชายรัชชานนท์ หะยีสาแม
1
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน silB46-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงนันทิชา กะลอเอียด
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงนูรฮูดา ฮามะ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงกามีละห์ มะเสน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงบัลกีส ฮามะ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงฝาตีเมาะห์ สิริเต๊ะ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงฮาฟัสสือรี ไกรสมสุด
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงตูแวนาดียา ล่าเต๊ะ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงซูรีณา อาแว
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงนะฟีซะฮ์ ปูซู
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงฟารีซัน หามะ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงจารุวรรณ รัญจวน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงนัสรีน สาและ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงฟาติน สาและ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงฮัซมะ ฮะวี
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงไซน๊ะ มามะ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงซูปียา แวยูโซะ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 thai12-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงณีรนุช เทพสุภา
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนหรัน wod23-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 2 คน เด็กชายมะรอบี สาเม๊าะ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนหรัน wod23-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 2 คน เด็กชายมูฮัมหมัด สาและ
1
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกระอาน wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงมาลียา เกตุพันธ์
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนัสรีย์ บุญพล
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายอภิรักษ์ ประสิทธิสร
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายธนภัทร บุญศิริ
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงนูรฮายาตี ราแดง
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กชายการิม นิเต็ม
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงเกศนี ชะหงี
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กชายปรัญชัย หัดขะเจ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กชายวีรยุทธ หะแว
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา silD09-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-3 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงอาซ๊ซ๊ะ ลาเต๊ะ
1
92
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงซูไรยา สาตีเมาะ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านแม่ที thiD14-การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ชั้น ป.1-6 (เรียนร่วมสาระภาษาไทย-บกพร่องทางร่างกาย) ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงชลธิชา ถึงเจริญ
1
92
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กชายจีรเดช มะสะ
1
92
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กชายซีเนอร์ดีน กาเจ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน นางสาวอาทิตยา คงบุญ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน นางสาวกมลชนก เดี่ยววานิชย์
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน นางสาวจิดาภา จุลกัณฑ์
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน นางสาววราภรณ์ ธรรมรัตน์
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน เด็กหญิงพัชริตา รักเพ็ญไทย
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน เด็กหญิงจุฑามาศ มณีพรหม
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน เด็กหญิงจันทวรรณ เกื้อสกุล
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน เด็กหญิงแสงเทียน คล้ายประสิทธิ์
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน เด็กหญิงสุภลักษณ์ เจตนานัง
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 thai17-กวีเยาชนคนรุ่นใหม่ -กาพย์ยานี 11 ( 8 บท) ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงสุภลักษณ์ เจตนานัง
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 thai17-กวีเยาชนคนรุ่นใหม่ -กาพย์ยานี 11 ( 8 บท) ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายณัฐพงษ์ โต๊ะกูเว็ง
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา sci12-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงสายธาร เกษมกุล
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา sci12-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงมัณฑนา แป้นศิริ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา sci12-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงกนกวรรณ แซ่ลิ่ม
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา wo04-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กชายซอกี อาแว
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา wo04-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอาตีเกาะ เตะเหร็ม
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา wo04-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงฮายาตี มะสาแม
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 ma13-การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงอาทิตยา คงบุญ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 ma13-การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงวราภรณ์ ธรรมรัตน์
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน เด็กหญิงประภาพร บุญมาก
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน เด็กหญิงชุติมา สียา
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน เด็กหญิงรมย์ธีรา สุวรรณ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน เด็กหญิงอิสราภรณ์ ส่งเสริมสุข
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน เด็กหญิงธัญชนก พรหมมุณี
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน เด็กหญิงนัชนันท ปานถาวร
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน เด็กหญิงวรนิษฐา แก้วคำ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน เด็กหญิงซูฮาดา แวนาแว
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา silA16-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กชายเอกพล มะหมัด
1
94
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กชายมะรอบี ดาโต๊ะ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา silA16-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กชายเจริญสุข ยุนุ่ย
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา silA16-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กชายณัฐวุฒิ บาเหม
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 ma07-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงวันวิสาข์ กิมาคม
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 ma07-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงกมลชนก เดี่ยววาณิชย์
1
94
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงนูรอยฮัน สะตาเร็ง
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 ma07-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงจิดาภา จุลกัณฑ์
1
94
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงนุชอัยนีย์ แหลหมันไทย
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงธัญนุช คงพูน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงอัฐภิญญา ช่วยพลัด
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงภัสสร คงคะนึง
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงจรรบุญมี ปรีชา
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงนภาวดี
1
93.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน ism01 -อาซานระดับมัธยมศึกษา เด็กชายพงภรณ์ หมะหมุ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงวันวิสาข์ กิมาคม
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงพัชริตา รักเพ็ญไทย
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงวิรากานต์ ยอดเมฆ
1
92.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงณัฐชยา ขุนเอียด
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 thai15-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงแสงเทียน คล้ายประสิทธิ์
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 thai15-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงพัชริตา รักเพ็ญไทย
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 thai15-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงสุภลักษณ์ เจตนานัง
1
94
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กชายธนพัฒน์ ล่าหวัง
1
94
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงจันทิรา อาหวัง
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงณีรนุช เทพสุภา
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กชายณัฐพงษ์ โต๊ะกูเว็ง
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงกาญจนา พันธ์ดวง
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงสุภลักษณ์ เจตนานัง
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงแสงเทียน คล้ายประสิทธิ์
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 soc21-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว นางสาวสุรีย์ จันทร์ธร
1
92.8
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงศศิประภา บุญจันทร์
1
92.8
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายธนพล พรหมเอียด
1
93.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายยะห์ยา กอเห็ง
1
93.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายตัรมีซี ยูโซ๊ะ
1
93.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายฮาฟิก อาแว
1
93.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายอัฟลัน สุหลง
1
93.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายอัฟดอล แวนาแว
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว ด.ญ.อัญญาณี หลงมีหนา
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo06-กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน เด็กหญิงไอศิกา แก้วยอด
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo06-กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน เด็กหญิงอานีต้าร์ บาราเฮง
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo06-กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน เด็กหญิงรุจิกา บาราฮิง
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo06-กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน เด็กหญิงอัสมีน หมัดเหร็ม
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo06-กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน เด็กชายสิรภพ บกเขาแดง
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo05-พานพุ่มสักการะ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน เด็กหญิงกุลจิรา แก้วสะโร
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo05-พานพุ่มสักการะ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน เด็กหญิงประกายรุ้ง โพธิสาลี
1
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงอาอีเสาะ ยูโซะ
1
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงณัฐวดี อาหลี
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo05-พานพุ่มสักการะ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน เด็กหญิงศิริภัสสร ดวงดี
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo05-พานพุ่มสักการะ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน เด็กหญิงวิภาทิพย์ ทองไชยศรี
1
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงนาปีซะ ยะปาร์
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo05-พานพุ่มสักการะ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน เด็กหญิงณัฐนิช จินดาราม
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo05-พานพุ่มสักการะ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน เด็กหญิงรัญชิดา ทรัพย์มามูล
1
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงสุไรยา ตอรอสันติ์
1
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงอารีซา อาแวกือจิ
1
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงลาตีฟะห์ ลาเต๊ะ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน เด็กชายภูริเดช ขวัญพัทลุง
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน เด็กชายบูรณ์พิภพ จินดาราม
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน เด็กชายอัมรินทร์ สังข์แก้ว
1
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงนาดาเวีย ดือมานิ้
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน เด็กชายปฏิพัทธ์ บัวหมุน
1
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงรุสนี โส๊ะชูดชู
1
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงนัจวา ดอเลาะ
1
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงศันศนีย์ สมาน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo06-กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน เด็กหญิงกัญญารัตน์ แก้วมณี
1
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายมูฮัมหมัดอันวาร์ ลาเต๊ะ
1
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายฟูอิสกันดาร กาซอ
1
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายฟิศตรี กาบูติ้ง
1
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายซฮัยมี ยะนายเดิม
1
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายอัฟฟันดี มะยีแต
1
87.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว นางสาวศิรดา แก้วเกาะสะบ้า
1
94.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงอรรัมภา ยะนายเดิม
1
94.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงฟารีดา มานสุริวงศ์
1
94.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงฮาซานะ มัจฉาวานิช
1
91
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงนูรอาเดีย เจะและ
1
94.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงศศิวิมล บุญจันทร์
1
94.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงนุจรียา รอหีมมะ
1
91
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงซอฟียะห์ สมาแอ
1
91
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงฟาเดียร์ เจะและ
1
91
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงนูรไอนี รามัญเศษ
1
91
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงดารุณี หมัดหลี
1
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว เด็กชายฟิตตินันท์ ศรีสมบูรณ์
1
91
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงอานีต้าร์ บาราเฮง
1
91
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงนาเดีย สุขสมบูรณ์
1
94
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงจารุมน หีมยิ
1
94
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กชายธีรภัทร เส็มชูชูติ
1
94
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงอริสรา บางัดสาเร๊ะ
1
94
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงอิสรา หมัดบิลสา
1
94
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงโซเฟีย บือราเฮง
1
91
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงนุรมี มามุ
1
91
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงนีซะ สาเฮาะ
1
91
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงนูรฮานาน แวหะยี
1
88.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน ism14 -ท่องจำอัลกุรอานระดับมัธยมศึกษา (หญิง) เด็กหญิงจันทิมา หมูนี
1
92.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) เด็กชายฮาซีมี ซาแม
1
90.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) เด็กหญิงนัสรียะห์ หวังแอ
1
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน soc19-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงรินรดา สันหมุด
1
89.7
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกระอาน ism13 -ท่องจำอัลกุรอานระดับมัธยมศึกษา (ชาย) เด็กชายอาดือนัน สลำเหม
1
92
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงอานิต้าร์ บาราเฮง
1
92
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงนาเดีย สุขสมบูรณ์
1
92
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงนุรมี มามุ
1
92
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงนีซะ สาเฮาะ
1
92
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงนูรฮานาน แวหะยี
1
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายเอกพล มะหมัด
1
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายซอกี อาแว
1
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายอัฟนัน์ บาเหม
1
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายอุเซน เตะเหร็ม
1
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายลุกมาน เจะแต
1
94
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายการิม นิเต็ม
1
94
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายปรัญชัย หัดขะเจ
1
94
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายวีรยุทธ หะแว
1
94
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายมูฮัมหมัด ปะจูนิ
1
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ silB35-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กชายจีรายุ แก้วคง
1
86.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงปาณิตา มะเซ็ง
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน เด็กชายศักดิ์ชัย หัสมัด
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน เด็กชายอนันต์ มะเม๊าะ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน เด็กชายกันตพล สะหลำ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน เด็กชายกิตติศักดิ์ เบ็ญหมาด
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน เด็กชายเลอศักดิ์ หวังหมัด
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน เด็กชายอนันต์ เหล็มสา
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน เด็กชายภัทรพงศ์ บูยูโส๊ะ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน เด็กชายพงศ์ภรณ์ หมะหมุ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน เด็กชายอัมรินทร์ สุขคำ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน เด็กชายสราวุฒิ ยีสลำ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน เด็กชายธนกร บูเอียด
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน เด็กหญิงอาทิตยา บูยูโส๊ะ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน เด็กหญิงอริสา กะลอเอียด
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน เด็กหญิงประวีณา หมูนี
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน เด็กหญิงชัยดา ชุ่มชื่น
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน เด็กหญิงอารียา หีมยิ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน ้เด็กหญิงอทิตา หีมยิ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน เด็กหญิงวรรณรญา หัดขะเจ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน เด็กหญิงอัสมาอ์ บุปผาดง
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน เด็กชายธนดล บูเอียด
1
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน thiD18-การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ชั้น ม.1-3 (เรียนร่วมสาระภาษาไทย-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงมาลีนา แก้วจิตร
1
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน thiD18-การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ชั้น ม.1-3 (เรียนร่วมสาระภาษาไทย-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงกรรณิการ์ เต็มเปี่ยม
1
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน thiD18-การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ชั้น ม.1-3 (เรียนร่วมสาระภาษาไทย-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงซากีนะฮ์ หมัดปาน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน com07-การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายอานนท์ มะเม๊ะ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน com07-การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายนารากร หมินตะแหละ
1
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านเขาน้อย silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว เด็กชายไพซอล หวีเก๊ะ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน com08-การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายมุคตาร์ หลีเจริญ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน com08-การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายซอลาฮุดดีน รอหีมมะ
1
96
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายอดิศร อาบู
1
96
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงพิมพิศา หมันหลิน
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงซัลซาบีลา แดงรามัน
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงดอกคูณ บุตรตะวงค์
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอรพิชญ์ ศีรีทัศไนย
1
94
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายธนาธร สีหวงศ์
1
94
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงพิมพ์ชนก แก้วของแก้ว
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านควนตีหมุน silD14-การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางร่างกาย) ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงซาวาตี สาแล๊ะ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา silD01-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการได้ยิน) ประเภทเดี่ยว เด็กชายศักดิ์ชาย หัสมัด
1
94.1
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายชิตพล รักบุตร
1
94.1
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงศศิวรรณ นิลแสง
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม silD21-การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ม.1-3 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงวรัญญา นามหาญ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ silA13-การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กชายวราเทพ ร่างถิ่นแก้ว
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ silB39-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กชายวราเทพ ร่างถิ่นแก้ว
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม silD15-การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงสุวนันท์ จันทร์แดง
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม silB21-ขับร้องเพลงไทย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงรุจิรา หว่าหลำ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ silB16-เดี่ยวขิม 7 หย่อง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงพัชราภา ไชยขาว
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ silB48-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กชายจิรายุ แก้วคง
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ silB44-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กชายวราเทพ ร่างถิ่นแก้ว
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านเขาน้อย silD03-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางร่างกาย) ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงบรรกิส ส่าแหลหมัน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน เด็กชายเกียรติชัย แก้วเกาะสะบ้า
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน เด็กชายจิรานุวัฒน์ ทองหนูแดง
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน เด็กชายสุธาคิน ทองชู
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน เด็กชายชยธร ปุเต๊ะทอง
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน เด็กชายนภดล จันทร์อินทร์
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน เด็กชายวันชนะ นวลเพชร
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน เด็กชายสุริยะ ช่อมณี
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน เด็กชายเจษฎา บุญทอง
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน เด็กชายกรินทร์ เอียดสมสู
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน เด็กชายเจษฎาภร แก้วสังข์
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน เด็กชายวรายุส เกื้อก่อบุญ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน เด็กชายมนุเชษฐ์ เพ็ชรทองอ่อน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน เด็กชายธีรพล บุญรักษ์
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงวาซินีย์ ขุนสมจิตร
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงฟาโรวี เดียวเล๊าะ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน เด็กชายศุภณัฐ รอดบุญมี
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน เด็กชายอิสมาแอน โต๊ะเหย็ม
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน เด็กชายนวพล สงคงคา
1
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ soc13-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงอาริณีย์ จิใจ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ wo15-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน นางสาวปานไพลิน มณีรัสยากร
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ wo15-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน นางสาวศิรดา แก้วเกาะสะบ้า
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ wo15-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน นางสาวสิริมา วุ่นซิงซี่
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม silA12-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายกันตพงศ์ หลงโดย
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม silA12-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายวรพล แก้วสุขแสง
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน เด็กหญิงเนตรนภา ต่าง
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน เด็กหญิงกมลชนก มณีโชติ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน เด็กหญิงจินดารัตน์ แก้วประสิทธิ์
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน เด็กหญิงกิ่งกมล เกื้อก่อบุญ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน เด็กหญิงอมรรัตน์ รัตนช่วย
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน เด็กหญิงปรียากร พรมจุติ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน เด็กหญิงเสาวลักษณ์ ขุนเจริญ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน เด็กหญิงบุญญิตา บุญแนบ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน เด็กหญิงกรรธิมา คล้ายพวงกุหลาบ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน เด็กหญิงปทมาวดี ใหม่เทวินทร์
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ ki09-การแข่งขันยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงกานต์พิชชา ชูช่วย
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ ki09-การแข่งขันยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงวรรณิศา อินทร์ด้วง
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ ki09-การแข่งขันยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายชิตพล แก้งของสุข
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ ma06-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงรุ่งทิพย์ แซ่หล่อ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ ma06-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงทิตาธร พงศ์ทองเมือง
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ ma06-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงชนันธิดา สังข์แก้วป่า
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ wo08-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กชายกฤษฎา คงสะระณะคง
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ wo08-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กชายอภิรักษ์ คงแก้ว
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ wo08-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กชายองอาจ ทองอร่าม
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 com01-การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงหทัยรัตน์ ยกรัตน์
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 com01-การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงวลิดา สุรักษา
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 com02-การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงเนติมา มณีรัตน์
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 com02-การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงกชนุช ศิริบำรุง
1
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ soc13-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหยิงนุรมา บางปู
1
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ soc13-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กชายอานัส จิใจ
1
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ soc13-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงวรัทญา หมานเส็น
1
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ soc13-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กชายมุสลีมีน ดือราแมหะยี
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนหรัน wod22-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางสติปัญญา) ประเภททีม 2 คน เด็กชายมะวี เจ๊ะและ
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนหรัน wod22-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางสติปัญญา) ประเภททีม 2 คน เด็กชายซุลกิฟลี ขะเดหัส
1
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิต โรงเรียนบ้านกระอาน wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กชายอานัส สูโรโรจน์
1
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกระอาน wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิ.โมนาริซ่า โตะปู
2
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายศิวัชกร สัญศรีเมือง
2
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายธีรภัทร สัญศรีเมือง
2
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายธวัชชัย อินโท
2
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายนัฐวุฒิ แก้วเจริญ
2
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายชรินทร แววจันทร์
2
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายนันทชัย แซ่หล่อ
2
81
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กหญิงมาดีน่า เจ๊ะดือเร๊ะ
2
81
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กหญิงมิซมิลละฮ์ เจะมะ
2
81
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กหญิงฮุสนา เต๊ะหมัดหม๊ะ
2
81
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กหญิงสะรีนา เหรียญนุ้ย
2
81
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กหญิงอัฟนานี เจะมะ
2
81
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กหญิงคอมซะห์ หมิเหร็น
2
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงโรสมานี เจ๊ะเต๊ะ
2
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงสอฝะห์ โมะยาเส็ง
2
99.9
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านเขาน้อย sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายพีรภัทร แก้วช่วย
2
99.9
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านเขาน้อย sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายมะห์ดีร์ หวีเก๊ะ
2
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงนุจนาฎ สัมพันธชิต
2
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน เด็กชายชุติภัค บุญประกอบ
2
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงมลธิญา ใบดุเก็ม
2
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน ิเด็กหญิงสายสุณีย์ พงษ์สัมฤทธิ์
2
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงผกามาศ ติเอียดย่อ
2
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายฟาดิ้ล นิสัน
2
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายจรัสรวี เดเระมะ
2
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงเจะฟาเดีย เจะมุ
2
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายปุณยวัฒน์ กมลวัล
2
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายธีรกานต์ รัตนสุวรรณ
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายวัทนพร ราษฎร์ธานี
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงสุพรรษา วรรณวงศ์
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงธนาภา บัวขวัญ
2
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน เด็กชายปิยะพัฒน์ บัวหมุน
2
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน เด็กชายบิลาน นิแมเร๊าะ
2
92
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงสุไรดา หัดขะเจ
2
92
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงฮาสาน๊ะห์ ยีกับจี
2
92
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงจัลย์วาตี มุเซะ
2
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนวัดปริก thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงกัญญาพัชร เภามี
2
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ thai05-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงสิริมา วุ่นซิ่งซี่
2
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านแม่ที thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงจันจิรา เหมชะรา
2
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี thai18-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงอานาตี นันโอ๊ะ
2
88.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านท่าม่วง thai11-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว เด็กชายอิรฟาน ใบยูโซ๊ะ
2
97
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงปริยฉัตร กาฬสงค์
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงอมลวรรณ นิลอินจันทร์
2
77
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านท่าม่วง thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนูรฮารีซาห์ หัดขะเจ
2
77
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านท่าม่วง thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายอดือนาน เต๊ะหมัดหมะ
2
77
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านท่าม่วง thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายอิรฟาน ใบยูโซะ
2
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา thai16-กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่-กลอนสี่ ( 4 บท) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงเกศินี ศรีใหม่
2
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา thai16-กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่-กลอนสี่ ( 4 บท) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงธิดารัตน์ รอดทอง
2
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา thai13-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอรอนงค์ เตชะน้อย
2
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา thai13-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงสุพรรษา รอดทอง
2
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา thai13-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กชายสันติภาพ แวหะมะ
2
62
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3 thai04-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-6 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงวาซินีย์ หลีมะพันธ์
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา thai08-เรียงร้อยถ้อยความ ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงอานีต้าร์ บาราเฮง
2
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม thai03-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงนัทรียา ตุรเสต
2
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ wo07-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายศิววัฒ ประดุจพล
2
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ wo07-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงณัฎชา นวลขวัญ
2
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ wo07-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงปวีณา ปิยะเขต
2
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านท่าไทร ma01-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงณัฐรัตน์ แก้วรุ่ง
2
50
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา ma08-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงชยานุตย์ แก้วจังหวัด
2
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายพีรพัฒน์ เตะเหร็ม
2
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนูรไรดา ส่อร่าโส๊ะ
2
32
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ ma09-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงศุภิสรา เพ็ชรยอดศรี
2
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงภัทราวดี แท่นทอง
2
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงฟาโรวี เดียวเล๊าะ
2
77
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงอังคนี ไชยตนา
2
77
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงนุดเดียนา แวนิ
2
88.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายอภิรักษ์ ใบดุเก็บ
2
88.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงวิลาสินี สอนา
2
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอัลฟาลาห์ อับดุลเล๊าะ
2
88.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายพิพัฒน์พงค์ ละซอ
2
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงกัลยา หลี้หมุน
2
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนูรไอมาน อาหวัง
2
81
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า wod27-การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน เด็กชายรัชติพงค์ อิสโร
2
81
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า wod27-การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน เด็กชายไชยฤทธิ์ กายรัตน์
2
81
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า wod27-การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนูรฟิรดาวห์ เม๊าะหมุ
2
12
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ ma03-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงสาลินี แก้วมณีโชติ
2
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงฟิตเราะห์ อูมา
2
88.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงมณีกานต์ ขุนปราบ
2
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนูรีซัน หมานสนิท
2
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนาซูฮา เตะหมัดหมะ
2
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายซอลาฮุดดีน สลำบ่อ
2
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ ma02-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงพรพิมล เสือชาวนา
2
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายอับดุลเล๊าะ การี
2
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอัซนีตา สามาแห
2
32
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 ma11-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงจริยา สุวรรณะ
2
85.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายณรงค์ฤทธิ์ เกษมกุล
2
85.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงณัฐณิชา กาญจนวงศ์
2
85.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงวานิซ่า แวหะยี
2
83.7
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายอัญชนะ ช่วยพรัด
2
83.7
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายกิตติศักดิ์ ห้วยหล่ำ
2
81
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายอัครพนธ์ รัตนะ
2
81
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงธิดารัตน์ อินเคล้า
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ silB47-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว เด็กชายพิตตินันท์ ศรีสมบูรณ์
2
86.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ silB51-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว นางสาวนฤมล แก้วเกาะสะบ้า
2
ุ65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายอานัส โต๊ะขา
2
ุ65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายนันทิพัฒน์ หลวงคง
2
43
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ hpe04-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน นางสาวสากีเร๊าะ หะหนัง
2
43
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ hpe04-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายอดุลย์ อิหม่ำเหม
2
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี silA01-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว เด้กหญิงอานาตี นันโอ๊ะ
2
92
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงอรจิรา ยะมันยะ
2
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงตัสนีม สะลาแม
2
83.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ silB38-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว เด็กชายพิตตินันท์ ศรีสมบูรณ์
2
85.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 silB42-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว นางสาวอาทิตยา คงบุญ
2
89.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงพัชรัตน์ มูซอ
2
81
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน silD02-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางสติปัญญา) ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงสุหวันด๊ะ ชูแก้ว
2
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกระอาน silA06-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงตอฮีเร๊าะ ดาเล็งสะ
2
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ silA02-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว เด็กชายทัศนะ แก้วบัวเพ็ชร
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายธนภัทร แก้วบัวเพ็ชร
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายพีรพัฒน์ ฆ้องดอน
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายธเนศ ฉันทะ
2
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน silB43-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว เด็กชายอภิเดช หัดสมัด
2
78.8
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ silB46-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว นางสาวศิรดา แก้วเกาะสะบ้า
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า wod23-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงฎ็อยยิบะฮ์ โต๊ะสลำ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า wod23-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงซูไรยา เจ๊ะมะหลี
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงวรัมพร แก้ววิชิต
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงชวิศา ลั่นคีรี
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงจิราวรรณ สุวรรณะ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงศศิธร ธรรมรัตน์
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงณัฐาภรณ์ แซ่เจียง
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงเอวิกา รอดชนะ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงอารีรัตน์ กลิ่นน้ำหอม
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงเรวดี ธรรมใจ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงภัทรชิณีย์ มณีโชติ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงจันทวรรณ เกื้อสกุล
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กชายฉันฐรัฐ ดำวรรณ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กชายธันวา เจตนานัง
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กชายภูริวัฒน์ ไชยพรรณ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กชายลือชัย แสนสุด
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กชายอภิสิทธิ์ ไชยนุ้ย
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงสร้อยสุวรรณ จันทวิโรจน์
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงณัฏฐพร แก้วยอด
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงชฎารัตน์ อินธแสน
2
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงฟิรดาวส์ เจะสนิ
2
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนูรีซา ดือราแม
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็ดชายไชยฤทธิ์ กายรัตน์
2
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงฟิตรี ต่วนตีมุง
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงมาลีน่า มะประสิทธิ์
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงรุ่งนภา จินะ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายธีรวุฒิ แวววรรณจิตร
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงไหมชรัตน์ ยะมันยะ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านแม่ที silD14-การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางร่างกาย) ประเภทเดี่ยว เด็กหยิงชลธิชา ถึงเจริญ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา wo17-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ม.1-3 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน นางสาวอิสริยา หว่าหลำ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา wo17-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ม.1-3 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน นางสาวสมัชญา ขุนโชติชู
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา wo17-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ม.1-3 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายอัฟนันท์ บาเหม
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงฟารีดา แยนา
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงฮาวานี หะยีตาเห
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงอารีซะห์ เจ๊ะมูดอ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงโสรยา สาและ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงอฎาล สาแม็ง
2
93.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา ism01 -อาซานระดับมัธยมศึกษา เด็กชายอัฟนันท์ บาเหม
2
90.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว เด็ฏหญิงพัชราภา ศรีคงแก้ว
2
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงบารอเราะห์ เตะหมัดหมะ
2
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงซอฟียะห์ มะดือเระ
2
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนูรอัยณี อาแว
2
89
เป็นตัวแทนอำเภอ 1 ใน 3 ทีม เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน ไม่ได้ส่งชื่อนักเรียน จำนวน 10 คน ให้ธุรการเครือข่าย ยังกรอกผลไม่สมบูร
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกระอาน silA13-การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงนูรมี แห่เหล็ม
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา wo15-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนงเยาว์ หมัดเลาะ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา wo15-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงชลธิชา ยามา
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา wo15-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงวรรณา เจะโก
2
90.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายมูฮัมหมัดไฟย์ฎอน ดือรามะ
2
90.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายอริสมัน แฉะ
2
90.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายซูฟียัน อุมา
2
90.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายฟิกรอน แฉะ
2
90.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายอิฟฟาน อับดุลอาหมัด
2
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว ด.ช.พิตตินันท์ ศรีสมบูรณ์
2
87.1
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายนันทพงศ์ เตาหุรู
2
87.1
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงณัฐพร ตุใยรัมย์
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา thai12-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงโยษิตา หนูดำ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silB48-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กชายบูรณ์พิภพ จินดาราม
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงอนิสา ยีกับจี
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงปียรัตน์ สอิ
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงนุชมา หมานสนิท
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงมารีณา จิตรหวัง
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงเจนจิรา มูณี
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านท่าม่วง ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงตัสลิม สามาเห๊าะ
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านท่าม่วง ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงวิสนี ใบยูโซ๊ะ
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านท่าม่วง ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงรูฮานา แวหะมะ
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านท่าม่วง ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงอานัสษา หัดเลาะ
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านท่าม่วง ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงดรุณี อะบูเห็ด
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านแม่ที ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงนวิยา นิยมเดชา
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านแม่ที ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงวนิดา สาอะ
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านแม่ที ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงบุหงา มะเม๊าะ
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านแม่ที ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน ็เด็กหญิงฮุสนา บาซอสิดิก
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านแม่ที ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงกิสซ์มีย์ มะแอ
2
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายอับดุลฮาฟิส บือราเฮง
2
90.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายมะแอ บือราเฮง
2
90.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายฟิรดาวร์ กามา
2
90.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายฮัมดาน เปาะกา
2
90.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายนัซรลณ์ เปาะบือซา
2
90.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายคัยรน หมันเหร็ม
2
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงปาล์มมี่ แก้วรัตนะ
2
92.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงทิพยรัตน์ เกษมกุล
2
92.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงอาจารี แสงสีบุญเรือง
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงอาอีเสาะ ยูโซะ
2
92.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงวรลักษณ์ กุสวิโร
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงณัฐวดี อาหลี
2
92.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงนันทณี เอียดแก้ว
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านบ่อเตย ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงนาปีซะ ยะปาร์
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านบ่อเตย ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงนาปีซะ ยะปาร์
2
92.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กชายภูสิทธิ พลศรี
2
81.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านท่าม่วง silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว เด็กชายอนิวัต โส๊ะแสะ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงสุไรยา ตอรอสันติ์
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงอาลีซา อาแวกะจิ
2
85.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism14 -ท่องจำอัลกุรอานระดับมัธยมศึกษา (หญิง) เด็กหญิงอานิต้าร์ บาราเฮง
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน นางสาวอิสริยา หว่าหลำ
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน นางสาวสมัชญา ขุนโชติชู
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงฮายาตี มะสาแม
2
92
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) เด็กชายอารูน อาหวัง
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงอาตีเกาะ เตะเหร็ม
2
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) เด็กหญิงฮาบีบ๊ะฮ์ หมานสนิท
2
91.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 soc19-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงวรฉัตร แก้วเกาะสะบ้า
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงนาตาซา มะลี
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงนูรฮูดา เซ็งอามะ
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงนูรีด้า อีบาราเฮง
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงนูรีสา เพชรแก้ว
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงรอตีกะ หม๊ะ
2
82.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน ism13 -ท่องจำอัลกุรอานระดับมัธยมศึกษา (ชาย) เด็กชายเลอศักดิ์ หวังหมัด
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงอรยา สมาน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงวรรณา เจ๊ะโก
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงนงเยาว์ หมัดเลาะ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา ism06 -อัลนาเชตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงฮัมมี กะลอเอียด
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงแอนนิต้า หมัดเลาะ
2
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายณัฐวุฒิ สุวรรณบรรดิษ
2
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงเลิศวิไล พิมพา
2
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายการิม นิเต็ม
2
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายปรัญชัย หัดขะเจ
2
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายวีรยุทธ หะแว
2
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายมูฮัมหมัด ปะจูนิ
2
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายณัฐวี บาเหม
2
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายอุเซน เตะเหร็ม
2
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายอัฟนัน์ บาเหม
2
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายอภินันท์ ขุนโชติชู
2
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายจักรภัทร เตะเหร็ม
2
81.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silB35-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กชายสิรภพ บกเขาแดง
2
84.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงกชวรรณ ห้วยหล่ำ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน wo08-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงจันทิมา หมูนี
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน wo08-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงปิ่นสุดา เหร็นเร๊ะ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน wo08-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงสุกัญญา สอหนะ
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน soc21-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงอริสา กะลอเอียด
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน thai17-กวีเยาชนคนรุ่นใหม่ -กาพย์ยานี 11 ( 8 บท) ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงนูรอัยนีย์ หัสมัด
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน thai17-กวีเยาชนคนรุ่นใหม่ -กาพย์ยานี 11 ( 8 บท) ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงเกศมณี เล๊าะโส๊ะ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน เด็กชายอนันต์ มะเม๊าะ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน เด็กชายธนดล หลำหัด
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน เด็กชายซุนกิฟลี บุปผาดง
2
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว เด็กชายพรพรหม พรมเอียด
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน เด็กชายกันตพล สะหลำ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน เด็กชายอับดุลมาลิก หัสมัด
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน com02-การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงอัสมาอ์ บุปผาดง
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน com02-การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงอารียา หีมยิ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน silD01-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการได้ยิน) ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงฝารีดา ยีรัน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน silD09-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-3 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว เด็กชายฮัมดี ยูโส๊ะ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน เด็กหญิงนูรอาเดีย เจะและ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน เด็กหญิงซอฟียะห์ สมาแอ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน เด็กหญิงฟาเดียร์ เจะและ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน เด็กหญิงนูรไอนี รามัญเศษ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน เด็กหญิงดารุณี หมัดหลี
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน เด็กหญิงสุไลดา ปัตตะเน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน เด็กหญิงกมลวรรณ ราชเพ็ชร
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน เด็กหญิงลีซาวาตี สะแม
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน เด็กหญิงอัสลีดา อาบูดอแล
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงอาณดา ไพตรีจิตต์
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน เด็กหญิงญาณิศา กาสอ
2
94
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายอนุชิต อาจทุมมา
2
94
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงปิยนัฐ หัดขะเจ
2
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านแม่ที pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนิซูฟิตร์ดาว นิเฮง
2
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านแม่ที pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงสุประวีย์ อุยสกุล
2
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านแม่ที pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงรัยฮาน ประเสริฐดำ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงมาริษา มะหะยีงอ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงเนตรนภา ยะนายเดิม
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงกิฟฟาณี หมันและ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงบุสริน หมัดเร๊ะ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงซารีนา ยีกับจี
2
90.8
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายบรรณรต แก้วมณี
2
90.8
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงสุทธิดา พุทธซ้อน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม silB39-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว นายอัมรินทร์ มุสอ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ silB21-ขับร้องเพลงไทย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงพัทธ์ธีรา บัวขวัญ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม silB44-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กชายมูฮัมหมัด จันอิ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี silD15-การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว เด็กชายวรากร นันโอ๊ะ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน นางสาวปณิตา ทองมา
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน นางสาวเบญจมาศ ทองชู
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน นายขจรศักดิ์ รัตนวรรณ์
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกระอาน silA12-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงบุษยา ขาวบก
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกระอาน silA12-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงมารีเย๊าะ บุญโรจน์
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน เด็กหญิงนูรีดา การี
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน เด็กหญิงตันกูมารีนา ยาเต็ง
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน เด็กหญิงนันทพัฒน์ ขุนโชติชู
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน เด็กหญิงนูรู เจ๊ะเฮง
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน เด็กหญิงนัสรินญา สาเมาะ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน เด็กหญิงเกศกนก แก้วมณี
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน เด็กหญิงสิตานัน สุขเดิมรอด
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน เด็กหญิงซูอัยนี มะหมิ่น
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ ma07-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงสาลินี แก้วมณีโชติ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ ma07-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กชายกิติชัย แท่นเงิน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ ma07-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน นายแท็จ ถุงทอง
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ wo17-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ม.1-3 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน นายแท็จ ถุงทอง
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ wo17-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ม.1-3 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายอนุวัฒน์ แซ่มลิ่ม
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ wo17-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ม.1-3 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายอภิรักษ์ รักแก้ว
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 thai15-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงกนกวรรณ แก้วเกาะสะบ้า
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 thai15-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอารียา สุวรรณโณ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 thai15-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงเนติมา มณีรัตน์
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน เด็กชายอภิสิทธิ์ ทองหนู
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน เด็กชายเรืองรอง จันทร์จิตร
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน เด็กหญิงเขมจิรา ประสมกุล
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน เด็กหญิงพันพัสสา สุขะวาโท
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน เด็กหญิงเนติมา มณีรัตน์
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน เด็กชายธีระวัฒน์ ศรีมาฆะ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงปพิชญา ไชยของพรม
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน เด็กชายนนทพัทธ์ แสงทอง
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงสิริวรรณ อินทรไชย
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน เด็กชายอาริส แดวอสนุง
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน เด็กชายอารีฟีน เจ๊ะเต๊ะ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน เด็กชายลุฏฟี สนีเย็ง
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน เด็กหญิงสอฝะห์ โมะยาเส็ง
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน เด็กหญิงโรสมานี เจ๊ะเต๊ะ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน เด็กหญิงอิบตีฮาน บากาสะ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน เด็กหญิงนูรุลญาซัมมี กูรุ๊
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน เด็กหญิงวันนูรซัรวานี สาและ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน เด็กหญิงปรีดา บากาสะ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน เด็กหญิงฮายาตี สาเร๊ะ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน ด.ญ.จิตติมา ชูศรีเพชร
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน ด.ญ.สุชาดา อ่อนสุวรรณ
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน ด.ช.กัณฑ์ธนิต เพ็ชรศรีไชย
3
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนหรัน ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายลุกมัน สะมะแอ
3
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนหรัน ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายวิทวัส หมีนเส็น
3
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนหรัน ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายอารฟัร มันอิ
3
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนหรัน ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายอับดุลอาเรฟ เจะซา
3
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนหรัน ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายอับดุลฮากีม ยีและ
3
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนหรัน ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายอนุสร ประสิทธิ์หิมะ
3
85.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงฟีรฮาน่า กาละน๊ะ
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กชายธวัชชัย กองแก้ว
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กชายศิวศิษภ์ อัครวิบูลย์
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กชายกิตติคุณ ทองอู่เภา
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กชายวศิน เพ็ชรทองมา
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กชายณัฏภัทร สุวรรณรัตน์
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กชายพศวัต อาญาพิทักษ์
3
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงปนัดดา ทองแกมเพชร
3
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายอลงกต เวชสิทธิ์
3
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงวิภาพร มากกำเหนิด
3
93.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายกันตพงษ์ ขวัญทอง
3
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน เด็กชายธนพล เอียดเรือง
3
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน เด็กชายรณชัย ทองเภา
3
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายอัสมิน เจะอุมา
3
93.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายพุฒิพงศ์ เกตวิสิทธิ์
3
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายสราวุธ จินดาดวง
3
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายทศพล แก้วสามสี
3
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอิทธิพร พรหมแก้ว
3
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงวราพร สู่สมแก้ว
3
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอารีรัตน์ ปานแก้ว
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายอุซมาน อูมา
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายดานิช อายิ
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายพีรพัฒน์ เอียดสมสู
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายกัมปนาท แก้วนุ้ย
3
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน นายสุทน แดงทองเกลี้ยง
3
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน นายวิศรุต หนูหาไหม
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงธัญลักษณ์ มณี
3
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอมิตา โตะ
3
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงฟูรอยดา หมะประสิทธิ์
3
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนูรไอนี สามาแห
3
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ thai05-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงปณิตา ทองมา
3
92
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว เด็กชายกฤษณะ แวสอ
3
ุุ66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา thai18-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กชายอลงกรณ์ กฤตสัมพันธ์
3
83.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม thai11-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงภัทราวดี แท่นทอง
3
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงนูรชัยยดา สิบู
3
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงเนตรนภา ต่าง
3
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงโซเฟีย บาสอลอ
3
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงไซน๊ะ มามะ
3
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงวนิดา อาแว
3
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ thai16-กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่-กลอนสี่ ( 4 บท) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายนัสรูน เหนาะบู
3
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ thai16-กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่-กลอนสี่ ( 4 บท) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงสุริยะ หมะปิ
3
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ thai13-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงจิตตวดี สุริยนต์
3
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ thai13-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงปาลิตา ยกซ้วน
3
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ thai13-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนุชวรา เมฆหมอก
3
61
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกระอาน thai04-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-6 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงพรฉวี ตุ้งโรจน์
3
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ thai08-เรียงร้อยถ้อยความ ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงเบญจมาศ ทองชู
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 thai03-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงสุภลักษณ์ เจตนานัง
3
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย wo07-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงฟาตีหะฮ์ รามัญเศษ
3
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย wo07-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอุษณีย์ มอรอหมาน
3
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย wo07-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอัฟรีดา ขาเดร์
3
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา ma01-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงอนิส มามุ
3
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายจิรวัฒน์ เกื้อก่ออ่อน
3
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายชิตพล รักบุตร
3
24
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ma09-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว เด็กชายรัชพล ภูบาลกระแส
3
22
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ ma08-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กชายพีรพล นวลบุญ
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนหรัน wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายมูฮัมหมัดรือสกี สุหลง
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนหรัน wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายมูฮัมหมัดฮิลมี เม๊าะเต๊ะ
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนหรัน wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายฮัมดี มัดยี
3
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายชำนาญ ทองดียิ่ง
3
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายวรวิทย์ สุขธร
3
87.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงวาซินีย์ ขุนสมจิตร์
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายณัฐสิทธิ์ ไชยหมาน
3
87.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงเมรินทร์ จันทรัตน์
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนูรฮาลีซา นูแล
3
87.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงปายาวี ชายแม
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอธิชา แก้วนพรัตน์
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย wod27-การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน เด็กชายสะมะแอ สาและสา
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย wod27-การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนูซาวานีย์ กอเน็ง
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย wod27-การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงสุกัลยา แวบือมอ
3
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงกรพินธุ์ ชุมดำ
3
82.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงชญานิษฐ์ สุทธิประดิษฐ
3
82.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอาริษา สุทธิประดิษฐ
3
82.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงภัทรวดี ชูขาว
3
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา ma02-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว เด็กชายสิรวิชญ์ ทองรักษ์
3
26
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ ma11-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กชายมินธดา เต๊ะหมัดมะ
3
12
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ma03-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงสุกัญญา จีนวั่น
3
85.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านคลองขุด wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายฟิตรี เจะหะ
3
85.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านคลองขุด wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายอัฟดอล ดอเลาะ
3
85.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านคลองขุด wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายนุรฮัมดี ระหมันยะ
3
81
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญฺิงวิกัลดา พิงหวัง
3
81
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายบาซิล ลาไหน
3
81
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายอัสรี คงพูน
3
81.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านพรุชิง com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงฟัตมาย์ มากาสะ
3
81.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านพรุชิง com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายมะห์มูด เลาะแม
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงสุธิมา วานิ
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงนูรีซัน มะสูยู
3
81
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ silB47-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว เด็กชายฟิตรีย์ สุขรุ่ง
3
84.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 silB51-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงพันพัสสา เกื้อก่อแก้ว
3
42
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe04-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงวราภรณ์ ธรรมรัตน์
3
42
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe04-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงอัจฉราภรณ์ เทพสุภา
3
ุ64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านควนหมาก hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงสุธิตา สีปาน
3
ุ64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านควนหมาก hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายบราซิล ดือเระ
3
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านโคกกอ silA01-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงอาทิตยา ไชยม่อม
3
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านแม่ที silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กชายณัฐวุธ ดวงสุวรรณ
3
92
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว เด็กชายอาลี ยะพะ
3
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านโคกพยอม silB38-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว เด็กชายเอกรัตน์ มะประสิทธิ์
3
83.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 silB42-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงพันพัสสา เกื้อก่อแก้ว
3
86.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงกชวรรณ ห้วยหล่ำ
3
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silD02-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางสติปัญญา) ประเภทเดี่ยว เด็กชายมูฮัมหมัดรอมหลี ขรีดาโอ๊ะ
3
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง silA06-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กชายอุสมาน ลาเตะ
3
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี silA02-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงศิริมา เม๊าะสนิ
3
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ silB43-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว เด็กชายปรเมศว์ แก้วของแก้ว
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านเขาน้อย wod23-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 2 คน เด็กชายเอกวุธ หมัดอาด้ำ
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านเขาน้อย wod23-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 2 คน เด็กชายอารีฟีน มีหัด
3
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กชายศักรินทร์ แสนสุด
3
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงสุรีย์ จันทร์ธร
3
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กชายชัยรัตน์ หมอเล็ก
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กชายธีระวัฒน์ บัวแก้ว
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กชายปิยวัช จรูญจันทร์
3
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงฮุสนา ดอเลาะ
3
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายฟาซีย์ ติเอียดย่อ
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงปฏิมา เกื้อก่อแก้ว
3
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายทวีศักดิ์ ละซอ
3
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงนุรฮูดา ชื่นบาน
3
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายณัฐวุฒิ มะประสิทธิ์
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silA13-การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงอัสมีน หมัดเหร็ม
3
88.7
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism01 -อาซานระดับมัธยมศึกษา เด็กชายการิม นิเต็ม
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน เด็กชายธวัชชัย สุวรรณบรรดิษ
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน เด็กชายชัยภัทร เกตุโรจน์
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน เด็กชายธนกฤต ทองหนูรุ่ง
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน เด็กชายชาคริต สุขะปุนพันธ์
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน เด็กชายสุวัฒน์ บกเขาแดง
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน เด็กหญิงวรัญญา นวลแก้ว
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน เด็กหญิงฑิฆ้มพร แดงเย็น
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน เด็กหญิงจันท์พิสุทธิ์ เพ็ชรจำรัส
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน เด็กหญิงพรรณา พลศรี
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน เด็กหญิงสุรัตนวดี ดวงสุวรรณ
3
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงทักษิณี ช่วยนุภาพ
3
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงวาซินี่ย์ เหมียนเอียด
3
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กชายรัตพงศ์ สาระแน
3
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกระอาน soc21-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงตอฮีเราะ ดาเล็งสะ
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 wo15-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงวิรากานต์ ยอดเมฆ
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 wo15-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงแสงเทียน คล้ายประสิทธิ์
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 wo15-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงกาญจนา พันธ์ดวง
3
82.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านแซะ silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงวารุณี ใจเย็น
3
89.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายลุตฟี สนีเย็ง
3
89.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายอิบรอเหม มามุ
3
89.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายคอยรูดีน วาจิ
3
89.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายอิสมาแอ สะมะแอ
3
89.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายฮัมดี สาและ
3
91
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว ด.ญ.เมธาวลัย บุญญา
3
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายภูมินทร์ มณีโชติ
3
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงรัตนาภรณ์ ศรีสุข
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silB44-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กชายสิรภพ บกเขาแดง
3
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงราเนีย กาสามาสุ
3
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงอลิสดา ตาเซะ
3
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงฟารีซัน สีบู้
3
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงยูฮานีส หะยีมะแซ
3
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงฟิรดาวส์ กอลำ
3
88.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายอารูน อาหวัง
3
88.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายอัสมิง ดือรามัน
3
88.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายอาซิส บาเหม
3
88.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายฮาฟิร จูเกะ
3
88.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน เด็กชายอานัส โมะยาเส็ง
3
91.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงวิลาสินี สอนา
3
91.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงกรรณิกา นวลอม
3
91.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงฮามีน๊ะ ม่าหม๊ะ
3
79.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว เด็กชายธรรมปพน ขาวเรือง
3
91.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงนัซมีย์ เม๊าะสนิ
3
91.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงศิริมา เม๊าะสนิ
3
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านท่าม่วง ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงตัสลิม สามาเห๊าะ
3
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านท่าม่วง ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงนูรรีต้า กามาลี
3
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านท่าม่วง ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงฝาตีห๊ะ มะสะ
3
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านท่าม่วง ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงนาเดีย มะกือจิ
3
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านท่าม่วง ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงนูรฮารีซาห์ หัดขะเจ
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กชายณปฐมพงษ์ นิลมาท
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กชายพิทักษ์ จันทร์ธร
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กชายจักรภัทร หนูประดิษฐ์
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กชายสุริยา ธรรมรัตน์
3
83.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกระอาน ism14 -ท่องจำอัลกุรอานระดับมัธยมศึกษา (หญิง) เด็กหญิงซีหล๊ะ ลาเต๊ะ
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กชายธนัทธร นาครัตน์
3
88.7
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านท่าม่วง ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) เด็กชายอิรฟาน ใบยูโซ๊ะ
3
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) เด็กหญิงมาวารณีย์ ยูโซะ
3
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกระอาน ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงสารินี บาราฮิง
3
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกระอาน ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กฆญิงสุไรนี มีโร๊ะ
3
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกระอาน ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงนูรมี แหเหล็ม
3
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกระอาน ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงกฤติยา เจ๊ะและ
3
91
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ soc19-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว เด็กชายสัภยา เส็มชูชูติ
3
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกระอาน ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน เด็กหญิงนุสยาหาตี แหเหล็ม
3
81
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายณัฐวุฒิ อิสรธะ
3
81
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงกชกร ศรีก่อเกื้อ
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา silB35-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กชายอัฟนันท์ บาเหม
3
77
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 silB46-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว นางสาวอาทิตยา คงบุญ
3
82.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงอามีน๊ะ ม่าหม๊ะ
3
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนหรัน silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงยามีล๊ะ สาเม๊าะ
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงวรรณรญา หัดขะเจ
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอัสมาอ์ บุปผาดง
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอาทิตยา บูยูโส๊ะ
3
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนิตย์รดี สุทธิประดิษฐ
3
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงยลดี เตะย่อ
3
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงสุทธิดา แอหนิ
3
92
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงนุชจิรา ติเอียดย่อ
3
92
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงปนัดดา จรูญเพ็ชร
3
91
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงเบญญทิพย์ แก้วทิพมณี
3
91
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงชลพนา จันทรัตน์
3
91
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอนิขวัญ อักษรเงิน
3
88.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านท่าไทร soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงรัศมีดาว ธงชัย
3
88.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านท่าไทร soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายณภัทร รุ่งเรือง
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า silD15-การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงสุรัยญา ปัญญาเฟื่อง
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงศุณิษา นันโอ๊ะ
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงปนัดดา จรูญเพ็ช
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงนุชจิรา ติเอียดย่อ
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงอัจฉรียา เมาะสนิ
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงนิชานันท์ ดารากัย
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงธาดารัตน์ หัสสุวรรณ์
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงพันพัสสา สุขะวาโท
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงวิภาวรรณ แซ่ว่อง
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ silD01-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการได้ยิน) ประเภทเดี่ยว เด็กชายฟุรกอน จิใจ